PDA

View Full Version : Vạn cưa cựa ơi!

Ngọc Diện Diêm Bà
03-09-2004, 17:38
Làm ơn làm lại hộ L cái thông tin cá nhân.Mà bao nhiêu tin nhắn cũ đã bị mất hết,làm thế nào bây giờ? Bao nhieu thứ quan trọng để ở đó.Làm thế nào bây giờ.Định gửi tin nhắn cho T,nhưng cơ mà ko tìm thấy bài viết nào của T cả.Nên đành lên đây nhờ vả vậy.Giúp đỡ L nhé.Quan trọng nhất là các tin nhắn cũ,lấy lại hết dùm L nha T.

LSB-Mat_naDH
03-09-2004, 18:00
NDDB tỷ, tỷ có thể vào diễn đàn cũ:
www.luongsonbac.com/forum_old

Đăng nhập vào rồi vào tin nhắn, các tin cũ vẫn còn ở đấy đó tỷ.

Ngọc Diện Diêm Bà
03-09-2004, 19:19
Thế chả nhẽ mỗi lần tỷ lại cứ phải vô đó để coi lại tin nhắn sao? Thế phải làm sao để chuyển tin nhắn đó về dd mới được? Mà tỷ đăng nhập thì nó lại quay về dd mới chứ đâu có coi được tin nhắn cũ đâu? Trả hiểu sao nữa.
Ai đó có thể giúp tôi lấy lại hết tin nhắn cũ và chuyển nó về dd mới này được ko? Làm ơn đi,ở đó nhiều link quan trọng lắm.

LSB-hongnhung
03-09-2004, 19:41
OH-NDDB đăng nhập ở diễn đàn này, rồi type http://www.luongsonbac.com/forum_old vào cái Adressleiste. Qua đó rồi vào chỗ Tin nhắn sẽ xem được thôi.

Ngọc Diện Diêm Bà
03-09-2004, 21:00
NDDB tỷ, tỷ có thể vào diễn đàn cũ:
www.luongsonbac.com/forum_old

Đăng nhập vào rồi vào tin nhắn, các tin cũ vẫn còn ở đấy đó tỷ.

Ối dời ơi! Sao muội ko tiện thể mà lấy lại hộ tỷ cho rồi.Tỷ đâu có biết làm mấy cái thứ đó đâu cơ chứ.

OH-NDDB đăng nhập ở diễn đàn này, rồi type http://www.luongsonbac.com/forum_old vào cái Adressleiste. Qua đó rồi vào chỗ Tin nhắn sẽ xem được thôi.

Làm thử như vậy rồi mà vẫn ko có được nè.Chả hiểu sao nữa.Mà bao nhiêu TB của tôi ở HQ HN cũng ko cánh mà bay.SN thành viên cũng ko còn,NQ cũng mất luôn.Vào dd cũ thì đó là box ẩn,đâu có mà tìm lại được? Ôi chán cái dd mới này qua cơ.

H
03-09-2004, 21:05
mà seo ai cũng nhìn được hội quán vậy...bác trại chủ xem lại đi chứ.....mà nhiều nick cũ của diễn đàn cũ khi chuyển sang diễn đàn mới cũng không cánh mà bay là sao vậy...
to NDDB: tỷ tỷ hôm qua đi về ngã xe có làm sao không vậy :confused:

LSB-TongGiang
03-09-2004, 22:18
Các bài Chú Ý & Thông Báo & Tổng Thông Báo sau khi chuyển sang diễn đàn này bị chuyển thành bài bình thường.
TG không chuyển các tin nhắn cũ của diễn đàn, bởi các thành viên khi sử dụng tin nhắn trong diễn đàn cũ lưu quá nhiều tin nhắn trong Hộp Nhận Tin, Hộp Gửi Tin...chuyển sang diễn đàn mới sẽ thành mỗi thành viên có vài trăm tin nhắn. Thành viên không biết xóa đi sẽ không nhận được tin nhắn mới. Do vậy cách tốt nhất là giữ tin nhắn cũ ở diễn đàn cũ.
TG đã sửa lại, từ nay đăng nhập ở diễn đàn cũ sẽ không bị chuyển sang diễn đàn mới nữa.

LSB-XuXu
03-09-2004, 23:35
Các bài Chú Ý & Thông Báo & Tổng Thông Báo sau khi chuyển sang diễn đàn này bị chuyển thành bài bình thường.

Thế những người phụ trách từng Box có thể để các bài viết ở mục Chú ý và thông báo nữa không Tống ca?
Các bài viết được chấm điểm có danh sách để xem không, sau khi chấm thì điểm sẽ được tính cho thành viên luôn, hay còn đợi kiểm tra lại vậy huynh?

