PDA

View Full Version : nỗi nhớ trong tinh yêu

lsb_ha son
15-06-2003, 11:04
Đã một tuần trôi qua rồi kể từ khi em xa anh, để lại sau lưng anh là một nỗi nhớ nhung vô hạn, nhớ về ánh mắt của em, nụ cười của em, giọng nói của em ,ôi! những hình ảnh ấy cứ hiện ra ở sâu trong trái tim , trong suy nghĩ của anh. đối với anh em luôn là niềm hy vọng là tình yêu của đời anh, là người anh đã đặt trọn niềm tin và tình yêu của đời anh vào em cho một mai kia em có dời xa anh a, anh cũng ko thể trách em được vì anh đã là làm cho em buồn anh đúng là người vô tâm quá đúng ko nhưng nhũng gì anh làm cũng chỉ vì anh quá yêu em, tình yêu của anh dành cho em là chân thành mà ,,em ko tin anh sao? em quả là vô tâm em lỡ rời xa em nhưng anh sẽ mãi mãi và trọn đời này chỉ yêu một em cho dù anh có phải chờ đợi đến khi nào , đến lúc nào thì anh vẫn đợi tình yêu của em, anh muốn em đến với anh với mình tình yêu tự nguyện .anh tin rằng anh sẽ là người làm cho em được hạnh phúc suốt đời em hay cho anh một cơ hội được yêu em một lần nữa. anh hưa anh sẽ làm cho em thật vui vẻ và hạnh phúc bên anh. thôi anh dừng bút. ngàn loừi nói yêu em.
em là tình yêu là sức sống vĩnh hằng của anh.

LsB-a LiTtLe GeCkO
15-06-2003, 14:20
Anh yêu thương , một tuần xa anh đủ cho em nghĩ lại tất cả . Em xa anh một tuần nhưng trái tim em đã thực sự rời xa anh , rời xa hình ảnh của anh từ lâu lắm rồi . Anh yêu , sao anh không hiểu cho em cơ chứ ? Anh không hiểu hay cố tình không hiểu ? Em không thể sống với người em yêu thương . Làm như vậy em sẽ là một kẻ có lỗi , em không muốn sống trong dằn vặt . Hãy tha thứ cho sự ra đi của em . Anh nói rằng anh sẽ chờ em , thực sự em thấy vui lắm . Ít ra cũng có một người đàn ông sẵn sàng làm tất cả vì em . Nhưng chính điều đó càng làm cho em cảm thấy đau khổ hơn . Anh yêu , đừng làm như vậy nưã có được không ?
Ngày hôm nay em đã đi , đi thật xa . Em sẽ đi đến nơi em tìm thấy hạnh phúc . Còn anh , đừng chờ đợi nữa làm gì , anh biết rằng dù thế nào cũng không thể níu kéo lại được một tình yêu như của chúng mình đâu mà . Cầu chúc cho anh tìm được một người con gái có thể làm cho anh thấy hạnh phúc và bình yên :55:

lsb_ha son
15-06-2003, 18:05
em yêu!!!!!!!!
anh vẫn biết mình là kẻ đến sau là kẻ phải chịu nhiều thiệt thòi là người xem vào hạnh phúc của em , anh biết mình là người có nỗi nhưng trong tình yêu ai cấm được anh yêu em cho dù anh là người đến sau nhưng em làm sao biết được tình yêu mà anh dành cho em là chân thành là say đắm cho dù em ko yêu anh nhưng em sao có thể ngăn cản được trái tim anh yêu em , thương em. cho dù một mai kia em có tìm đuợc hạnh phúc thật sự của đời mình nhưng anh vân cứ yêu em, yêu một hình bóng ngay từ buổi đầu gặp mặt đã làm cho trái tim thơ dại của anh rung động , mỗi lần gặp em trái tim đó lại gửi bóng hình của em nhiều hơn, em có biêt anh yêu em thế nào ko? yêu nhiều lắm đó !!!!!!!!!!! cho dù đời này kiếp này anh vẫn yêu em và yêu chỉ một mình em thôi , em đối sử với anh như thế nào anh ko quan trọng chỉ biết là anh vẫn yêu em.người xưa thường nói sỏi đá còn hoá tình yêu mà anhlại tin vào sự lựa chọn của mình ,anh tin vào sự llựa chọn của trái tim anh, vào tình yêu anh đã lựa chọn.

