PDA

View Full Version : cho đệ tí điểm đi

LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
29-09-2004, 16:02
đệ viết bài đã khá nhiều rùi sao chả ai cho đệ điểm nào thể?
chán quá cứ nhìn điểm 1 là đệ ghét cay ghét đắng cho đệ vài điểm nha =P~

LSB-Tế Công
29-09-2004, 16:07
Tại hạ cũng chưa hiểu lắm về điểm số này :
Ai là người có quyền chấm điểm
Bao lâu mới chấm 1 lần

*doc_co*cau_bai*
29-09-2004, 16:15
Cố gắng mà chờ nhé,tui đây viết mãi mới được có 6 điểm nè,chờ đi nhé,không xin xỏ được đâu .

Mèo Mù
29-09-2004, 16:30
Điểm đó không fải tính theo số lượng bài viết mà là tính theo chất lượng của bài viết .
Người có quyên chấm điểm là Ban Đầu Lĩnh, Ban Quản Trị và các chức rank kể từ Lương Sơn Anh Hùng trở lên .
Nếu muốn biết rõ hơn thì vào :
http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?p=247880#post247880

LSB-Tế Công
29-09-2004, 16:37
Nhưng thời gian bao lâu thì mới chấm bài , hay thích thì chấm ko thích thì thôi ?? ( nếu vậy thì LSB chắc toàn lâu la khà khà )

Phịt A Lìn
29-09-2004, 20:56
Hết cơ chế thoáng rồi em nhá , Không quen , không thân thì chim thằng nào thừa thời gian chúng nó cho điểm chú mày đâu .
- Nhân tiện đây cho hỏi , co' thằng nào hư hỏng cần tiền không? Bán cho anh một tí điểm anh chuyển tiền cho .

Mèo Mù
30-09-2004, 15:42
Không có thời hạn chấm bài. Nếu bài bạn viết hay đáng được thưởng điểm thì quản lý box đó sẽ chấm cho bạn khi nào họ lên diễn đàn ...

Thien Long Than Kiem
30-09-2004, 21:21
Thế mấy bài của em ở NSS chị thấy thế nào?Có đáng để cho điểm không,nếu đáng thì được khoảng bao nhiếu điểm.

Ngọc Diện Diêm Bà
01-10-2004, 01:31
Ối dời ơi! Có mấy cái điểm mà cũng hỏi mãi,xin mãi nhưng bài viết đáng được thưởng điểm thì ko thấy có nhiều.QL box lên dọn dẹp đống hỗn tạp tại box do mình QL cũng đã đủ mệt,thời gian đâu mà thưởng điểm? Hơn nữa,bây giờ những bài đã được thưởng điểm ko hiện số điểm lên,ko biết QL khác đã thưởng chưa.nên ko dám thưởng nữa,sợ một bài mà thưởng hai lần thì sao?

Điểm đó không fải tính theo số lượng bài viết mà là tính theo chất lượng của bài viết .
Người có quyên chấm điểm là Ban Đầu Lĩnh, Ban Quản Trị và các chức rank kể từ Lương Sơn Anh Hùng trở lên .

Hình như cái này ko đúng à.LSAH chưa có thưởng được điểm đâu.

Nhân tiện đây cho hỏi , co' thằng nào hư hỏng cần tiền không? Bán cho anh một tí điểm anh chuyển tiền cho .

Chỉ bán cho những thằng hư hỏng thôi hả? Có bán cho những con đê tiện hoặc dâm phụ như chị ko? Chị muốn bán nè lìn xinh đẹp của chị ơi.

LSB_Vô tình tiên tử
01-10-2004, 17:03
Một bài mà thưởng hai lần bởi 2 người khác nhau thì có sao đâu tỷ? Miễn bài đó hay là được, đằng nào những người lên tới chức thám hoa cũng có quyền thưởng điểm mà.

Nói tóm lại, mọi người cứ viết bài thật chất lượng và phù hợp với chuyên mục là được. Lo gì chuyện điểm, ai cho điểm vì quen biết thì Bổn tiên tử không biết, nhưng mà Bổn tiên tử thì không vì người quen mà cho điểm đâu. :=

Ngọc Diện Diêm Bà
01-10-2004, 18:48
Ứ chịu đâu,ứ thèm chơi với TG,VT nữa đâu.Tại sao VTTT lại được thưởng nhiều điểm thế? Tớ vào dd trước VTTT cơ mà,tớ ứ biết phải thưởng điểm cho tớ bằng VTTT cơ.Ứ thèm chơi với các ấy nữa đâu.

Mèo Mù
02-10-2004, 15:04
Oan hồn tỷ, muội cũng đọc trong mục Hướng dẫn sử dụng diễn đàn của Tống trại chủ thôi.
Link: http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?p=247880#post247880

Ý trùi, iem còn vào trước chị VTTT nữa nè, thê mà hổng được thưởng điểm mí nè... Bác Ngô Rụng là có " vấn đề" với chị VTTT đó (<-- cí nè iem thấy đại ca iem cũng théc méc :D )... Chậc, sép có Quân sư phu nhưn rùi đó :=

PHUONG HOANG LUA
02-10-2004, 15:55
em chẳng qua tâm vấn đề này cho lắm vì đối với em thì điểm này do bài viết của minh có đáng được thưởng hay không mới là quan trọng chứ không phải bài nào cũng phải có điểm thì hoá ra loạn hả các sư tỉ ?

Thien Long Than Kiem
02-10-2004, 16:06
Điểm này phải do tài năng cơ,nếu như chỉ dựa vào quan hệ này ,tiền mua này thì hoá ra LSB có rất nhiều Hảo hán,ĐL sao?Nhưng kể ra mọi người thoáng hơn ,một chút có phải dân tình không phải kêu như thế này không.

Mèo Mù
02-10-2004, 16:12
Ý là thoáng kiểu gì đây??? Bạ bài nào cũng thưởng à...Nếu thế cũng chỉ lắm Hảo Hớn thui, chứ ĐL thì e rằng khó đạt được lắm, dù 1000đ cũng chưa chắc là Đl ...vì ĐL đâu phải là do điểm nhiều với quen biết đâu Thiên Long nhỉ...