Tiểu Siêu
03-09-2004, 23:43
Tống huynh nhân tiện chỉnh lại múi giờ của sơn trại , theo múi giờ chuẩn trước đây của diễn đàn cũ :).

Tiểu Siêu

LSB-TongGiang
04-09-2004, 00:33
Múi giờ mặc định của diễn đàn là giờ VN. Các thành viên có thể vào Bảng Điều Chỉnh để chọn múi giờ riêng cho mình. Thí dụ cc ở Đức thì chọn múi giờ GMT+1

XuXu hiền muội. Quản lý có quyền đặt bài chú ý và thông báo.

Ngọc Diện Diêm Bà
04-09-2004, 18:00
Ko hiểu sau này HQ còn chức năng đăng TB nữa ko vậy TG? Mà ko hiểu box ẩn của Thi Đài bây giờ ở đâu vậy nhỉ? HQ bây giờ ai cũng có thể viết bài được thì đâu cần

Thành viên thuộc nhóm Hải Phòng và Hà Nội vào Bảng Điều Chỉnh->Nhóm Làm Việc để xin gia nhập lại. Đơn gia nhập sẽ do Trưởng nhóm LSB-TuongVi và LSB-NgocDienDiemBa xét duyệt.
Ko hiểu sau khi gia nhập sẽ có lợi ích gì vậy trại chủ? Vì bây giờ HQ đâu còn là box ẩn nữa? Thành viên nào chả viết bài được,đâu cần làm đơn làm chi.

XuXu hiền muội. Quản lý có quyền đặt bài chú ý và thông báo.
Hình như mới chỉ viết dưới dạng chú ý thôi trại chủ à.Hôm qua bổn phu nhân thử rồi.HQ mới chỉ viết được bài dưới dạng chú ý.Còn nữa,sau này khi thành viên viết bài,thì trưởng nhóm có thể sửa thành dạng TB hoặc chú ý được ko? Trước nay HQ vẫn làm vậy,ko biết bây giờ có thay đổi gì ko?

to NDDB: tỷ tỷ hôm qua đi về ngã xe có làm sao không vậy
Cảm ơn (Chả biết muội hay đệ nữa),tỷ ko có bị làm sao hết.Chỉ có hai lão già đú đởn tổ lái bị ngã thoai.:)) Cũng may chỉ bị thương ngoài da,chứ ko có ảnh hưởng đến "xương xẩu" gì cả.Dù sao cũng cảm ơn đệ,muội đã quan tâm.Tỷ có quý nhân phù trợ,ko dễ chết để tiểu nhân dắc ý đâu.:))

NGOC TIEU TIEN TU
04-09-2004, 18:36
http://img.photobucket.com/albums/v233/ngocdiendiemba/TienTrang.bmp
Hình đã được thu nhỏ, click vào để phóng to. (http://img.photobucket.com/albums/v233/ngocdiendiemba/TienTrang.bmp)

Tại sao tiền của muội lại bị mất hết thế này? Tiền của muội sao lại bị âm nhu vậy là sao? Vạn ca ca có thể đòi lại tiền dùm muội được ko vậy? Chết muội rồi,lấy đâu ra tiền trả cho các tỷ ấy đây?:((

LSB-LyQuy
04-09-2004, 18:36
Cảm ơn (Chả biết muội hay đệ nữa),tỷ ko có bị làm sao hết.Chỉ có hai lão già đú đởn tổ lái bị ngã thoai.http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_smile.gif) Cũng may chỉ bị thương ngoài da,chứ ko có ảnh hưởng đến "xương xẩu" gì cả.Dù sao cũng cảm ơn đệ,muội đã quan tâm.Tỷ có quý nhân phù trợ,ko dễ chết để tiểu nhân dắc ý đâu.http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_smile.gif)

H là thèng Be Dang Yeu đó chị ngỗng à! Thía hai lão ý không sao hả? Vậy tốt rồi! Vẫn có người uống rượu với Lý gia là được rài à!:))

Bạch Tiểu Băng
04-09-2004, 21:42
Chết Ngọc Tiêu Tiên Tử nhá, tỷ nợ tiền chị Linh thì chỉ có nước chết thôi. Tống huynh trả tiền tỷ ấy kẻo tỷ ấy chết mất :))

LSB-Akazumi
04-09-2004, 21:43
Đề nghị Tống huynh giải quyết nhanh chóng mấy vụ tiền nong đi. Đệ cũng bị thiếu mất vài khìn khi chuyển diễn đàn đây :o

Ngọc Diện Diêm Bà
04-09-2004, 22:00
H là thèng Be Dang Yeu đó chị ngỗng à! Thía hai lão ý không sao hả? Vậy tốt rồi! Vẫn có người uống rượu với Lý gia là được rài à!