lsb_ha son
16-06-2003, 16:03
Một ngày nữa lại trôi qua đối với anh sao mà nó cứ dài lê thê.Nỗi nhớ em lại bừng tỉnh trong trái tim anh,từ lúc em lên hà nội để lại trong anh một hình bóng, những kỉ niệm bây giờ chỉ còn lại trong kí ức của anh.anh thấy mình như sống trong mơ kể từ khi buổi đầu được gặp em và quen em với những nụ cười thật duyên dáng với ánh mắt đầy tình cảm thân thương, với giọng nói nhẹ nhàng , ngọt ngào. Em biết ko anh yêu em nhiều lắm,anh tin rằng anh sẽ làm cho em được hạnh phúc trong tình yêu của anh ,mỗi ngày, mỗi giờ, mỗi phút ,mỗi giây hình bóng của em lúc nào cũng ngự trị sâu trong trái tim trong suy nghĩ của anh. mỗi lúc nhớ đến em anh lại nghĩ lại những ngày chúng ta bên nhau" ôi!sao mà lúc đó anh cảm thấy mình hạnh phuc thế,anh thấy mình như sống trong thế giới thần tiên của tình yêu: em đã tháp sáng lên trong anh một tình yêu mãnh liệt mà từ trước đến giờ anh chưa từng cảm thấy, khi được bên em yêu em anh cảm thấy trái tim mình như càng hoàn thiện thêm, nhày một lớn mạnh thêm,sao những nhày đó đẹp thế!!!! nghĩ lại mà anh thấy mình vui biết bao chính ngày đó em đã trao tặng anh nụ hôn đâh đời thật ngọt ngào , lãng mạn, anh thấy vẻ rụt rè e nhại của em lúc đó anh nghi sao lúc đó mình lại bạo đến thế ? em biết vì sao ko? vì anh rất yêu em , yêu em nhiều lắm cho dù em có ở xa anh nhưng mà tình yêu của anh dành cho em ko bao giờ và mãi mãi ladf là chân thành nhất? em hãy tin ở anh,anh sẽ mang hạnh phúc cho em, anh sẽ cho em sống trong tình yêu nồng cháy của anh . thui anh dừng bút , chúc mọi điều tốt đẹp nhất của cuộc sống sẽ đến với em. anh yêu em
my love xxx

LsB-a LiTtLe GeCkO
17-06-2003, 11:43
Người ta nói khi mình yêu một ai đó thì phải làm cho người yêu của mình được hạnh phúc , anh làm vậy thì giải thích sao đây ? Em đã có người yêu , em phải chăm lo cho hạnh phúc đó . Một người con gái sẽ cảm thấy rất khó xử khi đã làm cho một người con trai khác phải khổ vì mình , phải chờ đợi trong vô vọng . Nếu như anh yêu em thật long , nếu như anh muốn cho em được hạnh phúc thì hãy nghe lời em anh nhé . Anh hãy quên em đi , anh có thể coi chuyện của chúng mình chỉ là một kỉ niệm , anh hãy tìm cho mình một người con gái xứng đáng với tình yêu của anh . Có như vậy thì ở nơi đây em mới cảm thấy không day dứt.
Anh , đừng làm như vậy nữa . Anh tỏ ra cứng cỏi , anh nói sẽ không có gì ảnh hưởng hết , vậy mà em lại thấy khác . Em thấy anh đã thành một con người yếu đuối , anh trước kia đâu có như vậy đâu . Nếu như anh muốn em vẫn còn coi anh là bạn thì xin anh hãy một lần nghe lời em . Em muốn khi chúng ta gặp nhau thì cả hai đều cảm thấy nhẹ nhõm và hãy nở 1 nụ cười thật tươi , một nụ cười khi mình đã tìm được tình yêu đích thực của mỗi người :wink:

LSB-nhocthuytien
17-06-2003, 12:08
Hai người đối đáp với nhau như vậy, NTT thấy hay quá, liệu lần sau NTT có thể tham gia được chứ.

