PDA

View Full Version : Chức năng chuộc thẻ ở đâu vậy ta???

Thien Long Than Kiem
20-09-2004, 10:11
Chẳng là đệ cũng còn non trẻ,mà ngựa non thì háu đá nên đệ đã rất tích cực viết bài,và tất nhiên không thể tránh được chuyện viết bài sai nội quy hơacj mắc phải những lỗi nhỏ(vì đệ lười đọc nội quy lắm).Các anh chị quản lí đã tặng em một số thẻ,em không có ý kiến gì đâu,vì quả thực là em cũng mắc lỗi đáng bị phạt.Đệ thấy tài sản của mình hiện nay cũng kha khá nên ngỏ ý muốn chuộc thẻ,và cũng để chuộc lại lỗi lầm.Vậy xin hỏi mọi người phầnchuoocj thẻ ở đâu vây?đệ xin chân thành cảm ơn.

Cu Năng
20-09-2004, 11:45
em cũng bi dính mấy thẻ nhưng không biết chức năng chuộc thẻ ở đâu nữa à híc híc xu ơi chả lời hộ cái coi à

LSB-LyQuy
20-09-2004, 11:54
Chẳng là đệ cũng còn non trẻ,mà ngựa non thì háu đá nên đệ đã rất tích cực viết bài,và tất nhiên không thể tránh được chuyện viết bài sai nội quy hơacj mắc phải những lỗi nhỏ(vì đệ lười đọc nội quy lắm).Các anh chị quản lí đã tặng em một số thẻ,em không có ý kiến gì đâu,vì quả thực là em cũng mắc lỗi đáng bị phạt.Đệ thấy tài sản của mình hiện nay cũng kha khá nên ngỏ ý muốn chuộc thẻ,và cũng để chuộc lại lỗi lầm.Vậy xin hỏi mọi người phầnchuoocj thẻ ở đâu vây?đệ xin chân thành cảm ơn.Thứ nhất chưa có chức năng chuộc thẻ. Thứ hai anh mới thấy chú mày có hơn nghìn thì chuộc cái gì mà đã khoe? Nếu có chức năng chuộc thẻ thì cũng phải là 5 khìn kìa. Thế nhá, chưa bị treo nick nên tốt nhất ngoan đi không lại hối hận. :-D Đua đòi với anh đua làm sao được...kekeke....!

LSB-Akazumi
20-09-2004, 12:46
Chưa có chức năng chuộc thẻ nhưng nếu chú em có lòng và có cả ...... tiền thì xì ra. Anh gỡ cho. Okie thì vào thương quán chuyển tiền cho anh :-D

thilenlongdaiminh
20-09-2004, 13:05
Chưa có chức năng chuộc thẻ nhưng nếu chú em có lòng và có cả ...... tiền thì xì ra. Anh gỡ cho. Okie thì vào thương quán chuyển tiền cho anh :-D Ha ha anh Lư tham quá,vậy là tham ô rồi,xấu quá,để em về méc chi Lư phu nhân cho mà xem.

Bạch Đế
20-09-2004, 15:04
Ha ha anh Lư tham quá,vậy là tham ô rồi,xấu quá,để em về méc chi Lư phu nhân cho mà xem.

Sụyt này nói nhỏ thôi chứ chú mày ai lại nói to thế thì chết à,cái này anh Lư Tuấn Nghĩa có lòng muốn giúp đỡ nhưng chú cũng nên biết điều tý chứ muốn giữ tiền trong khi nick bị treo hay là mất tý tiền mà nick còn nguyên hả,làm ơn trật tự dùm nhé

Thien Long Than Kiem
20-09-2004, 17:08
Ừa ha,mình cũng bị anh Lu chơi cho mấy thẻ vào mặt rùi,rát quá,anh ơi anh cần bao nhiêu thì liên lạc cho em nhé.

