PDA

View Full Version : em da ra di khoi anh that sao

LsB-a LiTtLe GeCkO
21-06-2003, 21:01
Anh , em xin lỗi nhiều khi đã ra đi mà không nói với anh một câu nào . Thời gian chúng mình gặp nhau , yêu nhau thật là một thời gian hạnh phúc nhưng cũng bắt đầu xuất hiện những rạn nứt trong quan hệ của chúng ta . Người ta nói yêu một ai đó là phải hiểu người mình yêu , vậy mà từ ngày yêu nhau đến giờ anh luôn làm cho em phải đau khổ . Tại ai cơ chứ ? Anh hứa với em sẽ không bao giờ nói với em bằng giọng nói cục cằn thô lỗ nữa , sẽ không bao giờ anh mắng mỏ hay trách cứ em vô cớ nữa . Anh nói được nhưng anh không có làm thế . Anh vẫn chứng nào tật ấy , vẫn mắng mỏ hay tỏ ra ghen tuông quá mức mỗi khi thấy em đi cùng với một người con trai khác , cho dù người đó là bạn thân của em đi chăng nữa anh cũng không chấp nhận . Từ ngày quen anh , em luôn sống trong những lo sợ . Anh có biết mỗi khi có một ai đó nói với em rằng hôm nay anh lại đi đánh nhau là tim em cảm thấy nhói đau và em lo sợ rằng em sẽ mất anh vĩnh viễn . Anh đã hứa anh sẽ làm lại từ đầu , sẽ làm ăn tử tế , anh sẽ là một người yêu tuyệt vời , sẽ là một người chồng xứng đáng , anh nói anh không muốn vợ con anh sau này phải khổ . Lời nói chỉ là lời nói , anh đã làm cho em quá thất vọng .
Em đã dành cho anh rất nhiều cơ hội nhưng anh đã không biết quý trọng và giữ gìn nó . Em đã quá mệt mỏi để tiếp tục yêu anh . Anh sẽ rất giận em , thậm chí căm ghét em nhưng em mong anh hãy suy nghĩ lại . Sẽ có nhiều người con gái khác yêu anh , nhưng anh đừng để họ phải ra đi anh nhé . Ở nơi này em vẫn dõi theo anh với mong muốn có thể thấy anh thay đổi , anh sẽ bước vào cuộc đời tươi đẹp với nụ cười phong trần , với anh mắt rất đỗi thương yêu

LsB-a LiTtLe GeCkO
23-06-2003, 21:24
Anh , sao anh không hiểu lời em nói ? Anh không hiểu hay cố tình không hiểu ? Mọi chuyện đã qua rồi, em cũng không thể quay trở về nữa , em phải nói sao anh mới hiểu ? Em không thể yêu một con người luôn làm cho em đau khổ , anh vẫn là anh , anh không chịu thay đổi gì hết cho dù những thay đổi đó là rất tốt cho anh , tốt cho tương lai của cả hai đứa mình .Nhưng tất cả cũng đều là vô ích , anh quá bảo thủ , anh không chấp nhận sự thực , sự thực là anh đã mất em rồi , em không còn tình cảm với anh nữa . Em không muốn quay trở lại với anh bằng lòng thương hại , em không muốn lừa dối mình, lừa dối anh . Hãy hiểu cho em
To boy_vi_dai : mong huynh đài lần sau hãy post chữ có dấu để tiện cho mọi người có thể theo dõi , nếu huynh đài có type dạng chữ này thì buộc lòng bài viết của huynh đài đây sẽ bị chuyển vào Hậu Sơn :wink:

LsB-a LiTtLe GeCkO
26-06-2003, 11:27
Anh , thực sự thì không thể được rồi .Em nghĩ rằng mình sẽ cho anh thêm 1 cơ hội nữa nhưng mà xem ra ở lá thư vừa rùi anh đã hết còn tin tưởng ở sự chờ đợi mà anh dành cho em , có đúng không anh ? Tại sao anh viết cho em ngắn vậy ? Anh đã có người khác rồi đúng không ? Vậy là em cũng yên tâm , hi vọng người con gái ấy sẽ làm cho con người của anh thay đổi , từ giờ mình là bạn anh nhé . Nhớ nè , lần sau viết thư cho em dài chút đi , viết gì mà ngắn cũn à , làm em khó xử quá , vì viết như vậy có thể bị coi là câu bài đó anh ơi . Hì, nhớ nghen :wink:

kebactinh_th
27-06-2003, 21:02
Nhớ là khi bắt đầu đã yêu . Khi em yêu anh , em thấy nhớ anh thất nhiều . Có lúc cháy lòng muốn chạy về bên anh , không gian cách trở , thời gian không nhiều ...mỗi đứa mỗi phương làm em thấy sợ mất anh ! Ngày hôm nay em cứ giả vờ kênh kiệu bất cần có anh , vì em sợ , nếu anh biết em yêu anh đến nhường nào thì chắc hẳn anh sẽ chẳng còn yêu em nữa .