PDA

View Full Version : 10.000 biểu tượng cảm xúc trong yahoo(rất tuyệt)

YenThanh_anhhungsovo
16-08-2004, 23:38
đây là 10.000 biểu tượng thể hiện các cảm xúc của bạn và người chat cùng bạn
Các bạn vào trang web: www.smileycentral.com
để tải về và cài đặt trên máy
Sau khi cài xong, yahoo sẽ xuất hiện thanh công cụ để chọn các mặt cười
tha hồ lựa chọn
(lưu ý là nó chỉ xuất hiện trên màn hình của bạn(nếu muốn người chat cùng mình nhìn thấy thì bạn gửi trang web này cho người bạn chat cùng để họ cài thì họ mới nhìn thấy những mặt cười)

cute_boy
03-02-2008, 08:57
Cái này sử dụng cho yahoo!messenger 8.x hay 9.0 vậy bạn
sao mình tải về chỉ thấy có trong trình duyệt web thui ko có trong yahoo!messenger.
:dapdau:

_o0o_H3BAM_o0o_
03-02-2008, 13:01
đây là 10.000 biểu tượng thể hiện các cảm xúc của bạn và người chat cùng bạn
Các bạn vào trang web: www.smileycentral.com
để tải về và cài đặt trên máy
Sau khi cài xong, yahoo sẽ xuất hiện thanh công cụ để chọn các mặt cười
tha hồ lựa chọn
(lưu ý là nó chỉ xuất hiện trên màn hình của bạn(nếu muốn người chat cùng mình nhìn thấy thì bạn gửi trang web này cho người bạn chat cùng để họ cài thì họ mới nhìn thấy những mặt cười)

Như vầy có vẻ rắc rối quá :-? Xài biểu tượng mặt định của YH + những biểu tượng ẩn của nó là quá đủ :smoker:

Củ Chuối
03-02-2008, 14:00
Cái này hay lắm, tuy lúc cuối có con virut nhưng ko ảnh hưởng j` cả:D

vuphuc
04-02-2008, 22:32
cái này thì rất tuyệt vời ròi!8O đệ có dùng nó 1 lần ! nhưng thận trọng vì nó có mang trong file 3 con virut, không biết nó có hại j không nhưng cũng không nên " sống chung với lũ " :cuoilon: . mong mọi người cẩn thận nó!!!!!!!!!!! thằng bkav phát hiện đấy.8-) 8-) 8-)
quynh nào cao tay chỉ cách cài nó mà không có "lũ" không, phần mềm này rất tuyệt ! nó có thể thay đổi con trỏ chuột của mình theo rất nhiều cảm xúc! chat với những similey ngộ nghĩnh không ngờ, và còn nhiều nữa........

tudeo
03-03-2008, 11:10
Cái này hay lắm, tuy lúc cuối có con virut nhưng ko ảnh hưởng j` cả:D

sac...nghe có Virus....là teo rồi...đít dám dzo...hì hì

Củ Chuối
03-03-2008, 18:45
Cái này virut ko có hại mờ, nhưng nếu bạn dùng BKAV là nó phát hiện ra luôn đó.

tudeo
03-03-2008, 22:32
Cái này virut ko có hại mờ, nhưng nếu bạn dùng BKAV là nó phát hiện ra luôn đó.

Vậy Chuối cho mình hỏi cái... nếu down về...rùi scan Virus...mình giết...còn lại cái trình"trong sáng" thì còn sài được ko????..... Thank u trước.....!!!

helios0
31-05-2008, 16:49
:lay: em mới tải về tối hôm trước hôm sau bị vỉut phá tanh bành, nó phá cả bkav luôn. Anh em đừng có tải nữa nha

tuanthiem_vn2812
31-05-2008, 19:48
các huynh đệ cẩn thận nhé .tuanthiem đã dùng thử và đọc cái này rồi nhưng nó có nhiều viruts lắm nhé .các huynh đệ muốn thêm biểu tượng và cảm xúc cho yahoo có thể dùng EMICOTION hoặc dùng yahoo friend cũng được mà .tại topic thế giới chát thủ thuật chát

salonpass
01-06-2008, 20:25
mấy huynh ai biết các biểu tượng ẩn của yahoo thì post lên đi

viclee
02-11-2008, 09:39
Để doaw 10.000 biểu tượng cảm xúc mà ko sợ dính 3 con virut thì bạn nên cài chương trình Steganos Internet Security 2009 v8.0 build 144 là hệ thống tường lửa tự dịêt virut khi vô bất cứ trang web nào còn sợ keylogger thì dùng Webroot Spy Sweeper 5.8.1.55 đi bạn

soitre
23-11-2008, 15:00
uhm cám ơn bác nhé củng hay đấy////////////////////////////////////////

soitre
23-11-2008, 15:02
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaa1a222aa2a22a22a2a2a2a2a

duongtien_congchua
23-11-2008, 15:21
mấy huynh ai biết các biểu tượng ẩn của yahoo thì post lên đi

+ biểu tượng ẩn là cái gì ? các emoticon thì tuanthiem có rất nhiều nhưng ko biết cái ẩn là thế nào ?

chet_lahet
23-11-2008, 15:22
mà link này có tin tưởng ko vậy? máy tui chơi game mà nhỡ nó có troijan với keylog thì xong

vuphuc
24-11-2008, 11:06
+ biểu tượng ẩn là cái gì ? các emoticon thì tuanthiem có rất nhiều nhưng ko biết cái ẩn là thế nào ?

Ẩn chắc là mấy emoticon còn ẩn mà yahoo có cài trong máy nhưng không đưa ra công cụ chát chứ j? có cái này có thể giúp lôi nó ra nè mình gởi bên dưới. khi lick vào vào chọn ô copy clipboard sau đó chọn hide, khi dùng chỉ việc lick bvaof nó và hình mình cần chọn thôi.

còn cách bạn viclee chỉ chảng qua là chống thôi chứ nó không phải là virut khi mình vào trang của nó dow về, mà khi chúng ta cài nó vào máy và virut mới đc cài thôi. khi dùng các phần mềm anti để diệt thì nó diệt mấy file .exe thì làm sao mà phần mềm trên kia chạy đc. khi dow về quét online thử thì không có j nhưng cài vào là có tới 6 con Spyware, Adware. cẩn thận là trên hết