PDA

View Full Version : em bị mất đồ thì làm thế nào!!!

lu_bu
29-09-2004, 08:08
Hôm qua em được bác Ly Quỳ cho con oto trị giá 25000$ nhưng về nhà lúc đăng sơn vẫn còn nhưng đến lúc em vào mua đồ thì oto bị mất vậy em có thể lấy lại chiếc oto đó không.Mong trại chủ xét cho.
Em xin có một ý kiến đóng góp nữa:
lsb có thể tổ chứ giải thi đấu game online trên lsb giửa ba miền BẮC TRUNG NAM được không vậy hàng năm có thể tổ chứ giải hai lần có giải thưởng mọi người trên lsb có thể giao lưu và học hỏi lẫn nhau.Rất mong trại chủ và các đầu lĩnh suy xét cho ý kiến trên của em.

LSB-NgoDung
29-09-2004, 19:58
Lúc lu bu đã có tài sản rồi thì kô thể mất được, ND đã kiểm tra lại. Có thể lu bu đã bấm lộn vào nút bán món đồ đó rồi mà lu bu kô để ý.
Cám ơn lời góp ý của lu bu, LS cũng rất muốn tổ chức được nhiều cuộc thi, các cuộc giao lưu để thành viên LS có thể giao lưu, học hỏi, giúp đỡ nhau... chỉ là kô thể một lúc làm hết ngay được.

lu_bu
30-09-2004, 17:21
cảm ơn anh đã xem xét trường hợp của em mong anh giải quyết giúp em

lu_bu
06-10-2004, 15:43
pác ngô dụng ơi sao em vẫn chưa nhận được đồ đã mất vậy pác có thể xem xet lại hộ em được không vậy bác nếu được em xin cảm ơn bác rất nhiều

lu_bu
06-10-2004, 17:11
em muốn hỏi thêm chut trong chuyên mục thông tin trong nước và quốc tế chưa có người quản lí hay sao đấy mà không có thông tin gi cả để mọi người có thể đọc bài được vậy có thể cho em quản lí mục đó em sẽ tích cực post bài có thông tin trong nước và quốc tế để mọi người trong lương sơn bạc cùng đọc và sây dưng chuyên mục đó thành một chuyên mục đặc sắc. nếu có thể xin xem xet cho trường hợp của em

LSB-Akazumi
06-10-2004, 19:32
Nói đến chuyện này mới hay. Mục thông tin trong nước và quốc tế trước do nhóm Đất Việt phụ trách đăng tải, giờ nhóm đó vẫn còn nhưng chẳng hiểu sao chẳng thèm post bài nào. Đề nghị trại chủ xem xét loại bớt một số thành viên lười nhác :=

lu_bu
07-10-2004, 07:40
Nói đến chuyện này mới hay. Mục thông tin trong nước và quốc tế trước do nhóm Đất Việt phụ trách đăng tải, giờ nhóm đó vẫn còn nhưng chẳng hiểu sao chẳng thèm post bài nào. Đề nghị trại chủ xem xét loại bớt một số thành viên lười nhác := anh luauannghia nói đúng đó cái mục thông tin giờ bỏ hoang trả ai thèm vào cả nếu vậy thì trại chủ lên xóa cái mục đó đi cho đỡ chật đất trên lsb nếu xin trại chủ xem xet loại bớt những thành viên lười nhác đi để nhưng người trẻ như chúng em có thể thể hiên được sự lăng động của mình trên diễn đàn và đóng góp cho diễn đàn ngày càng phong phú hơn

lu_bu
11-10-2004, 15:32
trang wed lương sơn bạc hình như ngày càng kém đi thì phải em vào khiếu lại mãi hơn nửa tháng rồi mà có ai giải quyết cho cả có mỗi bác ngô dung vào hứa hẹn một chút rùi không thấy đâu cả vậy nếu các bác không thể giải quyết được thì lập diễn đàn làm chi cho mệt mà cái mục tin tức bo hoang từ lâu rùi không có ai làm thì cũng để như vậy không loại bỏ những người không làm tròn nhiệm vụ của mình gì cả cứ để yên như vậy thì diễn đàn ngày càng chán các quản lí thì chuyên quyền bao che cho nhau làm điều phạm pháp mà không việc gì cả vậy diễn đàn phải thanh lí lại mọi người để có thể cho diễn đàn được ngày càng phát triển để có thêm nhiều thành viên hơn nữa không thì diễn đàn vẫn chỉ như vậy và ngày càng tụt hậu thôi