PDA

View Full Version : Nhì,ba không được cái gì à????

Thien Long Than Kiem
03-10-2004, 16:00
Em chơi games online phải nói là cực kì tích cực nhưng khổ nỗi tài năng không thể giành cúp được nên cố lắm cũng chỉ với tới giải nhì mà thôi.Cứ tưởng rằng cũng được thưởng thì ai dè chẳng được cái mốc xù nào cả,chán,mất hết hi vọng,không còn cách nào đổi đời.Em xin các bác cho bọn huy chương bạc chúng em được một ít gọi là khuyến khích để cố gắng phấn đấu trong lần sau,please!

LSB-MaiPhiLong
03-10-2004, 17:15
tất nhiên làm gì có chuyện đó ,ko được thưởng đâu ,mà cái chữ ký của mày rất ư khiêu khích tao,mày có bít tao đang chán đời ko mà dám đưa cái ảnh của của...... người ấy hả cái thằng 13 tuổi kia

em đang búc xúc và chán đời mong các huynh đệ thông cảm

LSB-LyQuy
03-10-2004, 18:48
Ê hai nhóc, chúng mày cãi nhau vì em gái của Lý gia đấy hả? Mà cả cái ông TLTK kia nữa, dám bày đặt tơ tưởng tới điền chị cơ đấy. Thèng nì gớm thật, giống hệt Lý gia :D

PHUONG HOANG LUA
03-10-2004, 21:55
đang chuyện nọ chuyện kia là sao hả hai huynh,vấn đề được hỏi ở đây là chơi games mà đoạt giải thì được thưởng gì đây?

LSB-Kaiser
03-10-2004, 22:46
Không cần thiết... chỉ cần lưu cái CUP vô địch là được rồi. Thêm bạc, đồng vào nữa LSB thành chợ bán đồ gia dụng mất!

hangthieulong
15-10-2004, 21:07
đê cũng muốn có giai thưởng cho người nhì và 3 chớ.

Thien Long Than Kiem
15-10-2004, 22:03
Thoai chỉ cần nhì là được roài,em muốn được thưởng tiền có,cup mà làm quái gì về mà bán cho hàng mã à,đó chỉ được cái danh còn vật chất thì rỗng tuếch,chán chết.

LSB-Hell
16-10-2004, 01:19
Bán Cup đê ... ai mua không nào ..... ai mua cup vô đich trò Chopper thì bảo tôi nhé ... .giá cả phải chăng :d