PDA

View Full Version : nhờ BQT

DaiHoang
05-09-2004, 09:22
các bác ơi làm ơn giúp tui tý lâu rùi vắng bóng ls nay tui về nicks của tui ko vào được bà con làm ơn kích hoạt hộ tui nick THIENTHANBONGDEM được không vậy cảm ơn trươc nha.

Tây Môn Xuy Tuyết
05-09-2004, 09:28
các bác ơi làm ơn giúp tui tý lâu rùi vắng bóng ls nay tui về nicks của tui ko vào được bà con làm ơn kích hoạt hộ tui nick THIENTHANBONGDEM được không vậy cảm ơn trươc nha.Chắc là chỉ không đăng nhập được như em mấy hôm trước thôi.Chẳng hiểu sao cuối cùng lại đăng nhập lại được.Chắc là do lỗi của diễn đàn nên không login được thôi mà bác.

LSB-Akazumi
05-09-2004, 09:30
các bác ơi làm ơn giúp tui tý lâu rùi vắng bóng ls nay tui về nicks của tui ko vào được bà con làm ơn kích hoạt hộ tui nick THIENTHANBONGDEM được không vậy cảm ơn trươc nha.Thiên Thần Bóng Đêm khi đăng nhập thì gõ pass ra đâu đó rồi copy vào mật khẩu là đăng nhập được. Đây là lỗi khi đăng nhập diễn đàn thui ;)

LSB-LyQuy
05-09-2004, 09:39
các bác ơi làm ơn giúp tui tý lâu rùi vắng bóng ls nay tui về nicks của tui ko vào được bà con làm ơn kích hoạt hộ tui nick THIENTHANBONGDEM được không vậy cảm ơn trươc nha.Ô hay, tưởng chú mày bỏ LSB đi chu du thiên hạ rùi chứ? Sao giờ lại quay vìa à?:))

DaiHoang
05-09-2004, 19:04
ừ nhớ bà con wá đi nên về cảm ơn bà con giúp nha làm ơn dùm tui cảm ơn nhiều khè khè kì này ở luôn nha.

LSB-VanThang
07-09-2004, 05:08
Hình như việc này đã được Mặt Nạ giải quyết xong?!?!