PDA

View Full Version : lấy password hòm thư qua web trung gian

loveyoumorethanicansay
26-08-2004, 20:47
. Vào Bravenet.com đăng kí một accout và đăng kí formmail bravenet.Trong phần Setting bạn chọn đường dẫn URL là địa chỉ mà bạn muốn chuyển đến sau khi lừa họ check mail, bạn lên chọn đường dẫn đến đến địa chỉ mà Yahoo báo lỗi khi Login bằng cách vào Yahoo mail và đánh một cái ID tầm bậy nha, sau đó bạn cũng gõ pass luôn và bấm checkmail, yahoo sẽ báo là sai mật khẩu bạn hãy chép cái đường dẫn URL này và dán vào trong mục URL của bravenet.
2. Sau khi hoàn thành bước đầu thì bạn chuyển sang bước kế tiếp chỉnh lại trong mail yahoo đó nhớ là bạn phải làm 2 giao diện một giao diện yahoo là sẵn sàng Login vào mail và cái thứ 2 là sai mật khẩu, tới đây chắc các bạn hiểu rồi phải không? để khi victim checkmail thì đường dẫn thank sẽ báo là sai mật khẩu và lần này thì 100% là victim checkmail thành công nhưng cũng đồng nghĩa với mất mật khẩu, mật khẩu của victim sẽ được chuyển về hộp mail mà lúc bạn đăng lí bên bravenet.com. Bạn chỉ còn việc đi rải "bom" shortcut checkmail và chỉ chờ cho victim checkmail là OK!

thilenlongdaiminh
29-08-2004, 09:26
Thèng em nói mà anh đây chẳng hiểu cái mô tê rứa á,mà thèng em cũng ở hp à.anh đây cũng rứa.

loveyoumorethanicansay
29-08-2004, 21:17
là cách lấy password hòm bằng cách tạo giao diện giống yahoo thôi mà, em cũng dân HP đây

nguoi khong mang ho
08-09-2004, 10:14
huynh giúp đệ lấy password của nick chimotminhanhthoi_ma nhé!
đệ cảm ơn huynh nhiều !

Con Hủi
08-09-2004, 14:38
thế thì ko được rôi vì nhung bưc thư co vi rut ko gửi vào inbox mà với lai khi bao lỗi thì chỉ lừa được những người ko biết tiếng anh thôi ah vì khi đó xẽ có dong tiếng anh hiện nên mà hiiiiiiiii tìm cach gì hay hơn đi ok chứ

loveyoumorethanicansay
11-09-2004, 16:43
bây giờ có nhiều cách lấy pass qua web trung gian lắm, ví dụ qua bravenet nhưng lỗi này hiện nay đã được fix rồi, mà cho hỏi nhé hoachanhnuongnuong người ở đâu vậy ta? ai muốn tìm hiểu lấy password qua web trung gian co the lien hệ với tôi, còn xài được hay không thì bạn phải tự tìm hiểu thôi

flame dragon
11-09-2004, 20:32
cái này nó gọi là fake login
tác giả bài viết này copy thiếu đoạn sửa nên ko ai làm được là đúng rồi
còn muốn xem demo tại hạ đã làm sẵn thì bấm vào đường link sau đây
http://www.freewebs.com/buuthiepa10/greetingcards.htm

loveyoumorethanicansay
12-09-2004, 17:37
trời ơi, cái trang bravenet đã được fix lỗi rồi nên cách của bác chỉ lừa được con nít nên 3 thôi, tôi đã xem thử rồi, nếu người ta nhấn vào cancel, hay close thì bác chỉ có bước chào thua thôi

flame dragon
12-09-2004, 21:24
trời ơi, cái trang bravenet đã được fix lỗi rồi nên cách của bác chỉ lừa được con nít nên 3 thôi, tôi đã xem thử rồi, nếu người ta nhấn vào cancel, hay close thì bác chỉ có bước chào thua thôi
thế mà thời đại này còn nhiều con nít lên 3 lắm đó bác à! http://www.luongsonbac.com/forum/images/smilie/icon_lol.gif