lsb_ha son
18-06-2003, 09:04
Mylove !
Em có nghe thấy tiếng của trái tim tôi không ? Ngoài kia dưới phương trời này có biết bao tiếng nói cười của baocặp tình nhân, thì ở nơi đấy có tôi với tôi . Chỉ có nỗi buồn riêng tôi mà thôi . Em có biết đã bao đêm rồi tôi nhớ đến em và như hôm nay như lúc này đây dưới ngọn nến lung linh nỗi nhớ về em lại đang sôi sục trong trái tim nhỏ bénay .Trái tim tôi lúc nàyđây đang muốn nổ tung vì tối qua nhớ em , nhớ điên cuồng , nhớ như chưa từng nhớ một điều gì trên đời , không biết ở nơi phương xa đó em có nhớ đến tôi hay không ? Có hay rằng một trái tim vẫn yêu dại khờ ?
Mydream !
Từng ngày tẻ nhạt qua đi tôi ngỡ rằng hình ảnh em đã phai nhoà trong trái tim tôi .Nhưng ,không ! Không lúc nào tôi không nghĩ đến em . . .Dù thế nào đi chăng nữa tôi vẫn cầu chúa mang lại hạnh phúc cho em như tôi đã từng yêu !
With me you are all my life !

LSB-nhocthuytien
19-06-2003, 14:14
Lá thư không gửi...
Anh, nếu có một ai nói tình yêu là duyên nợ thì em nghĩ chúng ta có duyên nhưng không có nợ phải không anh? Chúng ta đến với nhau vui vẻ, bình yên là vậy... và chúng ta chia tay nhau cũng nhẹ nhàng chứ không có cãi nhau, giận hờn chi cả. Điều này có khác lạ không khi ai đó đặt câu hỏi cho câu chuyện của chúng ta?
Người ta có yêu nhau, có hờn giận, có cãi nhau.. rồi người ta chia tay. Còn chúng ta, đến với nhau chỉ có tiếng cười, em và anh không bao giờ giận nhau cả... để rồi chúng ta xa nhau không biết lý do tại sao?
Có thế em mới cảm nhận được câu " Không hạnh phúc nào không được xây đắp bằng tình yêu thương vô bờ bến và vượt qua nỗi gian truân" ... chắc có lẽ qua sóng gió và thử thách thì tình yêu mới càng có ỹ nghĩa hen anh!
Lúc trước anh thường nói với em, "khi một ai đó càng muốn quên, thì người ta lúc đó càng nhớ nhiều hơn" .. phải rồi, em đang muốn quên anh đây, muốn lắm.. nhưng mà không quên anh được. Phải chi.. phải chi anh có bên cạnh em lúc này nhỉ.

anhlagimakhientoidaukho
20-06-2003, 18:27
Enh ơi Anh thật hạnh phúc.
em ơi em có biết anh hạnh phúc biết nhường nào khi em nói chúng mình nên làm lại hả em anh hạnh phúc vô cùng anh đã tưởng rằng mình sẽ mất nhau mãi mãi mặc dù bọn mình còn rất yêu nhau ! anh đã thây em thú nhận rằng xa anh em cũng thấy đau khổ vô cùng em ơi giờ chúng mình sắp được hạnh phúc bên nhau em có vui không em có còn khóc nữa không anh đã thây em khóc thầm bao lần rồi muốn đến bên em có thể chia sể với em nhưng anh ko thể anh biết vi long tự trong vì cả hai ta đã như vậy nhưng anh cảm thấy rằng có xa nhau mình mới có thể chứng minh tình cẳm của mình một cách chân thành và đằm thắm phải không em ! giờ đây trong anh là niềm hạnh phúc dâng trào em đã đến bên anh và mang lại cho anh biết bao niềm hạnh phúc ! em yêu anh sẽ ko để mất em một lần nữa ko để cho em phải đau khổ và buồn tủi vì mình yêu nhau phải không em !