LSB-LuuDuong
20-09-2004, 17:22
Đứa nào muốn gỡ thẻ qua gặp Lý Quỳ. Giá rẻ giật mình, 1000$ một thẻ.ok. :D

Bạch Tiểu Băng
21-09-2004, 11:05
Xin chân . ai muốn gỡ thẻ giá rẻ bất ngờ , 1 thẻ 500 đồng 1 chiếc , gỡ 3 tặng 1 :P

Thien Long Than Kiem
21-09-2004, 11:39
Ôi mọi người nói có thật không đấy,em có 2000$ anh chị nào làm ơn giúp em gỡ thẻ hoặc trang trí nick dùm em cái.

LSB-LyQuy
21-09-2004, 11:40
Ối giời, dịch vụ của Kai không ăn thua. Với Lý gia hả? Cứ là con gái thì ok, không cần biết trẻ già gì cả, nhận ráo. Chưa chồng, có chồng, chưa dậy thì, quá đát....nhận tuốt tuồn tuột...miễn phí 100%... :D Nhanh chân kẻo hít. Nhân dịp Tết Trung Thu khuyến mại cho những em gái nào đang tuổi vị thành niên một đêm đi với Lý gia. Mại zô!

LSB-Kaiser
21-09-2004, 11:40
Các chú muốn gỡ thẻ thì chuyển tiền qua Nick LSB-Kaiser...
Bảng giá

1.Thẻ + Giá gỡ 1000$/1 thẻ

+ Khuyến mại: Gỡ 3 tặng 1... gỡ 5 tặng 2... nghĩa là... có 4 thẻ/3000$, 7 thẻ/5000$.

2.Gỡ treo Nick
+ Giá gỡ treo 10000$/1Nick
+ Khuyến mại: Gỡ 2 lần thì lần thứ 3 được miễn phí. Đặc biệt những ai mắc tội chửi
a. Chửi Tống Giang giảm giá 50%
b. Chửi Ngô Dụng giảm giá 40%
c. Chửi Vạn Thắng giảm giá 30%
d. Chửi Nhóc Thủy Tiên giảm giá 20%
e. Chửi Mặt Nạ giảm giá 10%

3. Trang Trí
+ Đổi màu Nick, làm viền giá 5000$
+ Đổi Nick giá 7000$
+ Khuyến mại... mua 2 tặng 1

Đôi điều: Tất cả các thiếu nữ chưa chồng hoặc không quá đát sẽ có ưu đãi đặc biệt. Ít nhất là giảm giá thêm 20%... chẳng hạn như các cô nương chửi Tống Gian sẽ chỉ mất 3000$/1 lần gỡ.... chửi tiếp thì sẽ chỉ mất 2000$/1 Nick.

Hùn vốn: Hiện nay công ty mới thành lập nên rất cần vốn mọi người. Lãi sẽ được chia theo số tiền đóng góp:

Những người tham gia đóng trên 50.000$: Được gỡ thẻ miễn phí... lãi là 1%/1tháng
Những ngươì tham gia đóng trên 100.000$: Được gỡ thẻ miễn phí, trang trí Nick miễn phí lãi 1,5%/1tháng
Những ngươì tham gia đóng trên 150.000$: Được gỡ thẻ miễn phí, trang trí Nick miễn phí, đổi Nick miễn phí, lãi 2%/1tháng
Những ngươì tham gia đóng trên 200.000$: Được gỡ thẻ miễn phí, trang trí Nick miễn phí, đổi Nick miễn phí, gỡ treo Nick miễn phí, lãi 2,5%/1tháng

Rất mong sự quan tâm từ các bạn!!!

LSB-Kaiser

Con Hủi
21-09-2004, 20:51
trùi ui cậu mà nghe ổng ấy thì có mà mất tiền thêm tội vào thân đó ah thôi chịu khó trờ cho đền khi nào muc thưởng phạt hoạt động đi nhe
ai moc túi của tôi 13.500$thì trả ngay đi nhé

Thien Long Than Kiem
21-09-2004, 21:28
tThế vậy thì chỉ khổ cho mấy em lâu la con nhà nghèo thôi,hay mấy anh em lâu la tụ tập lại thành tổ chức mafia LSB đi,cướp ngân hàng hình như tôi cũng có nghề.