PDA

View Full Version : em không out được!!!

Trà Hoa Nữ
03-10-2004, 11:40
Hôm nay là ngày 03/9,em là sharah,nhưng ngồi fải cái máy mà Rong den ngồi trước đó ,không thể tắt được nick của rongden,mà em lại fải dùng nick này để login,tức chết đi được,ngay bây h,cũng đang fải dùng nick này để hỏi các anh đây!!!trang web của mình bị lỗi gì vậy?các máy trong hàng này đều như thế này,mỗi nick đều là rongden,nó cũng đang kêu ầm lên là không logout được!!!kiến nghị !!!!

Tư Không
03-10-2004, 12:16
Cách này xem , nhìn lên thanh công cụ trên cùng của Internet Explorer vào Tools , sau đó kick vào Internet Options. S thấy nó hiện ra một bảng trên màn hình, nhìn xuống phần thứ hai " Temporary Internet Files " và kick chuột vào Delete Cookies. Vậy là ok . Để chắc chắn , mở lại cửa sổ 4rum một lần nữa để kiểm tra . Cứ như thế này mà làm :)

Mèo Mù
03-10-2004, 14:20
Không cần như vậy đâu, nếu ngồi máy mà Rongden chưa đăng xuất, thì sharah có thể click vào Đăng xuất rồi quay trở lại diễn đàn đăng nhập nick của mình là được mà...
vt đã từng ngồi vào máy mà bà chị họ vt ngồi, nick ls arina...và bả chưa đăng xuất, nên vt ngồi lấy hết xiền của bả, rùi mới đăng xuất, cho chừa cái tội không chịu đăng xuất...

Tư Không
03-10-2004, 14:25
Không biết cái gì cũng mở mồm ra mà nói cho được, biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe. Thế nếu như Click vào Đăng Xuất và quay lại Diễn Đàn vẫn thấy nick của mình ở đó thì sao? :no: Chị Đầu Lĩnh giải quyết cho em vụ này với 8-|

Nu_hiep_xinh_dep
03-10-2004, 14:32
Không cần như vậy đâu, nếu ngồi máy mà Rongden chưa đăng xuất, thì sharah có thể click vào Đăng xuất rồi quay trở lại diễn đàn đăng nhập nick của mình là được mà...
vt đã từng ngồi vào máy mà bà chị họ vt ngồi, nick ls arina...và bả chưa đăng xuất, nên vt ngồi lấy hết xiền của bả, rùi mới đăng xuất, cho chừa cái tội không chịu đăng xuất...
Đúng đó Vô Tình tỉ à , muội kick đăng xuất ra để nhập vào cái nick khác nhưng không được vẫn là nick Nu_hiep_xinh_đep mặc dù muội đăng xuất ra hàng chục lần rồi mà vẫn không được. Báo hại muội Mộc Quế Anh càu nhàu điếc cả tai :(

Mèo Mù
03-10-2004, 14:39
Mỗi khi vt đăng xuất ra thì sau khi nó chạy nó sẽ hiện ra : đã xoá toàn bộ cookie , và 1 dòng quay lại diễn đàn, còn 1 dòng khác là quay lại vị trí trước...
Nhưng ở phía cuối bên tay phải vẫn sẽ có chữ : Đăng xuất : lsb_votinh`kiemkhach .
Cái dòng đăng xuất đó không có ý nghĩa gì cả, bởi có đợt vt tưởng mình chưa đăng xuất nên click vào đó nhưng không đăng xuất được( bởi việc đăng xuất trước đã thành công) . Cho nên Nu_hiep_xinh_dep cứ đăng xuất xem , rồi click quay lại diễn đàn.
Có gì nhớ báo cho vt biết xem có vấn đề gì không nhé. Qua YM cũng được. chienbinh_xinhdep
Kính bút : lsb_votinh`kiemkhach

LSB-Kaiser
03-10-2004, 22:51
Tư Không huynh đài nói đúng đó... Nick bị lưu lại là do còn Cookies nên muốn không bị lưu lại chỉ việc xóa là xong:

Tools --> Internet Options --> Delete Cookies --> OK (Xong)

thanchetdaiduong
03-10-2004, 23:45
Tư Không huynh đài nói đúng đó... Nick bị lưu lại là do còn Cookies nên muốn không bị lưu lại chỉ việc xóa là xong:

Tools --> Internet Options --> Delete Cookies --> OK (Xong)
Từ từ đã nhé lần sau chuyển hết tiền ở trong đó sang thanchetdaiduong đã nhé rồi hẵng đăng xuât. :no:

LSB-LyQuy
04-10-2004, 09:16
Đúng đó Vô Tình tỉ à , muội kick đăng xuất ra để nhập vào cái nick khác nhưng không được vẫn là nick Nu_hiep_xinh_đep mặc dù muội đăng xuất ra hàng chục lần rồi mà vẫn không được. Báo hại muội Mộc Quế Anh càu nhàu điếc cả tai
Sao? MQA càu nhàu hả? Bảo Que Anh qua đây Lý gia chỉ cho cách xuất sơn nhanh nhất nhá. Người cùng nhà lo giè chuyện đó.