lsb_ha son
21-06-2003, 15:11
THUỶ TIÊN yêu dấu!!
anh đã nhận được bức thư mà em gửi cho anh!!em có biết rằng anh cảm động đến mức nào khi những lời em nói đến với anh!!nếu ngày xưa mà mình hiểu nhau thế này thì anh và em đã chẳng phải xa nhau!!anh mong được xây lại cuộc tình của hai ta nhưng anh biết bây giờ đã quá muộn để cho lời yêu trở lại trên con tim của anh dành cho em!!ngày mình cùng nhau trò chuyện anh nhớ rất rõ từng lời em nói cùng anh với những lời hứa mình trao cho nhau mà giờ đây tình chia hai lối;biết làm sao đây em????mình có muộn quá không để nói lại lời yêu?anh phải nói thật lòng rằng tình yêu mà anh dành cho em từ trước tới nay là mãnh liệt và mãi mãi không bao giờ thay đổi dù cho vật đổi sao rời!!nếu chúng mình mà có duyên thì anh đã được hạnh phúc bên em nhưng anh và em thật đáng tiếc là duyên phận mỏng manh nên cho em xa anh để anh hoài chờ đợi trong nỗi nhớ thương da diết!!tuy mình duyên nợ không thành nhưng những kỉ niệm của cả hai chúng ta chắc cả cuộc đời này anh sẽ mãi giữ ở sâu nơi tâm tưởng của anh !!anh sẽ giữ nó như một kỉ niệm đẹp nhất của cuộc đời
mình!!đúng là tình mình thật hạnh phúc trong xót xa; anh và em chưa hề một lần cãi vã mà cũng chưa một lần giận hờn!!anh không muốn lời chia tay đó đến với anh nhanh như thế bởi anh chỉ muốn "lời anh yêu em mãi mãi "sẽ đến với em!!!sao em nỡ chối từ??khi mà thực lòng ra thì em cũng yêu anh bởi em biết rằng tình cảm mà anh dành cho em là chân thành nhất đó??thuỷ tiên này?tại sao mình không xây dựng lại hạnh phúc của chúng ta bằng chính hai trái tim mà mình dành cho nhau???giờ đây đẻ yêu em thì dù anh có phải băng qua núi cao biển cả thì tình đó anh vẫn quyết trao trọn cho em!!em có tin tưởng tình cảm của anh không???
em!!nếu mà ta không thể quên nhau thì hãy đến bên nhau ! anh hứa anh sẽ yêu thương em trọn đời này nếu một trong hai người bội bạc thì sẽ không xứng đáng nhìn anh mặt trời hồng _biểu tượng tình yêu mãnh liệt và mạnh mẽ nhất mà anh dành cho em!!em có thể cho anh quay lại không??anh mong em tha thứ và cho anh có cơ hội đẻ anh làm lại từ đầu !!
anh và tấm lòng anh không thể nói hết được qua những dòng thư nhỏ này được mong em hiểu nó và cho anh lam lại nhé??dù tình minh có như thế nào thì anh vẫn yêu em!mong thư em
tình mình nỡ phải cách xa
anh không mong được là người yêu em
chỉ mong tình chớ phũ phàng
cho anh xin được yêu nàng đơn côi!!

LSB-nhocthuytien
22-06-2003, 14:32
Gửi anh!
Có những điều trong cuộc sống không phải ta nói tức là ta có thể làm được, đúng không anh? Chính vì thế nếu nói chúng ta quay lại, liệu có hạnh phúc không anh! Thà rằng một lần đau để không phải đau mãi mãi.
Thời gian đã qua, mọi điều giờ đây chỉ còn là quá khứ. Dù rằng chúng ta còn tình cảm dành cho nhau, nhưng đó chỉ là những tình cảm đẹp của một kỉ niệm, nếu chúng ta quay trở lại, không chắc chúng ta còn được như xưa.
Để em nói cho anh nghe câu này "sự làm lành như một tờ giấy thấm, nó làm khô đi vết mực nhưng không thể làm mất đi vết mực đó".. Và chúng ta cũng như thế đó, khi quay trở lại, điều khó đầu tiên khi chúng ta đặt câu hỏi đó là "tại sao chúng ta chia tay nhau? Và tại sao chúng ta trở lại".. khi đó nảy sinh quá nhiều mâu thuẩn, chính cái chúng ta chia tay nhau mà không biết tại sao đó là điều mà chúng ta không nên trở lại.
Thà rằng chúng ta giữ cho nhau một kỉ niệm còn hơn để không còn kỉ niệm nào để giữ.
Em không phải là con người cao thượng đến mức dám nói "chỉ cần nhìn anh hạnh phúc là em cũng hạnh phúc" bởi hạnh phúc sao? Em hạnh phúc không khi người anh đi cùng không phải là em.. có đúng không anh. Nhưng em đã quyết định thì em chấp nhận rằng mình có thể đứng một mình. Phải không anh?

"Đâu đây trong cuộc đời thường
Của em, ngày tháng vui buồn có anh... "

