PDA

View Full Version : Hỏi quản lý một chút..

Kiếm Khách Đa Tình
04-09-2004, 12:24
Sáng nay đang post bài thì mình có việc lên bài post thành ra viết dở. Bây giờ định vào post tiếp mà tìm mãi không thấy lệnh "Sửa bài" đâu. Hình như những bài viết của chính mình đều được quyền sửa, thế mà mình không tìm thấy lệnh đó (mình đã đăng nhập nick đàng hoàng).

Cho hỏi lí do là sao vậy? Hay thao tác của mình có lỗi gì? Rất mong được câu trả lời của Quản lý?

Ngocnl
04-09-2004, 12:27
KHDT cho Quỷ mỗ trả lời câu hỏi này nhé:

Bây giờ chức năng sửa bài chỉ cho phép trong vòng 5 phút kể từ lúc post bài là sưae được còn quá 5 phút thì không sửa được đâu

Kiếm Khách Đa Tình
04-09-2004, 12:30
Thế thì bất tiện quá nhỉ! Mình sẽ rút kinh nghiệm để post những bài hoàn chỉnh hơn..Bài nào lỗi đành post lại và nhờ Mod xóa những bài lỗi thôi. Cái này cũng cần sự thông cảm của các Mod nữa, không lại ăn thẻ cảnh cáo thì mệt lắm :( !

LSB-LyQuy
05-09-2004, 08:19
Thế thì bất tiện quá nhỉ! Mình sẽ rút kinh nghiệm để post những bài hoàn chỉnh hơn..Bài nào lỗi đành post lại và nhờ Mod xóa những bài lỗi thôi. Cái này cũng cần sự thông cảm của các Mod nữa, không lại ăn thẻ cảnh cáo thì mệt lắm :( !Cách tốt nhứt là post luôn một phát đi đỡ phải chỉnh sửa gì mất công lém! ;)

LSB-YenThanh
05-09-2004, 09:40
....Các QL sẽ sửa bài ( thay vì xóa bài ) của các vị, như vậy thì có sao đâu mà thắc mắc hả công tử ( hic, viết sai được sửa, sướng quá còn gì )

tungtori
22-01-2008, 16:32
Chào mọi ng tui mới chân ướt chân ráo vào nghề nên nhìu khi chưa hỉu bit hết quy định,có j thì mọi ng thông cảm nha.Tui còn một chút thắc mắc chưa hỉu lắm về diễn đàn,có ai rảnh thì chỉ bảo cho kẻ đần độn này chút nha.

hahaha_2509
22-01-2008, 18:25
Xin hỏi sao bài của tại hạ bị khóa và phạt cảnh cáo là sao vậy ?có huynh đệ nào biết chỉ giùm cái. Tại hạ vô cùng cảm kích !!!

Tình Trường Lãng Tử
22-01-2008, 18:30
hic... ! Tìm đâu ra cái chủ đề từ hồi xửa hồi xưa đến giờ vậy ?
Trả lời từng người :
Chào mọi ng tui mới chân ướt chân ráo vào nghề nên nhìu khi chưa hỉu bit hết quy định,có j thì mọi ng thông cảm nha.Tui còn một chút thắc mắc chưa hỉu lắm về diễn đàn,có ai rảnh thì chỉ bảo cho kẻ đần độn này chút nha.
Trước tiên vào mục nào cần nhìn lên phần chú ý của box đó đọc và tự tìm hiểu
Xin hỏi sao bài của tại hạ bị khóa và phạt cảnh cáo là sao vậy ?có huynh đệ nào biết chỉ giùm cái. Tại hạ vô cùng cảm kích !!!
Bài của huynh đệ vi phạm nội quy của box mà huynh đệ viết bài
cần tìm hiểu trước khi viết
Thân