PDA

View Full Version : Lập box mới đi

*tay_mon_khanh*
20-09-2004, 14:28
Tại hạ mạo muội xin phép trại chủ và các đầu lĩnh cho mở về việc mở box mới này
Box này có tên là chuyên mục "hỏi đáp về giới tính "
kính mong trại chủ và các đầu lĩnh xem xét và có quyết định sớm

LSB-Mèo Đen
20-09-2004, 14:31
Ặc....Cái Box này thiết nghĩ không quan trọng....Nếu như có vấn đề gì thì đã có Box " Gỡ Rồi Tơ Lòng " rồi......Cần gì phải lập thêm nữa.

*tay_mon_khanh*
20-09-2004, 14:37
gỡ rối tơ lòng chỉ là cần người tâm sự
còn box mới này bổn thiếu gia ta thiết nghĩ cũng cần phải có vì có những chuyện
sinh lí cần được giải đáp

LSB-Akazumi
20-09-2004, 22:55
Ặc, loạn mất rùi. Lập mấy cái box đấy cho mấy chị em có vấn đề nào là tới ngày rùi tớ đau bụng không hiểu lý do cần giải đáp. Hay các anh em vào nói dạo này tớ thường "thủ..." à. Cười đau cả bụng cần giải đáp sinh lí đây nè 8-)

LSB-Hell
20-09-2004, 23:38
sinh lí cần được giải đáp
Hic... Chẳng nhẽ chú mày cũng giải quyết được chuyện sinh lý của chị em sao :eek:
Chẳng hiểu đầu tháng hay cuối tháng nhỉ :confused: hay là giữa tháng :-D

LSB-LyQuy
24-09-2004, 08:41
Chú mày cứ qua chỗ Ngọc tỷ nhờ giải đáp nhá. Chuyện giè chứ chuyện sinh lý thì mụ ngỗng rành lém à... :D

thai_tu_dan
24-09-2004, 09:59
Có gì thì mua sách về mà đọc:D đầy ra đấy làm sao phải lập Bõ làm gì cho mệt ra......................

LSB-YenThanh
24-09-2004, 20:26
Ặc, loạn mất rùi. Lập mấy cái box đấy cho mấy chị em có vấn đề nào là tới ngày rùi tớ đau bụng không hiểu lý do cần giải đáp. Hay các anh em vào nói dạo này tớ thường "thủ..." à. Cười đau cả bụng cần giải đáp sinh lí đây nè 8-)

Lư ca thân mến, ca nói vậy là không theo kịp thời đại roài, mai mốt ca còn cưới vợ nữa mà, ca mà không hiểu giè về giới tính thì nguy à nha ca

*tay_mon_khanh*
24-09-2004, 22:05

nhoc thanh nói đúng quá
sư huynh cá vàng chả hiểu gì cả sau này lấy vợ thì khốn
có gì nhờ tiểu đệ giải đáp
thôi thì chưa có box mới vào tin nhắn cũng được
tiểu đệ xẽ hết sức giúp đỡ
à há

Ngọc Diện Diêm Bà
24-09-2004, 23:31
sinh lí cần được giải đápTrước đây GRTL cũng có mục dành cho vấn đề này,từ khi chuyển qua dd mới thì ko còn nữa.Vấn đề này để bổn phu nhân hỏi ý TG coi sao,nói chung nó cũng chẳng có gì ghê gớm cả.Ai cũng cần tìm hiểu về giới tính,vấn đề đó đâu có xấu.

Ặc, loạn mất rùi. Lập mấy cái box đấy cho mấy chị em có vấn đề nào là tới ngày rùi tớ đau bụng không hiểu lý do cần giải đáp. Hay các anh em vào nói dạo này tớ thường "thủ..." à. Cười đau cả bụng cần giải đáp sinh lí đây nè

Trước đây Lư nhi cũng đã QL GRTL,chắc cũng ko xa lạ gì với chuyên mục đó của box.Bây giờ giả bộ ngây thơ hay sao? Trước đây phần đó do AoAnhSong quản lý phần trả lời các câu hỏi,sao ko thấy Lư nhi vào đó đưa ra thắc mắc vậy? Ko biết nhu cầu sinh lý của Lư nhi có trục trặc ở khâu nào,để bổn phu nhân giải đáp cho?

Chú mày cứ qua chỗ Ngọc tỷ nhờ giải đáp nhá. Chuyện giè chứ chuyện sinh lý thì mụ ngỗng rành lém à...

Lời khen này bổn phu nhân ko dám nhận.Nhưng nếu có nhu cầu,cứ nêu câu hỏi bên GRTL.Ta sẽ trả lời hết.
Mấy người toàn vờ ngây thơ,nhưng bổn phu nhân ta lạ gì.Đứa nào chẳng truy cập mấy trang web như gailoan.com,quanhtranh.net...Vấn đề về tâm sinh lý tuổi thành niên bây giờ trường học cũng đưa vào trương trình giảng dạy rồi.Đâu có gì đáng xấu hổ chứ,cứ làm như toàn gái chính chuyên và trai đoan trang lắm ấy.Bà khinh.
Toàn một lũ trong trắng đểu.

