PDA

View Full Version : Xu ơi cho Chips hỏi

LSB_Chip2stars
17-09-2004, 16:24
XuXu ơi cho Chips hỏi , tại sao khi Chips vào Lương Sơn Tao Đàn post bài thì không được và nhận được thông báo là

LSB_Chip2stars, huynh đệ không đủ quyền hạn truy cập trang này. Dưới đây là một số lý do:

Trương mục của huynh đệ không đủ quyền hạn.
Nếu huynh đệ đang gửi bài thì có thể trương mục của huynh đệ chưa được kích hoạt hoặc đã bị treo (banned).
Huynh đệ đang cố sử dụng các chức năng thuộc Ban Quản Trị.
Xu có thể giả nhời cho mình biết được không? Vì Chips nhớ nick LSB_Chip2stars trước đó cũng được nhận vào LSTĐH rồi cơ mà?

LSB-MaiPhiLong
18-09-2004, 13:32
ớ bây giờ "Thi radio" post bài được rồi ,sao tỷ không post được nhỉ ,tui vẫn post bài bình thường đấy thôi ,chắc tỷ là Chip"virus" nên nó không cho post bài đó thôi:D

Ngọc Diện Diêm Bà
18-09-2004, 13:41
Chip à! Đến QL Thi Đài còn ko post bài được nữa là thành viên,chịu khó chờ đi nhé.Chắc là chỉ mới sửa xong bên Thi Thơ Đối Đáp còn bên Tao Đàn vẫn chưa sửa xong,chịu khó chờ thời gian nữa đi em gái.

LSB-XuXu
18-09-2004, 13:54
Mấy hôm trước Thi Đài & Tao Đàn bị lỗi á Chips, lúc thì thành viên mới vào Tao Đàn post quá trời bài, lúc thì hổng ai gửi bài được hết :eek:
Giờ thì Trại chủ sửa lại rùi, nhưng mờ mọi người phải vào BĐC, chọn Nhóm Làm Việc, đăng ký lại vào LSTĐ thì Xu mới add được.
Xu add Chips rùi đó, chị Linh ui vào đăng ký lại giùm em nhe :D

LsB-a LiTtLe GeCkO
19-09-2004, 11:45
Thay mặt Chips , ALG cám ơn Xu nhé. Tiện đây Xu add ALG vào Tao Đàn luôn. Merci.

Ngọc Diện Diêm Bà
19-09-2004, 13:09
Thế cuối cùng là add ALG hay add chip vô tao đàn đây nhỉ? Ở đây ko có tiện tay,tiện chân gì cả.Vì bây giờ ko phải chế độ như bên dd cũ.Ai muốn add nick thì phải làm đơn,mới có tên để add.Chứ QL ko có chỗ để add nick như trước trong bảng QL đâu.

LsB-a LiTtLe GeCkO
19-09-2004, 20:39
Trước đây cả 2 nick LSB_a little gecko và LSB_chip2stars đều có đầy đủ điều kiện và đã tham gia vào Tao Đàn Hội rồi mà Ngọc tỉ. Add ở đây là add 2 người , và cũng là 2 người đã tham gia cũ chứ không phải là xin xỏ gì hết.

Ngọc Diện Diêm Bà
19-09-2004, 21:40
Trước đây cả 2 nick LSB_a little gecko và LSB_chip2stars đều có đầy đủ điều kiện và đã tham gia vào Tao Đàn Hội rồi mà Ngọc tỉ. Add ở đây là add 2 người , và cũng là 2 người đã tham gia cũ chứ không phải là xin xỏ gì hết.

Không làm đơn xin ra nhập,thì làm sao mà có nick để add vào được.Khổ lắm,đã bảo là diễn đàn mới phải vào cái BDC rồi vào nhóm làm việc,viết đơn xin ra nhập mới có nick để QL add.Hiểu chưa,ko như trước là QL chỉ cần coppy nick rồi add vào nhóm.Bây giờ ko còn chức năng đó,nên ai cũng phải làm đơn.Giải thích mãi mà chả ai hieu cả,rõ chán.

LSB-XuXu
20-09-2004, 10:37
Chị Linh ui, ALG nói vậy tức là ALG đã vào Nhóm làm việc đăng ký gia nhập rùi, chỉ nhắn cho em biết để add vào thôi:-D Hai người hổng hiểu ý nhau gì hết trơn:p

LSB-TonTan
20-09-2004, 21:02
Cái con bé chíp này tình hình là hay có ý kiến ý cò vớ vẩn lắm đấy! lâu lắm không thấy mi xuất hiện nhỉ. Dạo này không thấy mụi mụi đến vấn an ca ca nhỉ ca ca là hơi cáu đấy cứ tình hình này có khi ca ca đến tận tệ xá của mụi ca ca xách cổ thôi chứ cứ đợi chờ thế này thì có mà chết chẳng làm ăn được gì cả. Mong cả nhà đừng nghe cái con bé dở hơi này thắc mắc nhé nghe có mà cả ngày không trả lời hết được đau lắm điều lắm heheheh.................

LSB_Chip2stars
21-09-2004, 20:48
Trọc ca ca , đại ca tha lỗi cho con bié Chips hâm vì lâu rồi không đến chào hỏi đại ca . Hàng ngày em vẫn thấy bác online ở YM đều đều , cái nick mèo con của bác vẫn sáng liên tọt nhưng con bé không tiện chào hỏi . Từ ngày em Chips hâm được chị Thuỳ Anh iêu wý đặt cho con akick ở #luongsonbac em cũng mất dạng . Thấy gum bi giờ hỏng vui như anh em hồi trước nên cũng bùn hỏng mún vào .
Còn hôm SN con bié Tím nghe nó nói anh em lờ sờ bờ ngày trước sẽ tới em hí hửng lắm . Đúng ngày em vác wà ra Rock bụi thì ... hổng thấy ai vì ... nó tổ chức ngày hôm trước :D
Thui thì hẹn bác lần khác nhé .
P/S : À dạo này bác X có hay gẹp Kỳ Anh không dzậy ?