PDA

View Full Version : Góp ý chuyện quan trọng!

flame dragon
28-09-2004, 08:37
Em thấy trong LSB có 1 cat là ngôn ngữ học, giải trí, tin học thời sự
mà nay ngôn ngữ học đã là 1 sub-forum của Quốc Tử Giám trong văn học nghệ thuật thì theo em nên sửa lại cái cat kia đi chứ nhỉ!

flame dragon
02-10-2004, 08:34
ô hay
thế chửa có bác đầu lĩnh nào để ý đến vụ này à :O

Thien Long Than Kiem
02-10-2004, 11:45
Em muốn hỏi là ki mình đoạt được điểm số cao khi chơi games online thì mình được thưởng gì ạ?Tiền hay điểm ạ?

flame dragon
04-10-2004, 08:39
chả được thưởng gì cả à được thưởng cái dòng Thien Long Than Kiem là vô địch trò... :))

P/S sao chưa có bác đầu lĩnh nào thèm ngó ngàng thía này http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/dapdau.gif

LSB_Vô tình tiên tử
05-10-2004, 16:38
Da`u li~nh thi` nghi'a roa`i nhu*ng khong co' quye`n. You phai ho?i di'ch danh cac vi chuo?ng qua?n co*.

P/S: Trai chu va` quan su co' nghich dien da`n khong ma` sao Vo ti`nh khong type duoc tieng Viet the na`y ?????

LSB-VanThang
05-10-2004, 16:41
VTTT: huynh vẫn type được đó tiếng Việt. Không type trong Editor Trù Phú được thì type ở Trả Lời Nhanh chắc phải được chứ!!

TLTK: Vô định thì có dòng "Vô địch game..." dưới hình thế thân trong mỗi bài viết!

Flame Dragon: Đọc thì có đọc thấy, nhưng không phải CQ là sửa diễn đàn được nên hơi lâu.

Mèo Mù
05-10-2004, 16:44
Cí ko sửa được diễn đàn chắc là không cho Chưởng quản mó tay đây mừ...

Trà Hoa Nữ
05-10-2004, 16:52
Ah` , nhân chuyện của chi VTTT , thỉnh thoảng Rongden cũng không type được tiếng Việt khi vào phần Trả lời , chỉ type được TV ở phần trả lời nhanh ~~~> lập topic mới hay gửi tin nhắn , đều phài type tạm trên phần Trả lời nhanh của một topic nào đó rôi paste sang .Kiến nghị.

Bạch Tiểu Băng
05-10-2004, 18:42
Ko thể chịu được , 2 ngày nay TV ko thể lập topic mới được thậm chí post bài cũng kod dược , rõ khổ , ko bít là thế nào nữa

LSB-LyQuy
05-10-2004, 19:20
Hình như máy ngày nay có mấy ku nghịch ngợm gì đó nên diễn đàn có vấn đề nặng quá. Có hơn một ngày diễn đàn bị lỗi thôi mà đã có quá nhiều chuyện cần để nói rùi. Lý gia sẽ nói từng chuyện sau.

flame dragon
06-10-2004, 08:58
VTTT: huynh vẫn type được đó tiếng Việt. Không type trong Editor Trù Phú được thì type ở Trả Lời Nhanh chắc phải được chứ!!

TLTK: Vô định thì có dòng "Vô địch game..." dưới hình thế thân trong mỗi bài viết!

Flame Dragon: Đọc thì có đọc thấy, nhưng không phải CQ là sửa diễn đàn được nên hơi lâu.
bác ơi
thế sao em vô địch game curvel ball mà có thấy dòng nào dưới tên em đâu nhỉ
hay bắt buộc phải có ảnh thế thân mới có cái dòng đó? :-/
mà bi giờ em mới nhớ
ngày trước em cũng làm vBB 1 lần, CQ chỉ là 1 admin bình thường, vào được ACP nhưng ko có quyền chỉnh sửa linh tinh :D mà chỉ có root admin tức là trại chủ (ko bít có quân sư ko) mới được quyền sửa
=> bac PM cho trại chủ nhé!