PDA

View Full Version : Lập một hội chợ trong diễn đàn chúng ta!

Thien Long Than Kiem
08-09-2004, 16:07
Các anh hùng nữ hiệp của chúng ta hiện nay đang có tình trạng"thừa tiền",mà tiền để lau cũng chẳng làm gì,chuộc thẻ thì cũng không dùng hết,ví vậy em đề nghị kập thêm một phần mới đó là phần đấu giá(hay gọi là hội chợ cũng được)hội tụ các phú ông và cũng cho bọn em kiếm chút xiền í mà.Có thể nó sẽ giúp cho diễ đàn sôi bổi hơn và nhọn nhịp hơn đấy.Chắc sẽ có nhiều người đồng tình ới ý kiến của em.

Thien Long Than Kiem
09-09-2004, 11:20
Em chỉ có ý định thế thôi,còn các bác có chấp nhận không là quyềncuar các bác,nhưng đâu là ý kiến hay của em đó,mở các gian hàng bán chứ có phải đọ tiền đâu mà cần nhiều hay ít xiền.

bopbopbaby
14-09-2004, 16:37
Em hoàn toàn đồng ý,huynh đó có máu kinh doanh giống em đó, em chưa có xu nào muốn vao kiếm chút đỉnh hihi.

An Nhien
14-09-2004, 16:51
Nhưng trước hết lâu la phải được quyền chuyển tiền và vào thương quán đã,ai muốn band đấu giá hoặc có đồ gì muốn giới thiệu hãy vào phiếm luận đàn chúng ta sẽ trao đổi.

Thien Long Than Kiem
21-09-2004, 21:56
Hiện nay lâu la đã chuyển được tiền vậy bây giờ ai có món đò nào cần giao bán ta quá PLD chơi nghen.À mà ý kiến của em các bác quản lí thấy thế nào có nên thêm mục hội chợ không?

LSB-TongGiang
22-09-2004, 07:28
Xin huynh đệ trình bày rõ ý mình hơn. Hội chợ đấu giá cụ thể là đấu giá vật gì, đồ gì và cách thức thế nào.

LSB-YenThanh
29-09-2004, 20:02
...Khoan Tống ca, trời đất ơi, các vị bình tĩnh, chài ai, DD có bi nhiêu cái chợ trời roài , hic, thêm cí nữa thì Lương Sơn Bạc chuyển tên thành Diễn đàn Chợ Chồm Hổm

Thien Long Than Kiem
07-10-2004, 21:23
Dâu có cô em này,này nhé trước hết phải có đất đã,có đất mới làm ăn được,rồi sau đó mọi người sẽ vào buôn bán những đồ nì,chác chắn trại chủ chính là người tạo ra các hàng hoá ,người ta thue đất để bán giả cho anh và cho em,rồi ta có tiền,mọi người vui vẻ qua lại với nhau,chấm hết.

thang_gu_nha_tho_duc_ba
10-10-2004, 11:22
đề nghị anh em bán đấu giá trại chủ đê cái đó là hay nhất
tui trả giá khởi điểm là 10000$ LSB đợi khi nào lâu la chuyển được tiền
em chuyển cho
cái thứ hai cần đồ gì cứ vào thương quán mà mua mà đồ cũng nhiều chứ có phải đồ độc tôn như cái quần xà lỏn của trại chủ đâu mà bán đấu giá được
lập lên một cái sân chơi câu bài cũng là một ý rát hay thưởng cho pé thiên long thần củi 5 điểm về ý tưởng rất hay nhưng không hiện thực

Thien Long Than Kiem
10-10-2004, 17:10
Không dám,vụ này bà con tình thế nào,10000$ có quá đắt cho trại chủ không?đề nghị hạ giá đê,anh em mình nghèo lắm.