PDA

View Full Version : CÔNG CỤ HAY CHO YAHOOMENSEGER

hiepkhachhanh
27-07-2004, 22:27
hà! thỉnh thoảng khi chơi yahoo thì ta cũng cần vài công cụ hữu ích chứ nhỉ! Như là add tên người nào đó mà ko cần xin phép, di chuyển list nick từ ID này sang ID khác, chống bomb...... Sau đây tôi sẽ giới thiệu cho các bạn những chương trình sau:

+Vào nhiều nick cùng một lúc với Magic login fun(bản này dành cho yahoo mess 6.0 tức là BETA) nhưng mà ko biết mấy cái bản kia có xài đươc ko! thích thì thử!!
multi_yahoo_beta_6.zip
Kích Thước: K
Số lần tải về: 13 Times(s)
Last accessed:
Last Updated:
Chưong trình thứ hai mà tôi muốn giới thiệu với các em út lẫn đại ca là : chương trình add nick của ai đó mà họ ko biết gì hết, hay nói cách khác là họ ko biết gì hết khi mình add nick của họ!! nếu ko hiểu nữa thì làm ơn gửi mail cho tôi ([email protected])
bud_add.zip
Số lần tải về: 23 Times(s)
Last accessed:
Last Updated:

Cái này là cái mà ai lên mạng gặp tôi cũng phải cần, đó là chương trình chống kick-boot! Nhưng lại có thể chống được cả bomb cực tốt! Ai thích thì down, ko thích thì giới thiệu cho người khác down về!
antibootpro.zip
Số lần tải về: 20 Times(s)
Last accessed:
Last Updated:

Thật bực mình khi mỗi lần lên mạng mà ko thấy ai hết, có thể là họ đang ngủ, nhưng mà cũng có thể họ đang chat bí mật với ai đó mà ko muốn chat với mình!!!Đã có rất nhiều cách để kiểm tra coi bạn cũng như người yêu mình có lên mạng nhưng invissible hay ko! Nhưng hôm nay, thể theo lời yêu cầu của tui! tui tự phép up cái chương trình kiểm tra coi ai đó có trên mạng hay ko cho các u!!!
BuddyonlineCheckerV2.zip
Số lần tải về: 19 Times(s)
Last accessed:
Last Updated
hèm hèm.... chương trình tiếp theo mà tôi mún dzới thiệu tới pà con là chương trình làm nick cực nhanh, cực lẹ, cực good, cực kì hấp dẫn...dẫn từ bất ngờ này đến bất ngờ khác......ở chương trình này pà con có thể làm bao nhiêu nick tuỳ ý mình.... mấy trăm ngàn cũng được (còn có đứng máy ko thì tui ko biết)...theo ý kiến của tui thì làm 2 nick 1 lúc thì ko bao giờ bị đứng máy....nói đùa thôi chứ các đại ca lẫn đàn em, em út, đệ tử của tui cứ việc down về mà dùng nhé.....

biết cái này có công dụng gì ko? dành cho những chương trình cần cả 1000 nick để login đó pà con..
Easy_ID_Creator_v3.0.zip
Số lần tải về: 6 Times(s)
Last accessed:
Last Updated:

o0o_AlexMack_o0o
29-07-2004, 19:20
xin cho hỏi bài viết này các hạ coppy ở trang nào vậy? sao tại hạ không thấy link đâu vầy?
nếu là bài coppy thì các hạ phải nêu rõ trang coppy chứ??

YenThanh_anhhungsovo
19-08-2004, 03:05
các hạ viết bài thì phải cho link chứ không thì cũng phải cho người ta địa chỉ trang web mà tải về chứ
thôi để tại hạ giúp một tay vậy
www.booterworld.com
www.protobomber.vze.com
www.the-dragonslair.com
www.yahoobooting.com