PDA

View Full Version : Cuộc vui tan rồi

Thien Long Than Kiem
23-09-2004, 17:49
Hình như cái hội thi của em không được hoan nghênh jhay sao ấy,tại sao em vừa viết bài mà một lúc sau vào lại chẳng tháy đâu nữa,các bác dấu đi đâu rồi,cái bài"hội thi:chúc cuôi 2004 lsb"ấy.Tìm lại cho em đí,em trông xậy vào cả cái đấy đó,để kiếm điểm mà những tưởng được khen ai dè bị chuyển đi đâu ấy,hay là tại diễn đàn bị lỗi,mong các bác giúp em vụ này nhé.

Ngọc Diện Diêm Bà
23-09-2004, 22:06
http://luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=22894

Nó đây này,làm gì có ai truyển đi đâu.Mà thiết bài đó mong có điểm hả.Mơ hơi sớm à.Chẳng ai ủng hộ cũng là đúng,vì nó chán quá.Đề tài ko mới mẻ gì,ko bị khóa lại là may lắm rồi đó.

LSB-LyQuy
24-09-2004, 08:36
TLTK, chủ đề đó của chú mày lập tại XH nhưng vì nó không hợp với XH nên Lý gia đã chuyển nó quá PLD rồi. Mời chú mày tiếp tục qua đó mà làm chú Cuội nha. Sắp Trung Thu rồi, làm chú Cuội tốt quá còn giè. :D

Thien Long Than Kiem
25-09-2004, 13:08
Vâng nếu như anh chị thấy nó không được ai ủng hộ thì em đồng ý với việc vất nó vào thùng rác cho đỡ tốn đất.Xoá luôn cho em cả chủ đề này nữa,hết tác dụng rồi.

Ngọc Diện Diêm Bà
25-09-2004, 14:27
Bài đó chưa đến nỗi xóa bỏ,nó hợp với PLD thì cứ để bên đó.PLD mấy hôm cũng có đề tài được thưởng điểm.Nếu em cố gắng đưa lên những đề tài buôn chuyện như bên NSS,chị sẽ thưởng điểm cho em.

Thien Long Than Kiem
25-09-2004, 16:18
Vậy thì hay quá,em cảm ơn chị,để đền ơn em sẽ giúp chị chửi thằng chó đó,mà tên nó là gì í nhỉ,em sẽ cho nó ra bã với cách tấn công nhà nghề của mình

(Huynh đài nên chú ý khi viết bài. Chủ đề này MN khóa lại).