PDA

View Full Version : Dơn giản la minh dang cô dơn

o0o_AlexMack_o0o
16-06-2003, 19:10
Chao tat ca moi nguoi!
Minh chua can tim nguoi yeu nhung minh can 1 nguoi de tam su vi minh dang rat buon.
Minh cung chang bietnoi gi dai hon.Rat mong nhan duoc thuhoac gi gi do cua cac ban gan xa.
Thank!

TRAICAUDUONG
17-06-2003, 22:31
tôi là ai chẳng biết tôi là thằng khùng ư chẳng có ai tự nhận mình là một thằng khùng cả nhưng tôi phải nói hết những chất chứa trong lòng mình đẫ bao nhiêu lâu nay nó đã nằm sâu trong sự quên lãng có thể nó bị lãng quên nhưng sự tồn tại của nó thì vẫn còn đó như một thách thức 1 thách thức khó vượt qua tôi thật là 1 thằng khốn nạn chẳng ra gì chẳng làm nên tích sự gì chỉ giỏi ăn bám dựa dẫm và lừa gạt lòng tin của mọi người , những người thân , bạn bè tất cả họ đều đã bị tôi lừa vậy mà họ vẫn coi tôi như 1 đứa bạn thân tôi thật là một thằng khốn nạn , tôi không tự tin vào bản thân mình làm gì cũng dựa vào ngưòi khác coi họ như một công cụ để mình đạt được mục đích khi đã đạt thì vứt một cách không thương tiếc tôi là vậy đó trong tôi đều là những tật xấu khó có thể kiếm ra một điều tốt đẹp ngoài một vẻ mặt ngây thơ lúc nào cũng tỏ ra mình là 1 người vô tội . tôi không hề tin tưởng một ai cho dù người đó là ai đi nữa dù có quan trọng với tôi thế nào đi nữa thì cũng vậy thôi ích kỉ là những gì tôi có nhiều nhất chỉ chăm chăm lo cho bản thân mình còn mọi người ra sao thì mặc kệ chẳng quan tâm mọi người thấy tôi là 1 thằng thế nào quá tệ phải không

LSB_HaiHang
23-06-2003, 18:41
Buồn mà không nói vì sao tôi buồn à . Thế mọi người hiểu nhầm thì sao hả!

LSB-XuXu
25-06-2003, 14:12
Không bít các bạn buồn cái gì thì làm sao mà chia xẻ được chứ? Chỉ có cách là im lặng cảm thông thôi.

o0o_AlexMack_o0o
26-06-2003, 10:46
:twisted:
Buồn v� nhiều lẽ, tui buồn
Buồn v� đi bắt chuồn chuồn,gặp em
Buồn v� chẳng được l�m quen
Buồn v� tui xấu,tui đen;tui buồn

Never
26-06-2003, 16:58
Tìm người yêu chỉ đơn giản để chia sẻ nỗi bùn hay sao ???huuuuuuuuuu chán ngắt .
Còn tui tui cần tìm 1 ông để yêu thương và ngượi lại .......còn ông TCĐ82 ...tâm sự hơi thật quá ..Cô nào đọc được lại chả mún iu ông à nhá ..