lsb_ha son
22-06-2003, 17:00
em yêu dấu!!
anh thật là đau buồn và thất vọng về tình cảm của chúng mình ?anh nghĩ rằng chẳng có gì có thể thay đổi tình cảm mà anh dành cho em thì cũng chẳng có gì là mình phải xa nhau cả!!nếu tình mình là tờ giấy mà vết mực làm hoen ố thì anh sẽ đi tim tờ giấy mới thay thế cho tình yêu của đôi ta!
anh chợt nhận ra rằng tình cảm mà mìh dành cho nhau bây giờ tuy có là hơi muộn thì tình yêu đó vẫn là tình yêu chân thành mà anh muốn gửi tới em cho nên nó xuất phát từ trái tim anh_một trái tim chân thành nhất mà anh dành cho em trọn đời!!
mình hãy quay lại cùng nhau được không em?anh thấy sự quay lại của em sẽ làm cho anh rấtt hạnh phúc!em nghĩ sao khi minh trỏ lại cùng nhau??đó là nieèm tin của anh mà cũng là nhuingwx gì mà trái tim anh muốn dành cho em!!anhsẽ trả lời cho em tại sao chúng ta phải xa nhau????ta xa nhau là do tình anh danh cho em không đến được nơi tim em!!còn tại sao mình quay trở lại??là do mình yêu nhau mà em!!không có mâu thuẫn nào chia cắt nổi đôi ta nữa !!anh sẽ không để em xa anh một lần nữa!!anh không muốn giữ kỉ niệm mà mình đã từng dành cho nhau! anh chỉ muốn em về với anh thôi!!đời này anh không xa em nữa đâu!!không yêu nhau nữa thì kỉ niệm đó hãy cho vào dĩ vãng em ah!mình đùng cho nhau đau khổ nữa em:anh không muốn minh phải thà một lần đâunh chỉ muốn tình yêu mà mình dành cho nhau là hơn cả mọi thứ!!

anh sẽ mong em hạnh phúc bên người yêu mới!anh sẽ đợi chờ em cho đến khi nào em hiểu tình anh hay em vui duyên mới thì anh tìm cuộc tình thứ hai!!anh luôn mở rộng vòng tay chờ đón em1!!
anh luôn yêu và nhớ về em!!

anh chỉ có một tình yêu thứ nhất
anh trao em và anh chẳng còn gì?
sao em nỡ xa anh mãi mãi
mà tim anh vẫn đợi bóng em hoài!!

LSB-nhocthuytien
01-07-2003, 19:46
Gửi anh!
Có những kỉ niệm qua đi sẽ không bao giờ trở lại, và có những phút giây thoáng qua làm cho ta xao xuyến, cứ ngỡ như mọi thứ chợt hiện về...
Quả thực xa anh lâu, nhưng khi nghe anh nói những lời này, lòng em cảm giác nhẹ nhõm... biết rằng mình vẫn còn một tình yêu, mình vẫn còn một niềm tin chứ không hoàn toàn mất đi. Em cảm thấy lòng mình nhẹ nhàng lắm.
Em đã làm nhiều công việc cốt yếu quên đi anh, nhưng sao anh lại gợi lại cho em.. để em biết rằng tình cảm của mình còn chứ không phải sau khi tan vỡ thì chỉ là sự thù ghét hay thờ ơ lạnh lùng với tình cảm.
Trái tim em vẫn còn rung động tức là em vẫn còn có thể yêu thương một lần nữa... nhưng có lẽ không là bây giờ, ít ra là trong lúc này... em cần phải có một thời gian, mới có thể bình tâm lại sau những gì đã xảy ra với em.

lsb_ha son
05-07-2003, 20:13
em yêu dấu!!
anh thật là qúa xúc động khi thấy em vẫn còn nhớ anh, thương anh và đặc biệt là cho anh có cơ hội quay lại
anh chẳng biết nói gì hơn lúc này là mong em sớm trở về bên anh
anh sẽ chờ dù cho nó không bao giờ quay trở lại anh vẫn đợi em
amh yêu em mãi và đó không thể là ai dc!!
em có hiểu chút tình còn vương lại này anh dành cho em ko /
nếu được trọn lại anh sẽ vẫn yêu em !!thật tiếc rằng ngày đó anh không nói lời yêu thương để bây giờ hối tiếc cũng là quá muộn
anh vẫn chờ em cho dù em đi mãi hay ko bao giờ quay trở lại anh vẫn hoài yêu em!@!
anh yêu em và ko là ai khác!!

