PDA

View Full Version : Tui đang ở bước đường ..... cụt

LSB-Hunter
08-06-2003, 03:06
Các hiền đệ ơi cứu giúp ta với . Ta có một bạn gái , Rất thân , lúc nào cũng có nhau hà . Nhưng bỗng dưng nguời ấy tỏ ra khác lạ vô cùng , Ta cũng không biết nói sao nữa.
Trước kia ta hiểu họ bao nhiêu thì bây giờ họ khó hiểu bấy nhiêu
Các hiền đệ cứu giúp , gỡ rối cho ta với

LsB-a LiTtLe GeCkO
08-06-2003, 15:00
Bạn thấy người ta thay đổi sao ? Có khi nào người đang "thay đổi " là bạn không ? Hì, bi giờ bạn đang coi người ta là 1 người " bạn thân " thật chứ , hay có tình cảm nào đặc biệt đã bắt đầu xuất hiện rùi :roll: .
Nếu như không thì có lẽ người bạn đó đã có đôi chút thay đổi , hì, biết đâu cô ấy đang có 1 chuyện gì đó ? Nếu bạn nghĩ mình la bạn tốt của cô ấy , tại sao bạn không hỏi thẳng đi nhỉ ? Biết đâu bạn sẽ giải đáp được khúc mắc ở trong lòng thì sao . Chúc bạn luôn luôn vui vẻ và có 1 người bạn " thân " tốt bụng và vui tính :wink:

Bất Ảnh Vô Hồn
08-06-2003, 16:44
Cũng có thể cô bạn gái đó thay đổi vì cuộc đời này cũng luôn luôn xoay chuyển mà.Huynh hãy tìm hiểu xem mình có làm gì có lỗi với cô bạn ấy không.Biết đâu huynh có lỗi gì đó thì sao.Con trai chúng ta nhiều khi hay vô tâm lắm huynh à...

LSB-Hunter
08-06-2003, 21:56
Ui ui , chuyện gì có lỗi với người ấy ư, không thể nào có chuyện đấy được. Hai đứa rất vui vẻ cùng bước vào thi học kì (ĐH) mà (khác lớp). Hai đứa hẹn sau khi thi xong thì cùng nhau đi chơi nhiều nhiều. Nhưng thi xong rùi thì tui thấy có sự thay đổi. Quả thật tui đã dành rất nhiều tình cảm cho người ấy (chẳng biết gọi là yêu chưa nhỉ..?) Có lẽ nên gần gũi với người ấy hơn để hiểu, và ………..