Con cóc xấu xí kia,ai cho dùng màu chữ của bổn phu nhân hử? Hai lão ấy ko sao,nhưng cơ mà chưa có đi uống rượu được đâu.Lão Chào_nhé chắc phải nằm một tuần.Thôi để chị đi đòi tiền đã.

Tại sao tiền của muội lại bị mất hết thế này? Tiền của muội sao lại bị âm nhu vậy là sao? Vạn ca ca có thể đòi lại tiền dùm muội được ko vậy? Chết muội rồi,lấy đâu ra tiền trả cho các tỷ ấy đây?
Đề nghị trả lại tiền cho bổn phu nhân ngay nha.Bao nhiêu chuyện,đâu có thời gian đi chuyển tiền cơ chứ.Đợt vừa rồi Hội HN đú đởn nhiều quá thành ra ko có thời gian để ý đến việc này.Van cửa cựa làm ơn lấy tiền lại dùm cho thiếp nha.Chuyển dd đúng dịp đi HP nên đâu có lên mạng để mà chuyển tiền được đâu.NTTT thì đi vắng,thế là âm sạch tiền.Ứ chịu đâu,Van cửa cựa trả tiền cho thiếp đi.

LSB-LyQuy
05-09-2004, 09:57
Làm ơn làm lại hộ L cái thông tin cá nhân.Mà bao nhiêu tin nhắn cũ đã bị mất hết,làm thế nào bây giờ? Bao nhieu thứ quan trọng để ở đó.Làm thế nào bây giờ.Định gửi tin nhắn cho T,nhưng cơ mà ko tìm thấy bài viết nào của T cả.Nên đành lên đây nhờ vả vậy.Giúp đỡ L nhé.Quan trọng nhất là các tin nhắn cũ,lấy lại hết dùm L nha T.Úi giời, Linh Linh...Thắng Thắng....nghe cứ như là lấy nhau đến nơi rùi ấy....khiếp! :)) Tình cảm quá....xúc động quá! :rolleyes: Van tổng quản mà dính vô mụ ngỗng là lây bịnh cúm đó nha...:)) Đừng có mà dại!

LSB-TruongThanh
05-09-2004, 11:07
Úi giời, Linh Linh...Thắng Thắng....nghe cứ như là lấy nhau đến nơi rùi ấy....khiếp! :)) Tình cảm quá....xúc động quá! :rolleyes: Van tổng quản mà dính vô mụ ngỗng là lây bịnh cúm đó nha...:)) Đừng có mà dại!
Lý nhi ghen tuông gì đó. Ra chỗ khác cho bọn trẻ chơi nhà chồi nào :-D
Ngọc nương cứ về bên LSB cũ copy hết mấy cái tin nhắn, rồi sang đây tự pm cho mình để lưu lại. Vậy chắc sẽ ổn

LSB-XuXu
05-09-2004, 12:27

Trương Nhi về nhà học lại chính tả nào. Viết 2 trang chữ "nhà chòi" rồi mới được vào đây chơi chung nghe chưa!:))

Ai ơi xóa hộ Xu bài này với:D

LSB-TruongThanh
05-09-2004, 12:32
Trương Nhi về nhà học lại chính tả nào. Viết 2 trang chữ "nhà chòi" rồi mới được vào đây chơi chung nghe chưa!:))

Ai ơi xóa hộ Xu bài này với:D
Oài, viết xong rồi. Bây giờ Xu vào chơi cùng anh cái nào. Chơi trò "cô dâu chú rể" cho Thắng nhi và Ngọc nương xem nhé ;)
Đừng ai xóa bài em tội nghiệp

LSB-LyQuy
05-09-2004, 17:33
Ngọc nương cứ về bên LSB cũ copy hết mấy cái tin nhắn, rồi sang đây tự pm cho mình để lưu lại. Vậy chắc sẽ ổnỐi dào, mụ ngỗng thì chắc toàn tin nhắn gửi đi tán giai chứ có khỉ gì mà tiếc. Thoai, mời chị gửi tin nhắn mới câu hàng mới nha. :-D

Mèo Mù
05-09-2004, 17:43
ấy, em còn bị thiếu tiền nè, tin nhắn cũng biến sạch... Tin nhắn có thể bỏ qua, nhưng xiền thì không... Tống Rang lão ới, trả xiền đây....Trong tiền trang cũ thì có khoảng hơn 30000$, nay chỉ lấy 30000$ cho nó tròn, vừa bán tài sản được khoàng gần 3000$. Tổng cộng trả vt 33000$. TRích cho Tống Rang 1500$, coi như tiền trà nước chuyển sang cho vt. Chấm hết ạ.

