PDA

View Full Version : Đệ xin mạo muội ứng cử

Thien Long Than Kiem
09-10-2004, 15:37
Thiết nghĩ lsb ngày càng sa sút,một phần cũng là do tình trạng làm ăn tắc trách,nhiều kẻ còn chưa nghiêm sao làm gương cho anh em được,nội quy không thèm nắm mà chỉ bộc trực gây hiềm khích.Đệ xin mạo muội nói câu này,có những quản lí tốt thì mới mong diễn đà bến vững được.Đệ tự thấy von người mình cuwowog trực thẳng thắn nên dám ra tranh cử quản lí,xin thay rank đầu lĩnh.Mong mọi người cho ý kiến,đệ rất mong được một lần phục vụ diễn đàn và đưa diễn đàn hùng mạnh mãi mãi.

LSB-Akazumi
09-10-2004, 21:12
Xin bên Bách Hoa Trang không được về Lương Sơn xin thật là có ý chí tiến thủ. Đề nghị Trại Chủ xem xét trường hợp này :D :=

Cơ Băng Nhạn
10-10-2004, 07:55
Xin bên Bách Hoa Trang không được về Lương Sơn xin thật là có ý chí tiến thủ. Đề nghị Trại Chủ xem xét trường hợp này :D :=
Đúng đúng ,đề nghị trại chủ xem xét lại cả hai trường hợp trên :D

Thien Long Than Kiem
10-10-2004, 11:26
Thật sự đệ là người rất ham mê quyền lực,nhưng không phaỉ là để ỷ thế bắt nạt người khác,tại hạ một lòng tận trung với lsb cũng là để vì một ngày mai tươi sáng hơn.Nay thiết nghĩ mình đã trưởng thành ,suy nghĩ đã chín chắn nên mạo muội xin một chức thôi.Xion trại chủ xét cho ạ.

thang_gu_nha_tho_duc_ba
10-10-2004, 11:27
đề nghị phong cho anh lu làm trưởng quản bán lu hay nhất mà sao cơ băng nhạn lại trích dẫn lời của một con lợn thí nhỉ trư có phải theo hán việt là con lợn không vầy

Thien Long Than Kiem
10-10-2004, 17:03
Ccác bác thâys em thêws nào,xét việc của em đã,các bác cứ nói chuyện thì chết em à,em muốn làm quan các bác thấy thế nào?

LSB-hongnhung
10-10-2004, 18:28
TLTK huynh nghĩa khí trung can, xem LSB như căn hai nhà thứ hai , luôn hết lòng vì LSB, tấm lòng này thật là quý hóa, kô gì mà mua được, nhưng thiết nghĩ chỉ có mỗi tấm lòng "Trung - Can - Nghĩa - Đảm thôi thì chưa đủ để làm "quan", nhất là quan trên LSB này... làm ở mí trang như BHT chẳng hạn thì chắc là đủ rồi hihi ... tuy thế nhưng TLTK huynh cũng đã đề cập đúng một chuyện, đó theo HN là việc nên xem lại cách làm việc của các quản lý, ĐL và cả CQ của LSB hiện nay.

Thien Long Than Kiem
10-10-2004, 21:42
Thật sự không nơi nào TLTK gắn bó như lsb,kể cả BHT cũng chỉ là do mấy anh em gipới thiệu nên mới dừng chân ghé lại chơi thoai,ai dè mới vào đã bị treo nick,chán,thế là vào trêu các đường chủ chơi,tại hạ chỉ muốn làm thân mãi với lsb,để sau này còn bảo với đàn em,ngày xưa anh đã gắn bó với diễn đàn này mấy năm,có nhiều trang sử hào hùng lắm.

