PDA

View Full Version : Cái này để làm gì?

thilenlongdaiminh
05-09-2004, 11:54
Tôi thấy diễn đàn mới có phần bằng hữu ,kẻ thù nên mà chưa biết sử dụng.Mọi người có thể cho tôi biết nó để làm gì không.

LSB-Mat_naDH
06-09-2004, 08:37
Danh sách Bằng Hữu có công dụng quản lý và hiển thị trạng thái truy cập (online/offline) của bạn bè mình. Ngoài ra huynh đệ có thể gửi nhiều tin nhắn cùng lúc cho những thành viên thuộc danh sách Bằng Hữu của huynh đệ.

Huynh đệ sẽ không nhận được tin nhắn và đọc thấy bài viết của những thành viên nằm trong Danh sách Kẻ Thù của huynh đệ.

Đoạn trên là giải thích cho Danh sách bằng hữu/ Danh sách kẻ thù là gì?

vietdaica
06-09-2004, 09:41
hớ hum ni việt mới biết chức nang này đó nha , mà ko biết mình có bị là kẻ thù của tay nào ko nhẩy , cho hỏi 1 câu nữa hén
tui thấy mầu của nick một số thành viên mầu khác mà tui muốn đổi màu cho nó thì làm thế nào??? trả lời hộ cái nha thanks!

thilenlongdaiminh
06-09-2004, 12:54
Vậy hả,thế còn muốn xóa tin nhắn đã lưu thì như thế nào cơ,chỉ thì chỉ cho chót đi.

LSB-Mat_naDH
06-09-2004, 15:10
Vietdaica: Huynh muốn đổi màu níck thì có thể vào Thương Quán mua. Ke ke ke nhưng mặt hàng này chỉ được mua 20 lần thôi. Cứ 2 tuần 1 lần các mặt hàng mới được nhập về một lần :D

TLDM: muốn xóa tin nhắn thì đánh dấu vô cái ô trống ở mỗi tin nhắn, sau đó kéo thanh cuộn xuống cuối trang sẽ thấy dòng: Những tin đã đánh dấu - nhấp chuột vô cái tam giác nhỏ màu đen, chọn dòng chữ "Xóa" rồi ấn vô chữ OK bên cạnh. <----- các tin nhắn đánh dấu đã bị xóa.