PDA

View Full Version : không biết có ai quan tâm đến chuyện này không nhỉ?

hoanglinh_bg
01-09-2004, 13:44
Đệ định lấy mấy ảnh thế thân từ trang khác nhưng mà cái "công thức" đường truyền URL viết sai... :-? ,có huynh nào biết thì giúp đệ viết cái công thức đó hộ cái,không chỉ mình đệ viết sai mà nhiều người cũng như vậy,mong các huynh giúp cho,cảm ơn và hậu tạ nhiều :=

boy_fantasy_xx
05-09-2004, 08:37
nếu bạn đã học sơ về web th2i sẽ biết nhưng bạn chưa học thì.......... cũng chã sạo
nếu bạn muốn lấy hình từ web khác sang thì bạn phải sử dụng mã chèn hình ,nghĩa là
đường dẫn

hoanglinh_bg
05-09-2004, 13:12
nếu bạn đã học sơ về web th2i sẽ biết nhưng bạn chưa học thì.......... cũng chã sạo
nếu bạn muốn lấy hình từ web khác sang thì bạn phải sử dụng mã chèn hình ,nghĩa là
đường dẫn Ậy cách này làm nhiều lần rùi nhưng không có được đâu,chỉ lấy được trong thư viện ảnh bằng cách này thôi,còn kết nối với nhưng trang khác thì lại không!!!Có ai giúp tại hạ với:-(

Con Hủi
05-09-2004, 13:40
sao lại ko được nhỉ ta cũng vậy ah tại sao khi đưa anh thế thân ta thấy rât nhiều anh to thế mà ta đưa ảnh bé hơn vào thì lại báo là to vậy phải làm sao đây

hoanglinh_bg
05-09-2004, 14:28
Hình như chẳng có ai quan tâm đến chủ đề này nhỉ?Bác nào biết thì giúp anh em huynh đệ chúng tui cái đi.........

flame dragon
05-09-2004, 22:19
chỉ cần copy cái địa chỉ ảnh vào trong cái ô trong mục cá nhân đó thôi
chứ ko cần phải có lệnh gì cả!

hoanglinh_bg
10-09-2004, 15:21
Ờ đúng rùi đó,bài này tui gửi trước khi nâng cấp diễn đàn ,bây giờ diễn đàn nâng cấp rùi thì việc chọn ảnh thế thân dễ quá rùi mà........chúc các huynh tìm được ảnh đẹp nha!!!!

flame dragon
11-09-2004, 04:20
cả diễn đàn trước cũng làm cách đó
tất cả các loại forum IBF, vBB, phpBB đều chỉ cần đưa thẳng link chứ ko cần có lệnh
nếu huynh đài ko còn gì thắc mắc tại hạ xin closed topic này!