PDA

View Full Version : Bực mình quá anh Tống ơi

LsB-a LiTtLe GeCkO
04-09-2004, 15:40
Để post được bài này em Chips phải đăng nhập ít nhất là... 20 lần thưa anh. Cứ đăng nhập là nó... mất tiêu pass... lại bắt đăng nhập lại. Bực wá em cho giữ luôn mật khẩu ở máy. Điên cả người. Thời gian đăng nhập vậy đủ để... mem chán chẳng post nổi 1 bài nữa rồi.
Thứ 2 là hình như 1 lúc mình không post bài thì nó tự động đăng xuất phải hông anh. Em bị mất 1 bài kha khá là dài chỉ vì... gửi đi nó bắt đăng nhập ( quên không copy lại bài )... và thế là đi tong cả cảm xúc của người khác.
Dở wá :rolleyes:

happyghost
04-09-2004, 15:48
ờ mới sửa mà. chánh làm sao được mấy cái đó... mới đang nhập có 20 lần ăn thua gì.. tôi đến cả 30 lần vân chưa được đây này

LSB-Huy_Aka
04-09-2004, 16:13
Mà thế nào cả cái Nơi cư ngụ của HAK nữa , rõ ràng là sửa cái khác rồi mà nó không cập nhật. Cứ bị dẫu x đỏ và làm cho cái trang viết bị co hẹp lại , rất là lôm nhôm và khó chịu?
.... Em hỏi anh đêm nay đi đâu? Anh nói rằng anh đi giăng câu....

LSB-TrieuNhi
04-09-2004, 16:57
yup..Tn cũng bị vấn đề y như chips tỷ...ngay cả ghi tin nhắn hơi lâu cũng bị đá ra nữa...cứ nhấn nút gửi là phải kêu đăng nhập lại..mà lúc đó thì bài viết mất tiu gòi...hic ngay cả khi ở diễn đàn cũ cũng bị mấy lần....

LSB-Kaiser
05-09-2004, 04:49
Mà thế nào cả cái Nơi cư ngụ của HAK nữa , rõ ràng là sửa cái khác rồi mà nó không cập nhật. Cứ bị dẫu x đỏ và làm cho cái trang viết bị co hẹp lại , rất là lôm nhôm và khó chịu?
.... Em hỏi anh đêm nay đi đâu? Anh nói rằng anh đi giăng câu....Sửa lại nơi cư ngụ thành "Xóm Liều" xem có hết không?

Bạch Đế
05-09-2004, 08:25
Bác Tống ơi sao em post hơn 1100 bài mà vẫn lâu la bác chơi kiểu này còn ai muốn vào post bài nữa cơ chứ.Bao nhiêu công sức post bài từ khi mới nhập sơn đế giờ hoá ra vứt đi hết sao.Bức xúc quá

LSB-LyQuy
05-09-2004, 08:30
Bác Tống ơi sao em post hơn 1100 bài mà vẫn lâu la bác chơi kiểu này còn ai muốn vào post bài nữa cơ chứ.Bao nhiêu công sức post bài từ khi mới nhập sơn đế giờ hoá ra vứt đi hết sao.Bức xúc quáHơn 1000 bài rồi nhưng chú mày còn phải cố gắng lên 100 điểm nữa nha. Chúc nhanh chóng thoát kiếp lâu la. :-D

LSB-YenThanh
05-09-2004, 09:04
....NT tha thiết đề nghị Tống huynh trả dùm em cí chức Hiền Sĩ, khổ quá, bao công sức giờ đỗ hết xuống sông rài sao, Diễn Đàn nâng cấp hay xuống cấp vậy thưa huynh

LSB-Akazumi
05-09-2004, 09:13
Mọi người ai ai cũng đòi lại chức thì diễn đàn nâng cấp và tính lại rank để làm gì? Chỉ biết nghĩ đến cá nhân mà không biết nghĩ cho toàn sơn trại. Mọi người đều bị hạ rank chứ đâu riêng một cá nhân nào đâu.
To Nhóc Thanh: Chỉ vì mất cái rank mà nói diễn đàn xuống cấp là hơi quá đấy 8-)

Đinh Tử Ngọc
05-09-2004, 15:56
Hix!Em cũng tha thiết mong bác Tống đổi LSB lại như cũ cho em nhờ với
Đùng 1 cái chuyển sang diễn đàn mới em hoa hết cả mắt lên tự nhiên chán chả muốn viết bài nữa.Ngày xưa em phải vào ko biết bao nhiêu cái diễn đàn rồi nhưng đã chọn LSB làm nơi dừng chân chẳng qua là vì em khoái cái giao diện ở đây nhất.Ko cầu kì,hoa lá cành.:(( thế mà bây giờ LSb ko khác gì những diễn đàn khác,em phát chán.Em tin chắc đây ko phải chỉ là ý kiến của riêng em đâu mà còn là của nhiều người khác nữa.Và nhất là cái chức sắc á,bây giờ thì thật khó mà phân biệt mem mới và mem cũ.Nhìn đi nhìn lại toàn thấy lâu la là lâu la.Buồn wá!Nếu đc thì bác Tống làm ơn đổi lại cái giao diện giùm em với.:(

