PDA

View Full Version : LSB-TongGiang hay CHƯỞNG QUẢN VÀO đây bác hỏi cái xem nào ? ( bực mình quá )

Xuân tóc đỏ.
01-10-2004, 12:08
kính thưa các cháu trên lương sơn bác hôm nay chả là co chuyện bực mình thế này bác có cái nick là LSB-NĂNG CHẤN và bác vào nhưng topic mà có bài viết của nó thì hổng được mà topic nào nhiều trang thì trang nào không có bài của nó thì vô đều vô tư nhưng đến cái bài của nó thì lại lỗi thế mới đen cho bác chứ làm nó về nó cứ khóc lóc với bác nó đòi bác lên coi hộ nó xem thế nào chứ nó mà dùng nick LSB-NĂNG CHẤN thì lại hổng vô coi được cách chữa trị lên bác thay mẹt nó hỏi các cháu xem có ai biết chả lời hộ bác cái bác về an ủi nó không nó cứ khóc mãi bác mệt lắm à nhanh lên hộ một cái nha các cháu yêu :((

Ngọc Diện Diêm Bà
02-10-2004, 21:17
Nhãi ranh,trước khi trả lời cau hỏi ngu xuẩn này,bà tặng cho cháu hai cái tát vô mặt.NangChan là cháu gọi bà đây là thím,tự nhiên nhảy đâu ra thằng dở hơi,dở hám này nhận vớ nhận vẩn là sao?Bà đây đã giải thích với nó là "bài viết nào của cháu thím cũng nhìn thấy".Làm gì có chuyện ko nhìn thấy,vớ vẩn.Biến ra cho khác kiếm ăn.

LSB-Kaiser
02-10-2004, 21:41
Thắc mắc đúng đó... Kai cũng bị hiện tượng trên:
Bài của mình Post ra thì không vào được trang đó để đọc bài và nếu có vào được thì cũng bị Out Nick ra ngoài...

P/S: Thằng ku kia ăn nói cẩn thận tí nhé!

Tiểu Siêu
02-10-2004, 21:52
kính thưa các cháu trên lương sơn bác hôm nay chả là co chuyện bực mình thế này bác có cái nick là LSB-NĂNG CHẤN và bác vào nhưng topic mà có bài viết của nó thì hổng được mà topic nào nhiều trang thì trang nào không có bài của nó thì vô đều vô tư nhưng đến cái bài của nó thì lại lỗi thế mới đen cho bác chứ làm nó về nó cứ khóc lóc với bác nó đòi bác lên coi hộ nó xem thế nào chứ nó mà dùng nick LSB-NĂNG CHẤN thì lại hổng vô coi được cách chữa trị lên bác thay mẹt nó hỏi các cháu xem có ai biết chả lời hộ bác cái bác về an ủi nó không nó cứ khóc mãi bác mệt lắm à nhanh lên hộ một cái nha các cháu yêu :((Huhu ! Đọc xong cái post này tắt thở , chấm ko có , phẩy cũng ko , đọc liền một hơi >>> ngất :(.
Còn hiện tượng trên thì hôm qua Tiểu Siêu cũng có gặp , về topic đêm Trung thu trong Phiếm Luận , out nick ra và ko vào được ( trong đó Tiểu Siêu đã từng post một bài ). Nản quá nên ko buồn vào lại nữa.
Tiểu Siêu

thang_gu_nha_tho_duc_ba
02-10-2004, 22:15
ờ mình cũng như vậy hen hiểu làm sao
mờ chỉ hỏi không thui mờ làm sao các bác nóng tính quá vầy

Hảo Hán Hè Phố
02-10-2004, 22:57
Chẹp ko biết thằng ku này bao tuổi ha,chắc nhiều tuổi hơn con cún nhà mình.Hic già hơn con cún nhà mình thì cũng chỉ đc đầu 1 là kịch vậy mà nói lăng nghe ngứa hết cả hành chẹp choáng thoai có biết cũng ko trả nhời cho thằng ku này biết thời gian anh để anh chat khoẻ hơn :D

Ngọc Diện Diêm Bà
03-10-2004, 00:11
Mình thì ko bị hiện tượng như vậy,nhưng có những topic ko vào coi đươc.Nhưng hôm nay mới bị (cụ thể là bây giờ mới bị),còn từ sáng đến bây giờ vẫn ngon lành.Phải chăng TG,VT...đang bận đú đởn bên cạnh ND.Nhậu nhẹt bét nhè nên để dd lỗi như vầy? Nên nhớ,vui chiến đấu rượu chè vẫn ko được quên nhiệm vụ đâu nha.Đề nghị sửa lại ngay.
Nhân tiện đây chúc mừng họ Ngô SN,thêm tuổi mới thêm niềm vui mới.Thỉnh thoảng nhớ thưởng cho cái nick QL của chị vài điểm nhé.

Bạch Đế
03-10-2004, 07:30
Uh tớ cũng bị vậy chủ đề Cực Hot vào đi vào lại 2 ngày liền không vào được làm post 2 bài thừa mà không thể vào sửa được cay không thể tả được.Mà post được bài cũng không xem được bực mình

LSB-LyQuy
03-10-2004, 17:21
Ờ, mấy vị cấp cao nhà nước dạo này bận đú nhiều nên ít vào lom mí cái Kiện Cáo này quá. Đến mục Thể Thao của Lý gia quản lý mà có bài vào được, có bài vào thì out ra liền...híc...Ối ông Tống Rang ơi là ông Tống Rang, ông có vào chỉnh đốn lại ngay không thì bảo đây hả? Hay để Lý gia phá thêm ít nữa rồi ông mới vào sửa cả thể cho tiện?
P/S: Ê cái thằng khỉ kia, cho mi mượn nick mà post bài ngu quá. Ai lại: "Kính thưa các cháu...." bao giờ....híc....!

Trùm.
03-10-2004, 19:49
em cũng thấy vậy sao mọi lần vào đâu có bị lần này vào đâu cũng bị out hoặc lỗi ra ngoài không biết ai táy máy nghịch cái gì để ra nông lỗi như vầy chứ.