PDA

View Full Version : Con gái khó hiểu thật ???

Trở về lương sơn
15-06-2003, 19:15
Khi ta mến em, nhưng không tỏ bày, thì em bảo là nhút nhát.
Khi ta thích em, nhưng không tìm cách gặp em, thì em nói không thật lòng
Khi ta yêu em, nhưng không dám kiss em, em cho không đáng là con trai.

Khi ta tỏ bày, em bảo là vô duyên.
Khi ta tìm cách gặp em, em nói là không có thời gian.
Khi ta kiss em, em cho là quá vội vàng

Là tại làm sao ... hỡi bà con!!!

hoahongdaygai
15-06-2003, 21:25
thế mà cũng hỏi à.Con gái nói có là không mà.Tâm lý của kẻ đang yêu thôi.Không sao đâu hãy tỉnh táo để hiểu nàng muốn gì .Và hãy làm cô ấy vui nha.

Trở về lương sơn
16-06-2003, 08:28
Con gái vốn dĩ là vậy, khó hiểu thật đấy. Nhưng con trai lại cứ thích chút liều vào yêu . Chán thật , phải chi con trai đều trở thành gái hết . Lúc đó con gái sẽ ra sao nhỉ ???
tội nghệp cho phái mày râu của chúng ta rồi !!! Bùn thiệt nhỉ !??????

hoahongdaygai
18-06-2003, 11:42
Nhưng khi yêu lại không muốn dưt ra nữa vì::chao ôi ty thật tuyệt vời".Hãy là con trai đi tvls ạ.Cậu sẽ thấy con gái thật tuyệt vời.MÔt điều không thể thiếu trong cuộc đời con trai .

Trở về lương sơn
21-06-2003, 09:33
Nói thiệt hé, người (...) vậy đáng đem đi câu sấu lắm...nhưng mà nghĩ lại thì có thể người này vẫn còn xương cái người kia ( phụ nữ ) nên mới làm vậy ( nhưng vì suy nghĩ nông cạn, thay vì thương thì phải bảo vệ nhưng lại đi làm chiện trái ngược lại...thiệt tình...)....Thui, tốt nhất là tui không nên gần girl nữa, tránh càng xa càng tốt...

Never
23-06-2003, 19:26
Chịu , nói chung mỗi người một kiểu nhưng con gái thường là cần một sự ổn định , cần một sự chắc chắn , cần một tình yêu thật sự , sự yêu thương và sự độc tôn

LSB-Hunter
23-06-2003, 21:59
Họ nói vậy kệ họ! Liệu huynh đệ có tin như vậy không ? Tui không tin những gì họ nói đâu. Tui tin vào cảm giác của tui, nhận biết của tui. Với 3-4 lần nói chuyện tui có thể lắm bắt tính cách một người con gái . Quá đơn giản. Vậy đấy, con gái là vậy ! Luôn tỏ ra mình thật khó hiểu, nhưng đơn giản vô cùng. Phải chăng chính chúng ta luôn "ám thị" mình rằng con gái thật khó hiểu. Nếu vậy thay đổi suy nghĩ một chút đi.
Tuy nhiên tui không nói không có con gái khó hiểu, có chứ ! Đó là những người con gái chẳng ai muốn hiểu nên khó hiểu, hoặc ai cũng muốn tìm hiểu lên khó hiểu .............. hi hi hi có "trừu tượng" wá không ????

LSB-nhocthuytien
24-06-2003, 17:56
Huynh HunTer nói đúng, thật ra con gái thường thích tỏ ra khó hiểu trước mặt con trai.. nhưng nếu hiểu được thì con gái rất đơn giản, không phải khó như mọi người nghĩ . Con gái là vậy mà.

thongcheWellington
24-06-2003, 20:23
Vậy làm sao để hiểu được chứ đâu thể hiểu trong 1 sớm 1 chiều được.

LSB-Hunter
24-06-2003, 22:06
Mỗi người có một cách tìm hiểu riêng cho mình, hỏi vậy trả lời sao đây. Tui luôn làm theo cách của tui chẳng bao giờ phải thắc mắc vấn đề đó. Nhưng nêu huynh đệ hỏi làm sao để hiểu thì tui cũng trả lời cho mà nghe một số cách thông thường nè . Tuy vậy tui ít dùng , bởi vì đó là cách thông thường mà thông thường thì khó mà thành công. Ai lại lô bí mật bao giờ. Nếu bạn gái tui đọc được thì sao >_<

- Cách thứ nhất : Tìm cách nói chuyện thật nhiều với họ với dủ lí do mà họ thường bị thi hút (có thể tìm hiểu từ bạn của họ)
- Cách thứ hai : Chẳng làm gì cả , cứ thờ ơ với họ, thỉnh thoảng lại quan tâm một chút , vậy là họ sẽ tò mò.......... sau đó tha hồ tìm hiểu
- Cách thứ ba : Hẹn hò với họ ở một địa điểm nào đó thật đẹp và sáng sủa (con gái ban đầu sợ chõ tối đấy) và nói chuyện với họ thế thôi . Có thể nói về sở thích của mình trước và hỏi họ. Ít nói về mình và đạt câu hỏi thật tế nhị và "câu hỏi mở" để họ nói nhiều hơn
- Cách thứ tư : ........... và 10 000 cách khác huynh đệ tự tìm hiểu đi. Nói hết ra, các bạn gái nào đọc được lại chẳng biết tỏng người đang. . . cưa ... mình a. Nếu thế thì ôi ôi ôi ôi ............ lộ lộ

Bất Ảnh Vô Hồn
25-06-2003, 09:59
Đúng là có hàng tỷ cách khác nhau để tìm hiểu con gái. Nhưng cách tốt nhất là hãy yêu họ. Yêu thì sẽ gần hơn và chắc là sẽ hiểu hơn.

Bất Ảnh Vô Hồn
25-06-2003, 10:04
Con gái vốn dĩ là vậy, khó hiểu thật đấy. Nhưng con trai lại cứ thích chút liều vào yêu . Chán thật , phải chi con trai đều trở thành gái hết . Lúc đó con gái sẽ ra sao nhỉ ???
tội nghệp cho phái mày râu của chúng ta rồi !!! Bùn thiệt nhỉ !??????
Có gì phải buồn hả huynh. Nếu thiếu những đấng mày râu như chúng ta thử hỏi cái gì sẽ tồn tại trên thế giới này chứ?

Trở về lương sơn
26-06-2003, 10:31
choài câu đó huynh đài lại còn phải hỏi nữa , tất nhiên là con gái xẽ nổi loạn rồi có nhiều đàn ông mà vẫn không kiểm soát được tình hình các bà chị em phụ nữ nữa nói chi đến thế giới không có đàn ông ?????? con gái là đổ rách chuyện mà lị !!! con gái ở đồng bằng gọi là sư tử đồng bằng còn ở miền núi là sư tử rừng xanh choài nhác đến sư tử chân tay bủn rủn cả , không hổ danh là uy lực của girl

http://us.f132.mail.yahoo.com-ym-ShowLetter-XINHXINH.jpgbox=Inbox&MsgId=8848_859776_1800_982_200837_0_14884_260826_3 604392975&bodyPart=3&filename=XINHXINH.jpg&tnef=&YY=18721&order=down&sort=date&pos=0&view=a&head=b