PDA

View Full Version : Sửa bài

LSB-TrieuNhi
11-09-2004, 07:22
Cho Tn hỏi tí

:confused: tại sao diễn đàn giới hạng chỉ cho sửa bài viết của chính mình trong vòng 5 phút vậy?????

hic kì quá hà...bài viết mình thì mình muốn sửa khi nào là quyền của của tác giả chứ?????với lại lúc viết ko thấy sai nhưng sau khi viết thì thấy sai quá nhiều...nhưng tính sửa lại thì quá 5 phút gòi..chỉnh hỏng được nữa...giới hạng gì kì quá....:(

LSB-YenThanh
11-09-2004, 09:36
..Trong 5p cô nương đủ để rà soát lại bài viết rồi còn gì, hơn nữa, có gì QL sẽ của, cô nương yên tâm:)) :)) :))

LSB-TrieuNhi
12-10-2004, 18:50
5 phút ko đủ ...nhiều khi viết hôm nay ...bận chưa kịp check ..hôm sau vào thấy sai ..muốn sửa ..thì ...ngồi nhìn thôi chứ biết sao ???
QL sửa??? hihihi mí ngưòi tự chuốt thệm 1 nhiệm vụ nữa đó nha ..Tn hỏng nói gì hết à ...vậy thì làm phiền để ý bài viết của Tn thấy sai chính tả thì chỉnh dùm hen ...nhiều lúc ghi nhanh ghi từa lưa hết đó ....
thanks trước .
hic đúng là ở núi : "luật rừng nhiều quá "

lam_xung_dai_ca_lsb
12-10-2004, 22:27
thôi mà đừng cãi hay thắc mắc làm gì chúng ta là thành viên cho lên không có quyền hạn gì đã đành ;chúng ta cần phải tuân theo luật rừng thôi mà không tuân cũng chẳng làm gì được

LSB-hongnhung
13-10-2004, 17:53
DIễn đàn để vậy là để khỏi có chuyện thành viên gửi bài chửi bậy , đến lúc bị cảnh cáo lại vô sửa bài viết rồi kiện cáo lung tung, admin fải mất công tìm lại chứng cớ ...etc...