PDA

View Full Version : kết cục của TY?????

Mèo Mù
04-06-2003, 21:46
--------------------------------------------------------------------------------

tôi nghĩ rằng ''tình yêu nhủ là quả bóng bay vậy ,
khi mà nó căng quá ,bị kìm nén quá thì khác có lúc nó sẽ nó ''
đây chính là kết cục của những cuộc tình thâmny đấy ,tại sao người ta cứ fải như vậy nhỉ ,yêu thì cứ bảo là yêu ,ko yêu thì cứ nói thẳng ....lại cứ mập mờ lung tung ,nhưng mà như vậy thì khi căng ra thì sẽ nổ thôi ,nhưng mà tại sao fải vậy nhỉ ,khi nói ra ,biết đâu hai người sẽ thành đôi thì sao ,tại sao cứ fải dấu kín cơ chứ ?
thật chẳng ra sao cả .khi buồn cũng có người tâm sự
khi trời mưa cũng có người đèo đi chơi
khi đêm học bài cũng có ngừi gọi điện đến động viên
......
thế cũng được chứ sao ?vậy mà sao cứ có người fải dấu nó cơ chứ ?những người đó thật chẳng ra sao cả ?
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

chậc như mây ơi mi bít ta mất bao nhiu thời gian sửa cho thêm dấu hộ mi hông, lần sau nhớ dùng telex nha

LsB-a LiTtLe GeCkO
06-06-2003, 16:21
Có 1 câu nói này bé chips muốn nói với VTKK VÌ CUỘC ĐỜI ĐÂU NHƯ TA MONG CHỜ , VÌ TÌNH YÊU TRONG TA ĐẦY HOÀI NGHI . Đời là thế và tình là thế . Nếu như lúc nào cũng như ta mong muốn thì cuộc đời đó sẽ không có ý nghĩa nữa .Tình yêu là gì ? Nó là hạnh phúc pha lẫn buồn đau , thử thách . Ngày hôm nay ta buồn nhưng biết đâu đến ngày mai ta sẽ hạnh phúc thì sao ?Hãy tin vào cuộc sống , hãy tin vào tình yêu . Tình yêu sẽ mang lại cho ta tất cả :wink:

Mèo Mù
06-06-2003, 16:48
TY sẽ mang lại cho ta tất cả? tất cả nó là cái gì vậy pé chíp phải chăng là đau khổ?chậc, vt không khoái nó đâu

LsB-a LiTtLe GeCkO
09-06-2003, 21:26
Tình yêu mang lại cho ta tất cả mọi thứ : Hạnh phúc - Đau khổ , Ngọt ngào - Cay Đắng . Nhưng cuối cùng tình yêu để lại cho ta những kỉ niệm VT à , hì , có thể ngày hôm nay VT buồn nhưng ngày mai , tình yêu sẽ đến bên VT với những ngọt ngào , êm đềm nhất . Đừng bao giờ chán nản , hãy không ngừng hi vọng và chờ đợi , chờ đợi 1 tình yêu , 1 hạnh phúc cho riêng mình :wink:

-----------------------------
Em yêu anh và yêu nhiều lắm , em cũng không thể giải thích được điều đó . Nhưng có 1 điều em muốn nói : Nếu tình yêu đó là của riêng em thì mãi mãi sẽ thuộc về em :heart: :heart:

Mèo Mù
10-06-2003, 16:21
uh, hy vọng vt sẽ có được ngừi iu mình thật sự he

zicziczac
02-08-2003, 21:23
ko biet co that ko,nhung tinh yeu that dep va no lam cho cuoc song that day y nghia dung ko tui cung ko biet sao nua vi co le da trai wa 2 moi tinh ma ko co ket cuc tot dep tuy minh ko fai languoi.................nhung tai sao ho lai fu tui co chu tui dau co loi nhung ko sao dau sao cung cho tui hieu hon ve con gai va cuoc song ........con gai oi hay thu tra loi xemtui dau fai la nguoi ko nhiet tinh dau fai la nguoi ko biet xuy nghi truoc sau nhung sao ho cu tra loi fu fang vay?????????????????!!!!!!!!!!!!!!!........tai ngo

hongthatcong
03-08-2003, 20:00
tôi nghĩ rằng ''tình yêu nhủ là quả bóng bay vậy ,
khi mà nó căng quá ,bị kìm nén quá thì khác có lúc nó sẽ nó ''
đây chính là kết cục của những cuộc tình thâmny đấy ,tại sao người ta cứ fải như vậy nhỉ ,yêu thì cứ bảo là yêu ,ko yêu thì cứ nói thẳng ....lại cứ mập mờ lung tung ,nhưng mà như vậy thì khi căng ra thì sẽ nổ thôi ,nhưng mà tại sao fải vậy nhỉ ,khi nói ra ,biết đâu hai người sẽ thành đôi thì sao ,tại sao cứ fải dấu kín cơ chứ ?
thật chẳng ra sao cả .khi buồn cũng có người tâm sự
khi trời mưa cũng có người đèo đi chơi
khi đêm học bài cũng có ngừi gọi điện đến động viên
__________________________________________________ ______________________________________________
bạn ơi:tình yêu thì phải có buồn có vui,có sóng có gió thi mới là tình yêu chứ.nếu nhưng lúc nào cũng êm đềm thì ko phải là tình yêu đâu.mình nói cho ban nghe một câu danh ngôn về tình yêu nghe cho vui ha:tình yêu như con chó,lúc mình đuổi thì nó chạy,lúc mình chạy thì nó đuổi,lúc mình đứng thì nó sủa.bạn hãy suy nghĩ câu nói của mình ha

hongthatcong
03-08-2003, 20:03
yêu làm gì để rồi khổ đau,co người than phiền như vậy đó.nếu chịu khổ ko được thì đừng yêu làm gì

LSB-KinhVoMenh
03-08-2003, 20:09
ối ai nói với huynh yêu là khổ thế yêu đôi khi cũng là điếu hạnh phúc nhất mà chỉ có những người không biết yêu mói khổ thôi