NGOC TIEU TIEN TU
06-09-2004, 00:36
Chỗ người ta đòi nợ mà mấy người vào đây làm xào xáo hết cả lên là sao? Vô duyên quá.Mà sao chả thấy ai trả lời em là thế nào? Em lấy đâu ra tiền trả cho Ngọc tỷ bây giờ? Trại chủ làm ơn trả lời hộ em mau len nhé.

vietdaica
06-09-2004, 09:38
hớ tớ ko biết là tớ bị cho xuống HẢO HÁN bó tay quá trời , mình làm hảo hán rồi sao? tiền chẳng cần biết nhưng mà kiểu tính điểm vậy có đến tết mông cổ cũng ko lên được đến 500 điểm , trại chủ tính để anh em ngày online 24\25h sao hử , botay.sữa với mấy ông , thoai thì kệ em chỉ có một mong muốn mong muốn tuột bậc là được xem người ta thăng chức hahaaaaa

Mèo Mù
06-09-2004, 16:42
ấy. Không có mục biếu điểm với cả bán điểm nhỉ, nếu có em cho chồng 1 ít, rùi bảo mí người nhiều nhiều điểm cho 1 ít nữa... dần dần chồng đủ điểm thui. Mà chức để làm gì hả chồng

LSB-VanThang
07-09-2004, 04:08
Thiếu tiền mà có thiếu nhiều không vậy? Chỉ 1 mình L hay có nhiều người cùng bị. Nếu chỉ 1,2 người thì tại hạ kiểm tra bên diễn đàn cũ rồi sửa số tiền cho mọi người là được. Còn như là quá nhiều người bị thì phải nhờ Tống trại chủ cập nhập lại số tiền từ diễn đàn cũ sang thôi.

VTKK: Sư muội nói có 3000 ở Hầu bao sao huynh nhìn thấy gần 30 000$ vậy.

Vietdaica: Cách tính điểm của diễn đàn khác lúc xưa mà.

NDDB: Loại diễn đàn vBB này không viết bài Thông Báo như bên phpBB được. Ai quản lý mục nào thì chỉ có quyền viết bài Thông báo ở mục đó mà thôi.
Về 2 nhóm HP và HN thì T sẽ xem và đặt lại quyền hạn cho nhóm.

vBB này nhiều thứ quá, tại hạ cũng chưa rành rõi cho lắm.... từ từ nghiên cứu thêm vậy. :)

Mèo Mù
07-09-2004, 16:55
ấy, Đại ca nói lạ wá ha, muội nhớ là có gửi khoảng 29000$ vài tiền trang... Lãi mẹ đẻ lãi con thì phải hơn 30000$ chứ. Muội tính rẻ chỉ dém nhận có 30000$... Khốn rồi. Hay có tên nào ăn trộm của muội nhỉ. Bởi muội chả mấy khi mò vào tiền trang, gửi tiền ở đó rùi mặc kệ.... Mà sao hiện giờ muội ko gửi đc xiền vào Tiền trang vậy. Và ở trong mục tin nhắn cũ của muội có tên gửi trả 7000$. Đại ca nhớ cộng vào nhá, cả tiền muội mới bán tài sản cũ là .... wên rùi. :-( Thế là mất 1 món...Chậc.

NGOC TIEU TIEN TU
10-12-2004, 21:46
Thiếu tiền mà có thiếu nhiều không vậy? Chỉ 1 mình L hay có nhiều người cùng bị. Nếu chỉ 1,2 người thì tại hạ kiểm tra bên diễn đàn cũ rồi sửa số tiền cho mọi người là được. Còn như là quá nhiều người bị thì phải nhờ Tống trại chủ cập nhập lại số tiền từ diễn đàn cũ sang thôi.

VTKK: Sư muội nói có 3000 ở Hầu bao sao huynh nhìn thấy gần 30 000$ vậy.

Vietdaica: Cách tính điểm của diễn đàn khác lúc xưa mà.

NDDB: Loại diễn đàn vBB này không viết bài Thông Báo như bên phpBB được. Ai quản lý mục nào thì chỉ có quyền viết bài Thông báo ở mục đó mà thôi.
Về 2 nhóm HP và HN thì T sẽ xem và đặt lại quyền hạn cho nhóm.

vBB này nhiều thứ quá, tại hạ cũng chưa rành rõi cho lắm.... từ từ nghiên cứu thêm vậy. :)

Bao giờ mới kiểm tra vậy Van chưởng quản? Chờ lâu quá rồi.

LSB-LyQuy
11-12-2004, 17:12
Tiện đây mỗ đề nghị Van tổng quản về cái diễn đàn cũ rích ý lấy cho mỗ 200 cổ phiếu về đây cái nha. Tính ra là hơn 200 nghìn đấy.

Ngọc Diện Diêm Bà
11-12-2004, 21:07
Còn đang bận cưới hỏi bên 3K kìa,các người cứ ngồi đó mà chờ đi.