PDA

View Full Version : gửi tiền ở tiền trang mãi không thấy lãi xuất

Cu Năng
20-09-2004, 12:06
mình gửi tiền ở tiền trang nhưng làm sao để mình có thể biết số tiền lãi của mình là bao nhiêu hả hay là bây giờ gửi tiền ở tiền trang không có lãi hả các quý vị trong BQT ơi

LSB-nhocthuytien
20-09-2004, 18:43
Gửi tiền ở Tiền Trang thì có lãi mà huynh đài. Lãi xuất ở Tiền Trang là 0,1%, có lẽ do thấp quá nên huynh đài không nhận thấy được. :)
NTT gửi tiền vào đó, thấy có lãi đó chứ, nhưng không được nhiều :) hì hì
Huynh đài muốn biết thêm về quy định của Thương Quán & Tiền Trang thì cứ click vào đường link bên dưới.
http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?p=247885#post247885

Cu Năng
21-09-2004, 11:43
nhưng cho hỏi nót một cau làm sao để biết số tiền lãi của mình đuợc bao nhiêu mỗi lần vào rút tiền thì có mỗi chỗ để mình rút tiền thôi chứ không biết lĩa xuất được bao nhiêu cả , và diễn đang cũng chỉ thông báo cho mình biết số tiền đã giửi chứ không thông báo số tiền lãi được là bao nhiêu à .

LSB-LyQuy
21-09-2004, 15:05
Oài, cái này hình như Năng Chấn nói đúng đó Nhóc à. Huynh gửi trong đó từ lúc thay đổi diẽn đàn mới tới giờ có thấy lãi thêm hào nào đâu. Mà đừng nói huynh gửi ít nha, 500 khìn lận đoá...híc...Cái nì phải hỏi lại Trại chủ mới đưọc à!

Cu Năng
21-09-2004, 16:33
thế mà ông lý kể nghèo kể khổ ra với mọi người thôi thì trại chủ sem thế nào mà em chả thấy lãi xuất đau hết cả thế này