PDA

View Full Version : ????

LSB_HaiHang
23-06-2003, 20:45
Một đống bài tôi viết bị cho vao hậu sơn chẳng hiểu cai mu ti gi cả ! ro ràng đệ gõ mệt ơi là mệt mà...

LSB-QuocHoc
23-06-2003, 20:53
HH huynh,
những bài viết đó của huynh đều thuộc dạng Thời Sự, những bài viết này trong sơn trại đã có lập ra một mục riêng là mục Thời Sự, và chỉ có thành viên của nhóm này mới được quyền gởi chủ đề mới trong mục đó (các thành viên khác chỉ được phép trả lời). Cho nên những bài viết đó của huynh QH đành phải di chuyển vào Hậu Sơn bởi nó không phù hợp với mục nào khác. QH cũng đã có gởi tin nhắn cho huynh, huynh đọc lại tin nhắn sẽ rõ ràng hơn.

kính,
Quoc Hoc.

LSB_HaiHang
23-06-2003, 21:04
mà HH thấy rằng chuyện của HH rất đáng để mọi người bình luận cơ mà! sao huy bai của HH đi như thế hơi bất công. HH sau 2 tháng mới co chỗ ở ổn định để phục vụ gánh vách đại sự cùng anh em mà ...Hơi buồn !!!!!!!

@@ Tứ Kỳ Tứ Khoái
23-06-2003, 21:20
TKTK thấy HH nếu muốn gởi những bài viết như vậy lên thì nên xin vào Nhóm Đất Việt, nhóm này chuyên phụ trách đăng tải những bài viết kiểu đó lên diễn đàn. Đăng những bài viết đó lên còn được hiện ra ngay ở đầu trang chủ của diễn đàn nữa á. HH thử gởi tin nhắn cho trưởng nhóm này xin vào nhóm đi xem sao.

LSB_HaiHang
09-07-2003, 09:20
Huynh đã chuyển đơn xin việc tới nhóm đất việt để làm mà vẫn chưa được xét duyệt mà! Buồn hoài không hà...

kelangthang_hp
09-07-2003, 11:39
ko nên nóng wá pác à , cái gì cũng có lí do của nó , ...

LSB_HaiHang
12-07-2003, 14:23
Mình muốn gửi lời cảm ơn tới toàn bộ anh em mà!

LSB_Doan cong tu
12-07-2003, 16:31
Mình muốn gửi lời cảm ơn tới toàn bộ anh em mà!
huynh ơi đệ thấy hinhnhừ huynh định câu bài hihihihi đấy ạ .