LSB-YenThanh
25-09-2004, 11:42
Ah ha, quả nhiên Lương Sơn nhiều nai quá, um, hay cứ theo lời của Lý ca, cho Ngỗng tỷ QL mí cí chuyện này, nt thấy quá hay, quá hay, Tống ca duyệt nhanh để anh em còn khai trương nào

Ngọc Diện Diêm Bà
25-09-2004, 14:59
Thứ nhất,giữa tôi và cô NT hình như ko có thân đến mức gọi cái tên thân mật mà chị,em tôi đặt cho nhau.
Thứ hai, vấn đề về "Tâm,Sinh,Lý tuổi thành niên" cũng ko có gì đáng buồn cười cả.
Thứ ba,ko cần lập box mới.Vì vốn dĩ trong GRTL cũng đã từng có rồi.Cũng tại mọi người đem nó ra làm trò đùa,đặt những câu hỏi mang tính chất giễu cợt,nên mới bỏ.Bây giờ,nếu muốn,bổn phu nhân sẽ lập một cái để mọi người posst bài.

*tay_mon_khanh*
25-09-2004, 16:03
Ý của bà bà là bỏ
vậy bà bà có làm hết được không tham thế
phải cho người khác cơ hội tiến thân chứ

Trùm.
25-09-2004, 21:16
hi hi tỷ Linh ơi ! nếu em có vấn đè về dsinh lý cần hỏi tỷ nhớ giải đáp giùm em nha
em cũng biết đôi chút nhưng niói chung vẫn chậm tiêu lắm tỷ ạ
hì hì

LSB-YenThanh
29-09-2004, 20:20
Thứ nhất,giữa tôi và cô NT hình như ko có thân đến mức gọi cái tên thân mật mà chị,em tôi đặt cho nhau.
Thứ hai, vấn đề về "Tâm,Sinh,Lý tuổi thành niên" cũng ko có gì đáng buồn cười cả.
Thứ ba,ko cần lập box mới.Vì vốn dĩ trong GRTL cũng đã từng có rồi.Cũng tại mọi người đem nó ra làm trò đùa,đặt những câu hỏi mang tính chất giễu cợt,nên mới bỏ.Bây giờ,nếu muốn,bổn phu nhân sẽ lập một cái để mọi người posst bài.

Thứ nhất:NT không có ý gì khi gọi bà chị như vậy đâu, mong bà chị đừng hiểu lầm mà, nếu có gì không phải thì nt xin lỗi bà chị nha!!
Thứ nhì : các vị bàn hoài mà Tống ca không duyệt thì thôi roài, không thành công đâu, Stop đi các vị ui

Ngọc Diện Diêm Bà
30-09-2004, 17:14
Thứ nhì : các vị bàn hoài mà Tống ca không duyệt thì thôi roài, không thành công đâu, Stop đi các vị ui

Chẳng cần ai duyệt hết,trong GRTL đã có chuyên đề giải đáp các thắc mắc về "Tâm sinh lý tuổi vị thành niên" rôi.Mọi người cứ vào đó mà coi.Topic này chấm dứt ở đây.

LSB-YenThanh
01-10-2004, 10:44
...NT có thấy chấm gì đâu, cũng chẳng thấy ai khóa hết, bà chị ơi, bà chị nói rồi quên khóa lại ke ke bà chị:)) :))

LSB-LyQuy
01-10-2004, 12:16
Trời, hai bà quay ra cãi nhau đấy hả? Híc...thôi cho tôi xin đi ạ. Thống nhất là khoá chủ đề này lại chứ không sắp có chiến tranh rùi!

LSB-Tế Công
01-10-2004, 12:57
ái zà , nếu mà LSB mà lập ra thêm cái Box này à , thế thì chắc phải chia nam nhi với nữ nhi ra chứ ko thì chỉ có mỗi nam nhi zô thôi , còn chưa kể để bên kia khỏi đọc những tâm sự thầm kín của nhau chắc phải cài pass nữa quá :))

*tay_mon_khanh*
01-10-2004, 13:53

Cần gì phải pass
Đại trượng phu dám nói dám làm
Mình hơn người khác ở cái đó chớ .Huynh đệ nghĩ xem có phải thế không ?

Trùm.
01-10-2004, 20:01
đúng rồi lập bõ mới làm gì đâu có đó cả rồi các huynh à đây đâu phải chuyện của anh em mình mà .

LSB-YenThanh
01-10-2004, 20:02
Thoai được roài, bi nhiêu đó được roài, đừng bàn ra tính vào nữa các vị ơi, thôi thì có gì cứ hỏi thẳng ra, đâu cần lập Box mới hỏi được!!

*doc_co*cau_bai*
03-10-2004, 21:54
Đúng đấy ,sư huynh TMK nói đúng,lập box mới đi .đệ ủng hộ sư huynh.