Mèo Mù
05-09-2004, 16:05
ấy chả bù cho em, chuyển sang diễn đàn mới em lại thấy hứng thú hơn hẳn diễn đàn cũ, chắc là do em vô diễn đàn cũ nhiều wá nên thấy nhàm wá, nay chuyển sang cái mới thì nhiều cái lạ lẫm nên lại càng muốn vào để ngồi mò mẫm trong nì... Há há... Nhất là mí cái trò Games online ý. Chỉ bít mỗi trò xếp hình, nên trò nào cũng muốn thử , và nhất là trò rắn gì gì đó để thắng bác L rồ, bởi bác ý ỷ mình bít chơi nên thách đấu với em và cuối cùng phần thắng thuộc về bác ý... Híc...

thilenlongdaiminh
05-09-2004, 16:16
Bà Chíp nói sai rùi,khi đăng nhập thì nó tự động mất pass là điều đương nhiên,có gì mà lạ.Còn tự động đăng xuất á,làm gì có chuyện đó,tôi nghỉ xả hơi bao lâu mà có bị sao đâu.

LSB-TruongThanh
05-09-2004, 19:42
Mịa pố cái thằng Lư Tuấn Nghĩa nỳ nữa :confused:.Tau cáu lắm rùi đấy không đùa với mài đâu. Ku Tống làm cho bọn tau cái chức lâu la nghe tởm như con hàng lởm xía mà mày còn bảo là kêu ca linh tinh à :confused: Mài nói như cái con nhợn bị táo bón ý. Khịt, tưởng là yên thân với cái chức hiền sỹ rùi ai ngờ ku Tống giáng cấp thể thảm wá , bao công sức của anh em giờ ra cái thằng lâu la vớ vỉn

Cú dex chịu được :confused: !

Anh Lợn bình tĩnh..... tự tin, quyết thắng chút nào. Tống nhi cho chức năng thưởng điểm dễ dãi hơn nhằm mục đích giúp mọi người thăng tiến mau lẹ. Tuy nhiên kế hoạch thất bại hoàn toàn. Mọi người bức xúc phải lắm. Em đây cũng ủng hộ việc chỉnh sửa lại rank cho tòan thể thành viên, chứ theo cái đà này thì lòng dân sẽ mau chán nản. Tuy nhiên mọi người cũng nên cho Tống nhi một ít thời gian
Còn như anh Lợn muốn nhanh hơn tí nữa thì chờ thằng Trư nó chính thức lên Chưởng Quản rồi, nó sửa rank cho :-D Khiếp vãi nước với nó :eek:

LSB-Mat_naDH
06-09-2004, 09:41
:-D Lần đầu tiên nhìn thấy lái lợn nhà mình cáu thế:))
Bớt nóng nha cậu, nóng quá ảnh hưởng tới sức khoẻ, còn đâu sức mà chăm sóc cho đàn lợn chứ:-D

**Mọi người thấy gì chưa hợp lý thì cứ bình tĩnh góp ý. Trại chủ đang hoàn thiện những cái chủ yếu của diễn đàn nên 1 số điều gì mọi người góp ý mà chưa làm tới thì mọi người chịu khó chờ chút nhe.:-D

To TT: Cẩn thận nước rơi vô người:-D

LSB-TruongThanh
06-09-2004, 11:09
To TT: Cẩn thận nước rơi vô người:-DSẽ cẩn thận hết mức để nước không rơi.......vô người Mặt Nạ ;)
Đề nghị bác Tống Gian....thần chỉnh lại cái rank cho anh em đê :p

Lái Lợn
06-09-2004, 12:30
À ùa , thui thì đành phải chờ đợi vậy :rolleyes: Các vị anh hùng nên tụ nghĩa mà ngó vào thì thấy toàn một lũ lâu la trông tởm bỏ cha ku Tống nhỉ :-D

Giả tớ cái chức hảo hán thoai , làm hảo hán cũng được, ít ra thì còn nghe hay ho hơn thằng lâu la, ở phim chưởng ý , mí cái thằng lâu la dính mỗi chưởng là chít pố nó rài còn đâu :-D cho bọn tớ làm hảo hán cho nó oách tí nha ;)

