PDA

View Full Version : Xin gui !!!

LSB-Mèo Đen
15-09-2004, 21:33
Iem cung~ cha? hie^u? cac' pac' lam` an the^' nao` nua~ .....-Da^y la` -duong` link ma` iem muon' noi' voi' cac' pac':
http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=22128
Cac' pac' tha^n la` -da^u` linh~ ma` ......Noi' iem Copy va` khoa' lai. thi` cung~ chang? che^t' ai ca? ......Bai` nay` iem cung~ xin tu. bie^n. minh -do^i` -die^u` ko thi` iem a^m' u*c' la(m' . -Da^y la` bai` vie^t' hoan` toan` co' tha^t. o? ngoai` -doi`, nha^n va^t. trong -do' la` chinh' -dua' ban. gai' hoc. cung` voi' iem .....
Vi` kho^ng the^? vie^t' bai` trong Khie^u' Nai. va` cung~ chang? muo^n' khie^u' nai. lam` gi` ca? vi` co' vie^t' cung~ nhu* khong nen iem muon. tam. cai' -dat' Hoi Dap nay` de? muon' hoi? mot. cau :

" -Dung' va` chi? -dung' khi mot. Dien~ Dan` bao gom` Quan? Li' va` Member"?

Ngọc Diện Diêm Bà
15-09-2004, 22:12
http://www.luongsonbac.com/forum/showthread.php?t=22466

Đọc đi mà tham khảo viết chữ có dấu nhé.Đọc chả hiểu cái gì hết.Còn về cái bài viết đó,nhóc mới sinh năm 82 có nghĩa là mới có hơn 20 tuổi đầu.Cô bạn đó lấy chồng cũng ko ngạc nhiên lắm,nhưng cái cuộc hôn nhân trẻ con có tan vỡ cũng là chuyện đương nhiên.Ko có gì là lạ cả.
Bài đó có là sự thật hay coppy cũng ko có gì quan trọng vì sự thật đó cũng là sự thật coppy.Ko phải nhu cầu người gửi bài cần gỡ rối.Hơn nữa bài viết đó đã được QL box Gỡ Rối tơ Lòng trả lời coi như mọi chuyện đã xong,khóa lại là đúng.Ngoài biện pháp của HLCT đã hướng dẫn thiết nghĩ ko còn cách nào tốt hơn để giúp cặp vợ chồng trẻ con đó.

Hic....Làm như thế không ổn...Tớ hỏi pác chứ mình lấy tư cách gì để mà đến nói chuyện với gia đình nhà người ta đây? Mà nếu như cứ cho là mình có đi....Mình đến để mà nói "Suông" sao? Người ta sẽ cho là mình thế này thế nọ thì chết tớ....Làm như thế không ổn rồi....Cần phải có một biện pháp khác....Mong rằng các pác cứ đóng góp cho tớ để tớ có thể nghĩ ra được một biện pháp vẹn toàn nhứt....Thank's.

Nếu cần biện pháp thì gọi tổng đài 1080 nhờ các chuyên gia tư vấn tâm lý trả lời cho nha.LSB chưa ai có gia đình,vì thế ko ai có kinh nghiệm giải quyết những chuyện như vậy.Mà thiết nghĩ có nhờ các chuyên gia tâm lý tư vấn thì câu trả lời cũng dại loại như vậy mà thôi.Nếu gia đình ko can thiệp được thì nhờ đến địa phương,hội phụ nữ phường sẽ giải quyết.Còn ko được thì đưa nhau tòa ly dị cho sớm chợ.Lấy nhau sớm cũng có cái lợi,là sau khi ly dị vẫn còn cửa mà đi lấy chồng khác.

LSB-Mèo Đen
16-09-2004, 10:36
;) Hoho` cám ơn pà chị đã cho iem một lời khuyên.......Nhưng như thế vẫn là chưa đủ....Iem xin nhắc lại iem hoàn toàn ko lấy ở bất kì một trang web nào cả mà hoàn toàn là sự thật.....Và mong muốn của iem cũng là thật nốt.......Iem cũng đã có câu trả lời rài nên thoai vậy....Cám ơn chị nhé....;)