lsb_ha son
18-09-2003, 17:09
em yêu dấu!!!!!
thời gian cứ trôi đi tình yêu của anh dành cho em ngày một lớn mạnh ?em hứa sẽ quay lại cùng anh LÀM làm cho anh luôn có cảm giác trong nỗi nhớ vô tận về hình bóng của em? hàng ngày anh thường nhớ đến em ? anh thương suy nghĩ ko biết giờ này em đang ở đâu ? đang làm gì? và anh luôn ước mong những giây phút đó anh được bên em cùng em chia sẻ mọi công việc , mỗi buổi tối được đi chơi cùng em được ôm em trong vòng tay nhẹ nhàng của anh....em có biết ko anh yêu em nhiều lắm những ngày xa em anh cảm thấy cuộc sống của mỉnh sao mà vô vị quá !mỗi lúc ngồi môt mình anh lại nhớ đến những ngày chúng tabên nhau sao malùc anh cảm thấy hanhphúc thế ???anh ko hiểu anh đã làm gì mà em lại xa anh ? đến giờ nghĩ lại anh thấy mình quả là khờ dại ?đúng ko em ?bây giờ anh cảm thấy em quả là quan trọng nhất trong cuộc dời em ? em cho anh xon môivvềmọi chuyện?em hay quay về bên anh????anh vẫn mãi yêu em ?trong ánh mắt của anh em luônlà người quan trọng nhất là người anh đã dành cả tình yêu của đời mình cho em!!!!emơi hay đến bên anh ?anh sẽ làm cho em hanhphúc....
cuôc đời này tình yêu của anh đã dành tron cho em!!!!!!!1

bibi
02-10-2003, 23:33
Giá như em có thể vưọt qua sự sĩ diện của mình & nói tiếng yêu anh, em biết tình cảm của anh dành cho em.Nhưng có lẽ cả em và anh đều k thể nói tiếng yêu ,giờ đây em đang cần có 1 điểm tựa ở nơi anh, nhưng em biết làm gì đây khi mình vẫn có 1 khoảng cách ???

21111984
16-10-2003, 18:46
Anh thương yêu!!
Dường như số phận gắn liền em với anh mà sao cả anh và em đều không thể quên được nhau. Giá như em có thể quay về bên anh, nhưng em lại không thể bởi ... anh à, cho dù xa anh nhưng em vẫn luôn luôn lo lắng cho anh ở nơi ấy.Bởi anh còn nông nổ và không hay suy nghĩ, thích thì làm không thích thì có trời mà bắt. Như vậy làm sao em có thể không lo cơ chứ, nhưng em vẫn không thể quay lại với anh để chăm sóc cho anh được. Anh cố giữ gìn sức khoẻ và quan tâm đế mình hơn nữa nhé.

lsb_ha son
20-10-2003, 20:01
em thương !
anh lại một lần nữa lỡ hen cùng em ? anh đã ko đến được chắc em thất vọng về anh nhiều lămgiờ đây anh đang bâung khuân trong nỗi buồn nhớ em ? em biết ko trước khi nói lời đến bên em anh đã có bao nhiêu là dự địnhn naìo là sẽ được bên em , được tâm sự cùng em , anh có rất nhiều nỗi niêmg tâm sự muốn bày tỏ cùng em nhưng cơ hội của anh vẫn chưa đế ko biết đến bao giờ ông trời mới cho anh cơ hội được bên em ? ôi trong anh bây giờ hinh bóng của em là mãi mãi , nhớ em quá .........em hãy tha thứ cho anh nhé . anh luôn hy vọng và mong rằng lúc nào anh cũng muốn bên em ..........

21111984
21-10-2003, 09:47
Gửi tới anh!
Em cũng không biết nữa, chắc em và anh chưa có cơ hội chứ không phải là không có phải không anh. Nhưng không biết gặp anh rồi sẽ ra sao nhỉ? Khi mà chuyện cũ đã xảy ra thì mọi chuyện dườngn hư vẫn chưa chấm dứt phải không anh? Em không muốn cả hai cùng khó xử trong mọi chuyện. QUay về, từ dó nghe sao mà dễ dàng thế nhưng em và anh lại chẳng dễ dàng chút nào phỉa không anh cho dù cả hai cùng muốn....

LSB-Hell
21-10-2003, 16:43
Gửi người tôi yêu!!!!
Đến bây giờ anh vẫn còn bàng hoàng khi em đã xa anh,anh không thể tin được rằng anh sẽ mất em trong cõi đời này.Em có biết không, từ khi anh biết em có người khác anh đã rất buồn,nhưng mà lúc đó anh chẳng làm được gì để kéo em quay lại với anh.Một thời gian vừa qua,anh đã cố gắng làm mọi cách để quên được em,em có biết không?anh phải làm mọi cách để em tức anh và khi em thật tức thì lúc đó anh mới có cớ để quên em.Anh nhớ em nhiều lắm,và giờ đây anh chỉ thầm mong sao em được hạnh phúc.
Anh nhớ em nhiều lắm!!!!!!!!