LSB-XuXu
06-09-2004, 12:51
Lái Lợn huynh bình tĩnh thía là tốt, phải từ tốn dịu dàng dễ xương như Bé Chăm Ngoan thì trại chủ mới chịu khó ngồi nghe Lái Lợn kể lể chứ:p

Trại chủ ơi sửa ranh lại cho mọi người đi nà. Việc thưởng điểm như hiện nay theo Xu thấy cũng hông có ổn lắm, cứ thía thì biết chừng nào huynh Lái Lợn iu quý của Xu mới thoát khỏi cái chức lâu la. E là tới khi được đổi chức thì lũ heo nhặng xị của huynh ấy đã chê huynh ấy mà bỏ đi theo chủ khác hết trơn rùi:rolleyes:

Phịt A Lìn
06-09-2004, 19:33
Đúng là người khôn nhả nhời vàng ngọc :p. Các anh chị thở câu nào chui tọt hết vào lỗ nhĩ em luôn :-D. Chẳng bù cho ku Lư. Mịa:( như cái đài ba xu ,chẳng biết phải quấy rì cả ,anh Tống hắt hơi dù có văng cả đờm cũng là mưa xuân lao xao :)) Anh Tống luôn đúng.....
- Hóa ra cái rank đầul lĩnh cũng có giá của riêng nó ấy chứ

thai_tu_dan
06-09-2004, 20:26
Mịa pố cái thằng Lư Tuấn Nghĩa nỳ nữa http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilies/confused.gif.Tau cáu lắm rùi đấy không đùa với mài đâu. Ku Tống làm cho bọn tau cái chức lâu la nghe tởm như con hàng lởm xía mà mày còn bảo là kêu ca linh tinh à http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilies/confused.gif Mài nói như cái con nhợn bị táo bón ý. Khịt, tưởng là yên thân với cái chức hiền sỹ rùi ai ngờ ku Tống giáng cấp thể thảm wá , bao công sức của anh em giờ ra cái thằng lâu la vớ vỉn

Cú dex chịu được http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilies/confused.gif ! anh Lợn ơi em cũng vậy nè ,chỉ tại Tống nhi đổi bài thành điểm mà ko báo trước làm hai anh em mình thành lâu la http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_sad.gif http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilies/confused.gif

LSB-VanThang
07-09-2004, 04:35
Nhiều bài quá, nhớ cái gì trả lời cái nấy nhé!

ALG: Huynh không hiểu sao, nhưng huynh đăng nhập không bao giờ bị out. Có 1 số người kêu là thường bị out, 1 số lại không. Nếu vậy chịu khó đặt lưu mật khẩu rùi khi nghỉ thì click đăng xuất thôi. Hình như cứ mỗi lần đổi diễn đàn là thường gặp vấn đề này, lúc trước nâng cấp diễn đàn cũ lúc đầu cũng thường bị out đó thôi....vài bữa "máy quen" sẽ hết :D

HuyAKA: Anh đổi lại cho em rồi đó. Em phải vào BDC và chọn chỗ QUốc Kỳ lá cờ quốc gia mình đang sống hoặc nếu ko muốn dùng quốc kỳ thì phải chọn là ::Không chọn:: (Không đọc bài thông báo của diễn đàn sao :) ).

ĐTN: Lúc nào mới đổi cũng chưa quen... dần sẽ thấy thường thui.

CLL: Cách tính điểm của diễn đàn có nhiều thay đổi nên phải vậy thôi. Theo tại hạ, hiện nay quả là có quá nhiều Lâu La... đôi lúc người cũ người mới lẫn lộn...vì vậy Sơn trại nên làm như cách cũ.... 3 chức đầu tính tiêu chuẩn bằng bài viết, từ chức thứ 3 trở đi tính tiêu chuẩn cả điểm lẫn số lượng bài. Mọi người thấy cách giải quyết này thế nào?

LSB-XuXu
07-09-2004, 10:03
Xu có kinh nghiệm rùi, mỗi khi Back là out, giờ thôi không đụng vào cái lệnh back nữa thì nó mới để cho Xu yên ổn mần ăn nèhttp://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_biggrin.gif

Tính tiêu chuẩn chức tước như huynh Vạn Thắng nói thì quá ổn rùi. Nhưng thời gian này mong BQT liếc mắt để ý diễn tiến số lượng điểm của thành viên xem, có khi cách chấm điểm như thế này không hợp với Sơn trại mình cho lắmhttp://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/09.gif

LSB-Kaiser
07-09-2004, 12:25
Cái điểm làm Kai sống dở chết dở nè... đi đâu cũng gạch mặt 10 vết. Ai thấy bài Kai thì làm ơn ủng hộ ít điểm nhé :( !