loveyoumorethanicansay
14-09-2004, 16:34
thế bác lừa được bao nhiêu đứa con nít rồi thế, thực chất lỗi của bravenet trước kia có thể áp dụng nhưng giờ lỗi đã được fix rồi nên password nó không thể gưir trực tiếp về ngay hòm thư của bác được, mà nó qua một một cái trang chuyển tiếp. Mà nick bác là gì thế chúng ta có thể chát với nhau chứ

flame dragon
16-09-2004, 03:28
thế bác lừa được bao nhiêu đứa con nít rồi thế, thực chất lỗi của bravenet trước kia có thể áp dụng nhưng giờ lỗi đã được fix rồi nên password nó không thể gưir trực tiếp về ngay hòm thư của bác được, mà nó qua một một cái trang chuyển tiếp. Mà nick bác là gì thế chúng ta có thể chát với nhau chứ
em mới lừa được khoảng hơn 100 con nít thôi

còn tuy bravenet đã fix lỗi nhưng vẫn chưa hoàn chỉnh
vì password nó vẫn trực tiếp send vào mail của em bác ạ, ko cần qua trang chuyển tiếp nào cả
chính xác là pass nó send vào bravenet
em chỉ cần lập 1 mail trong bravenet và attach lại nó bằng cách chỉnh sửa cho mọi mail send đến mailbox đó đều chuyển vào mail yahoo của em!

loveyoumorethanicansay
16-09-2004, 16:47
xem ra bác cũng rành về khoản đó quá nhỉ, tui muốn làm một fourm góp ý để ai muốn gửi bài nhận xét mà mà chỉ cần nhập địa chỉ email và nội dung vào là có thể gửi cho tôi, bác có thể giúp tui không

boy_fantasy_xx
16-09-2004, 19:12
trò mèo mà cũng xạo ghê ha,
Cái dụ Bravenet này từ lâu đã không còn sử dụng được( khoẳng 2 năm rùi)
vậy mà dám post lên à
Ngon lấy pass hòm mail tui nè , tui cũng từng thách thứ hacker bên www.hackermatrix.net rùi vậy mà có tên nào lấy được đâu
ha

loveyoumorethanicansay
16-09-2004, 20:58
tôi cũng nghĩ thế thực chất lỗi này đã được fix lâu rùi, chắc có lừa được chắc cũng dân mù tin học thì mới dễ bị lừa thế chứ với người biết chút ít thì chắc là không mắc lừa đâu, mà thực chất trang bravenet cũng rất tuyệt vời cho những người học hack đó chứ, nó cung cấp rất nhiều thứ hoàn toàn free, thế bác boy_fantasy_xx có cách gì hack hay không, mà bác có biết cách gắn file virus vào file ảnh không vậy, nếu biết chỉ dùm tui mới

flame dragon
17-09-2004, 01:59
thì đã bảo cách này lừa con nít lên 3 mà lị!
còn cái khoản forum... của bác love...
tại hạ chưa hiểu lắm
tại hạ chỉ có thể làm 1 trang index để góp ý chứ ko biết cách là forum để góp ý như ý của bác!

loveyoumorethanicansay
17-09-2004, 10:29
tức là tui muốn tạo một email forum mà khi có người cần góp ý không cần phải vào hòm thư, ma chỉ cần đánh email và nội dung cần góp ý sau đó có thể gửi trực tiếp tới hòm thư của tui, nếu ai biết thì chỉ dùm với

flame dragon
18-09-2004, 02:50
thì em đã bảo chỉ biết làm 1 trang index
ai muốn góp ý thì đánh tên mình vào rồi ghi góp ý
nếu bác cần cái đó thì em kiếm cho
nó chỉ là 1 đoạn Java thôi ý mà
kẹp bất kì vào trang index nào cũng ok hết!

