PDA

View Full Version : Mong BQT cho box Tin mở mục games

Kelangquen
14-09-2004, 19:50
Tớ thấy box Tin nên mở thêm mục Games làm nơi để các thành viên trao đổi bình luận về các games. Chắc BQT cũng nhận thấy box hiện nay đang hoạt động kém sôi nổi, ngoài các hoạt động của các mod.?! vậy cứ mở mục games xem sao, dù sao nó cũng là một box giải trí mà ai cũng có thể tham gia được, dù là những trò ngày xửa ngày xưa như Mario, tank đến những trò chơi Warcratf, Fifa, Halflife hay games Lương Sơn Bạc.

Games rất xứng đáng đc open, mọi người cho ý kiến nhé.:cool:

LSB_Vô tình tiên tử
14-09-2004, 20:30
Theo y Bổn tiên tử thì để các topic về Game ở Phiếm luận cũng không ổn chút nào. Lập box Game các huynh đệ có thể trao đổi các kinh nghiệm của mình về các thể loại game cho tập trung hơn. Nhưng cần phải có người quản lý ở mục này.

LSB-Akazumi
14-09-2004, 20:45
Ủng hộ luôn. Lập một box game đi, vừa hay vừa thu hút nhiều anh em yêu thích game trên diễn đàn. Box PLĐ giờ sắp thành Box Game rùi nên không nhanh không được :D

tuoi nho tai cao
15-09-2004, 09:57
Ủng hộ cả 2 tay luôn cần lập một Box Game mang tính trực tuyến , thành viên vừa tham gia trao đổi về kinh nghiệm vừa có thể chơi trực tuyến với nhau _ Giống như Caro đó. Nhưng phải là Game hay và nhiều người tham gia ví dụ như Đế Chế _ Món này khỏi phải em rất thích. Và em không nói ngoa một chút nào. Rằng em là " con ma " của đề chế. ! Em đã gắn bó với nó gần 3 năm nay. Còn nhớ đợt hè lớp 10 em toàn trốn học , không học thêm , học hè gì cả , Cứ sáng là cắp sách đến.... Quán Game. ngồi đến 10h30 , chiều lại như vậy ngồi từ 1h00 đến 5h30. Nếu ai muốn thử sức thì em sẵn lòng " tiếp ". Tiếc là không có nơi để chơi trực tuyến. Hy vọng một ngày nào đó sẽ có. Nếu lúc đó có em sẽ chấp 7 vị luôn. Phần thắng nhứt định thuộc về em !