PDA

View Full Version : Hình như thấy đơn từ nào kho khó là mấy anh bụng bự ỉm luôn thì phải!!!!!!

thai_tu_dan
12-09-2004, 21:16
Em đã 2 lần gửi đơn đến thừa tướng VT và vua TG nhưng đến nay mới chỉ thấy có VT trả lời là từ từ, còn TG thì ko thấy phát biểu gì sất ,uất quá:confused:.Lần trước chỉ vì vua Tg có cái quả đổi 10 bài =1 điểm,nhưng lại ko báo trước.Trong lúc đó em phải cắm mất 550 bài viết để theo nốt con lô :p ,thế là em chả được điểm nào ,bằng người mới lên LS oa oa :((.Nay D Đ đã đổi mới mà điểm rả của em vẫn vậy,đề nghị các bác bù điểm cho em đi chứ.Nếu ko thể bù điểm thì em xin đổi điểm thành xiền cho em 550 bài = 55.000 lượng :-D.Mà nếu cả 2 cách ko được thì nói luôn cho em đỡ mong ,chờ mong mòn mỏi hic hic hic !!!!

thai_tu_dan
14-09-2004, 18:22
Sao ko thấy ông nào vào trả lời hả cứ để trai tơ này đi lại vất vả quá đấy,mệt hết cả hơi rô...ô....ô...ô.iiii.Thừa tướng hay Vua càng tốt vào trả lời đơn đi chứ ha...a...a...a...a?

LSB-Mat_naDH
15-09-2004, 09:08
MN nghĩ TTD phải chịu khó chờ thôi. Hiện tại mấy người trong BQT đều bận cả, nên khi lên diễn đàn thì phải ưu tiên chỉnh sửa những cái cần thiết, trước mắt vì số đông, do đó việc bù điểm hay bù tiền cho TTD phải làm sau.

Khoảng 1, 2 tuần, (lâu hơn nữa thì càng chắc ăn) nữa TTD nhắn tin lại nhắc thì chắc sẽ được điều chỉnh thôi :D

Mèo Mù
15-09-2004, 15:29
Ấy, thai_tu_dan cắm bài viết để lấy xiền chơi lô mà trong lúc đó diễn đàn tính 10 bài - 1 điểm và số bài đó của thai_tu_dan không được tính điểm là đúng rồi còn gì... Đã cắm bài lấy tiền, lại còn đòi lấy điểm bài đã cắm, sao mà tham thế không biết. Tham hơn là 1 bài = 100 lượng. Hão huyền quá à...

thai_tu_dan
15-09-2004, 18:00
Ấy, thai_tu_dan cắm bài viết để lấy xiền chơi lô mà trong lúc đó diễn đàn tính 10 bài - 1 điểm và số bài đó của thai_tu_dan không được tính điểm là đúng rồi còn gì... Đã cắm bài lấy tiền, lại còn đòi lấy điểm bài đã cắm, sao mà tham thế không biết. Tham hơn là 1 bài = 100 lượng. Hão huyền quá à... À VT muội sao nỡ nói thế ,TG cho quyền cắm bài là để tạm thời cắm khi khó khăn về tiền bạc ;).Khi đã đủ tiền để chuộc bài viết thì thành viên ấy phải được trả lại điểm chứ :confused:.Mà huynh cầm bài viết phải trả lãi chứ có ăn ko đâu mà muội nỡ lòng nào với huynh hả ,được :rolleyes: để coi :cool: xem có được đền ko nào