PDA

View Full Version : Gop Y ' Nho

tuoi nho tai cao
04-09-2004, 08:56
Em đã lướt qua web rồi em có ý kiến thế này nha !:
Lên có một nơi chỉ dành riêng cho mod smod hay ban quản trị vào họp hay có ý kiến quan trọng bàn vè web mà các thành viên kô thể vào được vì là việc giêng mà
Và em muốn nói ở đây là :
1-Các mod phải đủ năng lực quản lý box mình nếu không làm được cắt chức ngay .
2-Những mod hay smod cần giải đáp được những vấn đề mà các thành viên đưa ra trừ các vấn đề vươtj quá khả năng
3-Mọi người trong ban điều hành diễn đàn lên có những bài viết hay nhắm đưa web mình lên cao hơn .
4-Những mod hay smod cả ban quản trị cần chú ý lướt qua web một chút dù khôngbắt buộc là online cả ngày .

5-Các thành viên trong diễn đàn cần đoàn kết không lên nói xấu nhau gây tranh cãi trong nội bộ tình trạng này có nhiều trong các web sau đó là hiện tượng chia cánh , vế các phe , cái này chúng ta cần chú ý nha :D :D :D !

Hi vọng với những ý kiến trên mọi người hãy sát cánh lại để làm web lớn mạnh lên nha :) .Cam on !

LSB-VanThang
07-09-2004, 04:52
TNTC góp ý vậy đương nhiên đúng rồi. Tại hạ nghĩ đó cũng là cái đích chúng ta muốn đạt được.
Sơn trại có Quân Cơ Mật Viện dành cho các mod và các nhóm bàn việc riêng từ 1,2 năm nay rồi chứ đâu phải chưa có.

flame dragon
07-09-2004, 06:01
TNTC góp ý vậy đương nhiên đúng rồi. Tại hạ nghĩ đó cũng là cái đích chúng ta muốn đạt được.
Sơn trại có Quân Cơ Mật Viện dành cho các mod và các nhóm bàn việc riêng từ 1,2 năm nay rồi chứ đâu phải chưa có.
thế cái quân cơ mật viện đó nó đang nằm ở đâu hả bác?
sao em ko thấy vậy :-/

Bạch Tiểu Băng
07-09-2004, 07:49
Thì QCMV chỉ dành cho các ĐL và CQ mà , làm sao chú bít được mừ hỏi

To: TNTC hiện tại DD thanh giảm một số lượng lớn các mod , hầu hết những người trụ lại được đều là những mod có năng lực cả , em yên tâm , chuyện thưởng phạt cũng đã có điều chỉnh lại phù hợp hơn rồi

flame dragon
07-09-2004, 08:07
thì em đang là mod mà có thấy cái QCMV nào đâu
ngày trước còn thấy bi giờ mò mãi hông có thấy!

LSB-Kaiser
07-09-2004, 13:19
Em là Mod anh công nhận nhưng Mod chưa vào được mà phải là Lương Sơn Đầu Lĩnh :-D !
Lương Sơn Đầu Lĩnh là Mod+ cũng nên :-D !