LSB-YenThanh
07-09-2004, 18:27
Mọi người ai ai cũng đòi lại chức thì diễn đàn nâng cấp và tính lại rank để làm gì? Chỉ biết nghĩ đến cá nhân mà không biết nghĩ cho toàn sơn trại. Mọi người đều bị hạ rank chứ đâu riêng một cá nhân nào đâu.
To Nhóc Thanh: Chỉ vì mất cái rank mà nói diễn đàn xuống cấp là hơi quá đấy 8-)
..NT không nói Diễn Đàn xuống cấp, chỉ hỏi là Lương Sơn đang nâng cấp hay xuống cấp, nt không hiểu mà.Ừ, Lư huynh đâu có mất rank nên đâu có biết:(

vietdaica
08-09-2004, 08:31
Xu có kinh nghiệm rùi, mỗi khi Back là out, giờ thôi không đụng vào cái lệnh back nữa thì nó mới để cho Xu yên ổn mần ăn nèhttp://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_biggrin.gif

Tính tiêu chuẩn chức tước như huynh Vạn Thắng nói thì quá ổn rùi. Nhưng thời gian này mong BQT liếc mắt để ý diễn tiến số lượng điểm của thành viên xem, có khi cách chấm điểm như thế này không hợp với Sơn trại mình cho lắmhttp://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/09.gif

bé xu nói đúng lắm , kiểu tính điểm này ko hợp với sơn trại tẹo nào , tui chỉ xin đưa ra vài lý do nhé
1 : các quản lý ko thể bài nào cũng xem và thưởng (phạt điểm ) trong khi các thành viên luôn mong được chấm điểm
2: ko phải ai cũng online nhiều được , cùng lắm pót được 3 bài dài dài đáng để nói là được điểm
3 : số điểm để các mem cũ lên được đến cái chức như ngày xưa quả thật ko bé , nếu như vậy thì các mem này sẽ chán nản mà bỏ cuộc thôi (già mà )
4 :quản lý là những người thiệt thòi nhất ( ko phải bàn thêm 1 chi tiết nào )
5: thưởng điểm được coi như kiểu kiếm tiền vậy sao chúng ta ko có hình thức chuyển điểm giữa các thành viên với nhau , tui nghĩ điều này nên có
việt chỉ xin góp ý vậy thôi , có điều hiểu như nào là do các bạn thôi , điều cốt yếu là chúng ta tham gia vui vẻ nhưng cũng nên nói 1 cách rõ ràng về mọi thứ
VDC thân gửi!

LSB-Kaiser
08-09-2004, 09:36
Cuộc chơi nào thì cũng có cái hay và cái dở... thêm một điều nữa là: Càng khắt khe thì càng tạo cảm giác thích thú cho người chơi! :-D
Ủng hộ cách làm như hiện nay...:-D
P/s: Chuyển điểm à? Những người như Kai chuyển thì ai nhận đây? :-D

LSB-GiaiTran
08-09-2004, 11:08
Cuộc chơi nào thì cũng có cái hay và cái dở... thêm một điều nữa là: Càng khắt khe thì càng tạo cảm giác thích thú cho người chơi! :-D
Ủng hộ cách làm như hiện nay...:-D
P/s: Chuyển điểm à? Những người như Kai chuyển thì ai nhận đây? :-DKaiser tuy mất điểm nhưng bù lại đã được một đống tiền rồi còn gì nữa...híc...chỉ chết mấy đứa Lâu La như Giải Trân thoai à...!

~0==((=Cổ Phong=>>
09-09-2004, 18:05
Thứ 2 là hình như 1 lúc mình không post bài thì nó tự động đăng xuất phải hông anh. Em bị mất 1 bài kha khá là dài chỉ vì... gửi đi nó bắt đăng nhập ( quên không copy lại bài )... và thế là đi tong cả cảm xúc của người khác.
Dở wá :rolleyes: Chim kú wá :confused: tớ cũng vậy nè. Vừa mất tong 1 bài. Họ Tống xem lại hộ nhá không thì thiệt thòi cho anh em lắm :o

Thien Long Than Kiem
09-09-2004, 19:11
Lâu la không chuển được tiền khiến cho sự giao lưu,trao đổi giữa các anh em kém hẳn đi.Điểm thì đến cao làm sao mà leo lên chức Lương Sơn anh hùng như trước đây,có mà tài thánh.Mà sao anh Kaiser bị âm điểm dữ vậy mà vẫn giữ được chức.Chuyển điểm á,hay đấy,ai làm ơn chuyển cho em một ít đi."Cái diễn đàn này còn nhiều bất cập lắm"phải hôn bà con?