loveyoumorethanicansay
18-09-2004, 16:55
thế thì bác kiếm giúp em một đoạn đi nhé, em cảm ơn bác trước

flame dragon
18-09-2004, 20:25
<meta name="GENERATOR" content="Microsoft FrontPage 5.0">
<meta name="ProgId" content="FrontPage.Editor.Document">
<META content="text/html; charset=windows-1252" http-equiv=Content-Type>
<HEAD>
<title>Mail Me</title>
<script language="JavaScript">

function mailMe( form ) {
// put some checks here
return true;
}

</script>
</HEAD>
<BODY>
<form name="email" method="POST" action="mailto:[email protected]"
onSubmit="return mailMe( this.form )" enctype="text/plain">
<b><p>YOUR NAME:</b><br>
<input type="text" name="SUBMITED BY" value size="30"><br>
<b>ENTER YOUR URL:</b><br>
<input type="text" name="URL LOCATION" value="http://" size="30"><br>
<b>YOUR E-MAIL ADDRESS:</b><br>
<input type="text" name="EMAIL ADDRESS" value size="30"><br>
<b>YOUR COMMENTS:<br>
<textarea NAME="COMMENTS" ROWS="8" COLS="30" wrap="virtual"></textarea><br>
<input type="submit" value="Submit "><input type="reset" value="Reset"></p>
</form>
</b>
<!-- -->

TrienChieu
18-09-2004, 22:27
đoạn code này của FG đáng được thưởng điểm đấy ha(hihihihhi câu bài tí)

LSB_Kilua
19-09-2004, 08:36
xời các huynh lấy pass của họ làm gì bộ định vào đọc trộm thư của họ à nếu có ý định như vậy là bỏ di ngay nha ko là vi phạm thông tin cá nhân đấy

flame dragon
19-09-2004, 20:26
đoạn code này của FG đáng được thưởng điểm đấy ha(hihihihhi câu bài tí)
nhưng mà có ai thưởng cho em đâu !
beo nhiu bài viết rùi mà dạo này chả được thưởng gì cả
bác bi đâu òi hix hix :-(

kiniemxua
24-06-2005, 14:43
--------------------------------------------------------------------------------

. Vào Bravenet.com đăng kí một accout và đăng kí formmail bravenet.Trong phần Setting bạn chọn đường dẫn URL là địa chỉ mà bạn muốn chuyển đến sau khi lừa họ check mail, bạn lên chọn đường dẫn đến đến địa chỉ mà Yahoo báo lỗi khi Login bằng cách vào Yahoo mail và đánh một cái ID tầm bậy nha, sau đó bạn cũng gõ pass luôn và bấm checkmail, yahoo sẽ báo là sai mật khẩu bạn hãy chép cái đường dẫn URL này và dán vào trong mục URL của bravenet.
2. Sau khi hoàn thành bước đầu thì bạn chuyển sang bước kế tiếp chỉnh lại trong mail yahoo đó nhớ là bạn phải làm 2 giao diện một giao diện yahoo là sẵn sàng Login vào mail và cái thứ 2 là sai mật khẩu, tới đây chắc các bạn hiểu rồi phải không? để khi victim checkmail thì đường dẫn thank sẽ báo là sai mật khẩu và lần này thì 100% là victim checkmail thành công nhưng cũng đồng nghĩa với mất mật khẩu, mật khẩu của victim sẽ được chuyển về hộp mail mà lúc bạn đăng lí bên bravenet.com. Bạn chỉ còn việc đi rải "bom" shortcut checkmail và chỉ chờ cho victim checkmail là OK!
chắc cái này của ông bạn tôi ko làm đươc rồi vậy tôi nhờ các bạn giup được ko
để tôi làm cho tôi một cái nếu được tôi xin cảm ơn bạn
buyeeeê

A - X - C - C
24-06-2005, 21:00
ẹc ẹc nghe mấy bro nói chuyện hay ghê vô câu bài cái chơi heheh nhưng xét cho cùng thời đại bây giờ lấy pas của người ta thì khó lám bởi vì họ cũng khá rành về cái này rùi chỉ có đi lừa ai mới biết chát thui à hihhih