LSB-Kaiser
04-10-2004, 09:32
Có người muốn lên núi luyện công còn chẳng được... đằng này thiên hạ ùa nhau đi xuất sơn, he he...

Trùm.
04-10-2004, 09:43
Sao? MQA càu nhàu hả? Bảo Que Anh qua đây Lý gia chỉ cho cách xuất sơn nhanh nhất nhá. Người cùng nhà lo giè chuyện đó.
đúng rùi anh lý xuất nhanh lắm mọi người à.lên nhờ anh lý anh ấy xuất cho nó nhanh đỡ bị mất tiền hay người khác vào post trộm bại
to anh LÝ : chồng em tuy xuất chậm nhưng chắc không cần nhờ anh đâu hiii

Trà Hoa Nữ
05-10-2004, 16:27
Hix , mà nhiều khi mình out được rồi , nhưng hôm sau ra , ngồi máy đấy , vừa bật lên là lại Xin chào Rongden . May mà có mỗi em với con Shara lên lsb , nếu không thì...

LSB-VanThang
05-10-2004, 16:38
Gặp lỗi không đăng xuất được thì đăng xuất như Tu Khong nói là dễ và chắc chắn nhất!

Nu_hiep_xinh_dep
06-10-2004, 15:05
Ờ mà đăng xuất ra rồi , không thấy tên mình nữa. Thế mà hôm sau muội lên LSB cũng là máy đó. Muội lên LSB vô cùng ngạc nhiên sao tên của mình hiện hữu ở đó , rõ ràng là hôm qua muội đăng xuất thành công. Hôm nay lên trả lời bài càng ngạc nhiên hơn nữa là mình lại không cần phải đăng nhập mà vẫn trả lời được bài , vậy là sao???. Cứ kiểu này không khéo mình bị người ta lấy nick chơi mà không biết.....

Nu_hiep_xinh_dep
06-10-2004, 15:11

Trèn ơi sao huynh không nói sớm , để Quế Anh càu nhàu thật là bực mình. Họm nào muội kêu nó sang cho huynh dạy giùm cái tật hay càu nhàu ồn ào nhé.

voanhkia_em_macquanvaodi
08-10-2004, 15:37
Huynh Quỳ ơi, chuyển cho đệ chút money đi. Đệ viết bài mà sao không được đồng nào thế ạ. Em hợi bị tức đó

voanhkia_em_macquanvaodi
08-10-2004, 15:38
:(( Huynh Quỳ ơi, chuyển cho đệ chút money đi. Đệ viết bài mà sao không được đồng nào thế ạ. Em hơi bị tức đó 8O

o0o_AlexMack_o0o
08-10-2004, 16:14
sao thế nhỉ.tự dưng lương sơn bạc sao thế mà tôi chẳng out đuoc vậy.....mặc dù đây chẳng fải nick của tôi nhưng mà out mãi mà ko được...........để mà vào lại nick mình nữa...........

Rieng1GocTroi_
28-10-2004, 18:20
Cách này xem , nhìn lên thanh công cụ trên cùng của Internet Explorer vào Tools , sau đó kick vào Internet Options. S thấy nó hiện ra một bảng trên màn hình, nhìn xuống phần thứ hai " Temporary Internet Files " và kick chuột vào Delete Cookies. Vậy là ok . Để chắc chắn , mở lại cửa sổ 4rum một lần nữa để kiểm tra . Cứ như thế này mà làm
Phần Temporary Internet Files chỉ có Delete Files... và Settings... chứ ko có Delete Cookies
Làm sao đây? VTĐ đã thử đi thử lại mà ko được. Hic, cả quán này tràn ngập nick của Riêng 1 góc trời :((

Moc Que Anh
29-10-2004, 12:47
Phần Temporary Internet Files chỉ có Delete Files... và Settings... chứ ko có Delete Cookies
Làm sao đây? VTĐ đã thử đi thử lại mà ko được. Hic, cả quán này tràn ngập nick của Riêng 1 góc trời :((

Ôi giời muội cũng bị như vậy đó , cả cái quán net mà muội và tỉ tỉ Nữ Hiệp cũng tràn ngập nick của tỉ ấy rồi. Nhiều lúc muội ngồi chơi mà toàn phải vào nick Nữ_hiệp_xinh_đẹp thôi á và ngược lại cũng như vậy đó tỉ Nữ_hiệp cũng phải chơi nick của muội đó. Ngay bây giờ nè mặc dù tỉ NH đã đăng xuất ra rồi mà nick vẫn con phát sáng thế kia thì quả thật LSB có vấn đề thật rồi.

Rieng1GocTroi_
29-10-2004, 15:34
Vào Tool / Internet Options/ Setting/ View.../ xuất hiện hộp thoại, del sạch dong` nào có chữ ...www.luongsonbac... :P (vì ko rõ là cần del dòng nào)
Xem sao.

Rieng1GocTroi_
29-10-2004, 18:16
...xuất hiện cửa sổ... nhầm.
nút sửa bài viết đi đâu rồi?