PDA

View Full Version : nếu bạn HAM HOC TIẾNG ANH hãy vào nhé !

vietdaica
18-08-2004, 07:40
bạn thực sự muốn học tiếng anh giỏi như người bản sứ , bạn chẳng cần đi đâu xa , cũng chẳng cần phải vác sách vở chen chân vào những lò luyện
bạn chỉ cần online , và sở hữu một chiếc thẻ học TIẾNG ANH mệnh giá 699 khìn đồng
bạn sẽ được học trực tiếp với người bản địa , giao lưu với bè bạn 5 châu bốn bể
với đội ngũ giảng viên nhiệt tình sẵn sàng dạy bạn 24\24 , quyền lợi của bạn khi tham gia khoá học sẽ là rất lớn
bạn sẽ được tham khao thư viện lớn nhất ,được thi test thử sức mình , và điều đặc biệt bạn sẽ được cấp chứng chỉ có giá trị của FPT
bạn đang có ý định du học , hay có ý định kiếm 1 công việc hoàn hảo trong 1 công ty nước ngoài Giáo trình đào tạo
Giáo trình được soạn bởi EF, trường ĐH Harvard và ĐH học Suffolk - Hoa Kỳ. Chương trình đào tạo từ sơ cấp đến nâng cao gồm có 7 cấp độ (7 levels), mỗi cấp độ có 8 bài học (8 units).
Anh văn Tổng quát (Classic English)
Anh văn Thương mại (Business English)
Anh văn Du lịch (Travel English)

Quyền lợi của mỗi thẻ
Thẻ chỉ có giá trị trong vòng 1 tháng kể từ khi học viên nạp tiền vào tài khoản. Mỗi tài khoản bạn sẽ có:
30 tiết học đàm thoại với giảng viên bản ngữ (24 giờ/ngày). Riêng lớp học đàm thoại với giảng viên bản ngữ bạn phải chú ý đến chủ đề đàm thoại từng ngày để chuẩn bị từ vựng trước khi vào lớp học.
Lớp chuyên đề luyện viết với Giảng viên bản ngữ (24 giờ/ngày)
Đào tạo 4 kỹ năng: Nghe, nói, đọc, viết (24/24 và 7 ngày trong tuần)
Lớp bổ sung kiến thức “Thế giới xung quanh ta”
Ngoài ra bạn có câu lạc bộ tiếng Anh (English Club) 24/24, 7 ngày trong tuần cùng với hơn 3,000,000 học viên trên toàn thế giới:

Xem phim (với hơn 200 bộ phim về đào tạo kỹ năng thương mại, thuyết trình, …)
Chơi game vừa thực tập kỹ năng nói
Phòng Lap (Luyện phát âm)
Luyện văn phạm
Thư viện
Nhật báo hàng ngày
Trò chuyện (nói trực tiếp hoặc bằng chữ)
Kết bạn (Tìm bạn bốn phương)

hãy đến với chúng tôi !

anh em lsb ai có nhu cầu mua thẻ học thì liên lạc với việt nhé
email :[email protected]
rất mong được giup' cac' bạn học giỏi thêm tiếng anh
VĐC thân gửi

vietdaica
18-08-2004, 07:52
Chương Trình Anh Văn FPT-Englishtown

FPT-Englishtown hiện tại cung cấp các khóa Anh văn tổng quát, Anh văn du lịch và Anh văn thương mại phù hợp với mọi trình độ từ sơ cấp đến nâng cao. Giáo trình được soạn và luôn cập nhật theo chương trình Anh văn của trường Đại học Harvard, Đại học Suffolk và Học Viện Ngôn Ngữ Quốc tế EF.

7 Cấp Độ

Pre-beginner
(Vỡ lòng)
Dành cho học viên hoàn toàn mới làm quen với tiếng Anh. Chú trọng tạo cho bạn cảm nhận ban đầu về tiếng Anh, làm quen phong cách nói chuyện của người bản ngữ tạo nền tảng cho việc học sau này.

Beginner
(Bắt đầu)

Dành cho học viên đã biết chút ít, có thể sử dụng những từ chào hỏi thông thường, nhưng chưa có kiến thức về ngữ pháp.

Elementary
(Sơ cấp)
Dành cho học viên có khả năng diễn đạt sở thích, các hoạt động đơn giản hàng ngày bằng những cấu trúc ngữ pháp căn bản.

Pre-Intermediate
(Trung cấp thấp)
Dành cho học viên có hiểu biết cơ bản, có khả năng thảo luận và viết về những đề tài gần gũi trong sinh hoạt hàng ngày.

Intermediate
(Trung cấp)
Dành cho học viên có thể diễn đạt những vấn đề quen thuộc hàng ngày một cách dễ dàng song còn giới hạn về mẫu câu và cách diễn đạt bằng tiếng Anh.

Higher-Intermediate
(Trung cấp cao)
Dành cho học viên có kỹ năng đọc hiểu tốt các vấn đề không mang tính chuyên môn và vững về văn phạm. Học viên có thể trình bày và bảo vệ quan điểm của họ một cách tự tin.

Advanced
(Cao cấp)

Dành cho những học viên có vốn từ vựng phong phú, diễn đạt trôi chảy. Những người có thể đọc hiểu hầu hết các văn bản và viết khá chính xác nhưng diễn đạt chưa chuẩn theo phong cách người bản xứ.

vietdaica
18-08-2004, 07:58
http://www.elearning.com.vn
bạn chỉ cần đăng nhập vào địa chỉ đó để học trực tuyến , rất tiện lợi và bổ ích chúc các bạn yêu mến ENGLISH có những kiến thức hoàn hảo cho vốn tiếng anh của mình
vđc thân gửi

TRAICAUDUONG
18-08-2004, 15:19
Hơ hơ ông chơi được đấy, không hổ danh là VDC. Cố gắng lên nhé ku............Tôi cũng đang rủ mấy em bên ngoại ngữ, nếu mà mấy em ấy đi được ong thích em nào tôi mai mối luôn cho ông.

vietdaica
18-08-2004, 19:06
ông bạn kiếm hộ mấy em đi , tui đang tim` nè hôm nay đi mệt đứt cả hơi , nếu được thêm người thì hay quá , anh em lương sơn bạc ko có nhu cầu gì sao? học hành phaỉ đặt lên hàng đầu chứ
mail cho tui nha !!!
vđc thân gửi

vietanhxh
20-08-2004, 08:11
E này ông bạn chuyển sang nganh quảng cáo bao gio thế làm ăn nhiều kiểu quá nhỉ thế thì tiền để đâu cho hết chứ. Thừa chuyển qua tui tiêu giúp nha. À mà tui cũng muốn theo học lắm nhưng không có thời gian và hiện tại cũng hổng có xiền để khi nào tui rảnh đã nhé nếu có thể tui sẽ tìm giúp vài em. ! :)) :)) :)) :)) :))

flame dragon
07-09-2004, 06:07
hờ hờ
hình như LSB có lệnh cấm mọi hình thức quảng cáo trên LSB cơ mà nhể
ai quảng cáo là bị del nick thẳng tay đó
cẩn thận!

LSB- *Hoa Sao*
07-09-2004, 10:43
oki, bài này Vietdaica đã hướng dẫn rất kỹ cho các bạn rùi, HS khóa lại kẻo chủ đề lan man, câu bài.8-)