LSB-hongnhung
11-10-2004, 16:49
Gắn bó với trang web thì theo HN là nhiều vị lắm, kô nói đến ai, cứ lấy... HN tôi ra mà nói nè, cũng gắn bó với diễn đàn này chỉ thua quân sư, trại chủ có mấy ngày thôi cho đến giờ đó chớ . Quen hai vị đó từ ngày LSB vừa mới ... khai sơn lập fái cho đến giờ, nhưng HN tui tài kô có, đức ... lại càng kô thành ra lận đận tới giờ mới bò lên được cái danh Hảo Hán ... Nói vậy kô có nghĩa là TLTK huynh kô thể làm Quản Lý, ĐL được :D ... cứ như HN toi đọc một số bài của huynh thì thấy huynh viết nhiều bài rất khá, cái ghế ĐL chắc chẳng bao lâu sẽ đến tay nếu tiếp tục như vậy :D

LSB-YenThanh
11-10-2004, 20:14
....Ah ha, nt nghĩ cũng hay chứ hẻ, hay cho câu 1 lòng 1 dạ trung thành với Lương Sơn, đề nghị Tống ca ca soi xét cho đèn em nhờ:)) :)) :))

Mèo Mù
11-10-2004, 20:21
Hay cho một lòng một dạ, khen cho Trung- Nghĩa- Trực của TLTK ... Mới sangBHT mà đã bị treo nick quả là cao thủ... Ha ha... Nếu vt là Trại chủ, vt sẽ phong cho TLTK chức : Dũng sỹ diệt muỗi... Mong trại chủ chóng xét cho TLTK để cu cậu đỡ phải chạy vạy nhờ vả...
vtkk gác phím

Thien Long Than Kiem
12-10-2004, 21:28
Ứ ừ không chịu đâu,các anh chị cứ trêu em thôi,em muốn làm đầu lĩnh cơ,tài năng có,đẹp trai thì ai cũng phải thừa nhận,có gì là phải ngần ngừ nữa nhỉ?nhanh nhanh giải quyết đê.

LSB-LyQuy
13-10-2004, 08:19
TLTK, hiện nay bên Hỏi Đáp đang có một con chó dại chạy lung tung, sủa bậy bạ. Con chó dại này lại mang tên là rồng nên tự cho mình là bố của các loài chó dại trên thế gian này.
Chú mày qua đó xích cổ nó đem vìa lầm mấy món đãi Trại chủ, ăn xong cam đoan chú mày sẽ có rank Đầu Lĩnh, không cẩn thận còn được phong là "dũng sỹ diệt chó dại" nữa cũng nên đấy....kekeke... :D

LSB-MaiPhiLong
13-10-2004, 14:59
chú mày thiết nghĩ cho làm QL thì có nhiều lý do , vì chú chưa đủ thời gian , chưa đủ tài ( cái này là cần thiết nhất) mà chú có tài gì chứ :D nhưng có lẽ 10 sau đi , chú gặp anh ngay lập tức chú được lên Chưởng quản ..sướng nhé :D mà bây giờ tui cũng thấy QL bây giờ nhiều gã rất quan liêu ( Vụ tin học ý)
nói chung TLTK tưởng cứ post bài xin chức là được ngay ý, nếu thế thì ls cả 100000000000000000 QL rồi :D :no: :no: :))

Cu Năng
13-10-2004, 16:32
híc ta hiểu chú em nói gì rồi TLTK ả muốn làm QL kiếm tiền lương hả kiếm tiền lương của trại chủ bắp rang bơ và quân sư vô dụng khó lắm cưng ơi.
để nghị trại chủ bắp rang bơ và quan sư vô dụng cho thèng TLTK QL mục WC của lương sơn bạc .:D

thang_gu_nha_tho_duc_ba
13-10-2004, 17:18
hơ hơ thí tui xin chức đại đầu lĩnh mà không đu2wợc hả tinh htần thì có thưa fnhưng lại không ai tiến cưt thí mới đau

Thien Long Than Kiem
14-10-2004, 14:10
Sao mọi người cứ ngần ngừ mãi nhỉ,kiểu gì mà em chả lên đầu lĩnh,sớm muộn cũng có ngày em có rank đầu lĩnh cho mọi người xem(chắc lúc đó xuống âm phủ tìm người quá),nhưng yen tam đi,mọi người sẽ rất hân hạnh là những người dược nhìn thấy em vinh hiển,sướng nhé.May mà gia đình tích phúc nghìn năm đó.