PDA

View Full Version : các hạ cho hoi?????????/

lsb_ha son
04-06-2003, 18:25
các huynh ơi sao lại có sự sai lầm thế ha_son tui mới ngày hôm qua tui viết được 442 bài lên chức lương sơn thị ngự rồi sao bây giờ mới có 395 bài????????????

LSB-Cánh chim cô đơn
05-06-2003, 17:30
Có những bài viết vi phạm nội qui, không còn tính cập nhật hay 1 lý do nào đó... và để tiết kiệm dung lượng cho diễn đàn nên có 1 số bài viết bị xoá. Bài viết của huynh đệ nằm trong số đó nên số lượng bài viết của huynh đệ bị giảm xuống. Cái này là vì sự phát triển của sơn trại, mong huynh đệ không để lòng.

lsb_ha son
05-06-2003, 20:31
không sao ma` nếu những bài viết của tui ko làm vừa lòng các hạ có thể xoá đi nó ko hay để lại làm gì.thanks

LSB-Cánh chim cô đơn
05-06-2003, 23:00
Việc xoá bài của huynh đệ không phải hẳn là do tại hạ vì tại hạ chỉ có quyền hạn trong mục Tin học (mà huynh đệ cũng có ít bài trong mục đó). Bài huynh đệ bị xoá là do trại chủ hoặc các vị đầu lĩnh khác nơi huynh đệ hay viết bài.

bsb_tst
07-06-2003, 09:39
tại hạ có thể tự xoá bài viết của mình được không
tại vì có một số topic tại hạ gửi lên diễn đnf chỉ để thử nghiẹm chứ không phải là tham gia làm sao để tự xoá đây
mong huynh đài chỉ giáo

LSB-VanThang
08-06-2003, 00:24
@ha_son
Có đợt xóa những chủ đề cũ trong mục Góp Ý & Hỏi Đáp, có thể bài của huynh đệ cũng nằm trong số đó. Lần xóa bài đó không phải vì lý do vi phạm nội quy.
@bsb_tsb
Huynh đài không thể tự xóa bài của mình mà chỉ có quyền sửa lại bài của mình.