PDA

View Full Version : Kỉ niệm của hai người giờ chỉ còn là dĩ vãng....

Never
02-06-2003, 20:44
Anh thân yêu !!Lần cuối cung em gọi như vậy trước khi em sẽ đặt dấu chấm hết cho tình cảm mà chỉ là giả dối của anh và em
Ngày mai ..chắc hẳn là một ngày mới của cả anh và em !!Anh có biết là n!ngày nào em cũng lang thang trên những con đường mà chúng ta đã từng đi !Ngày nào em cũg lang thang trên mạng để kiếm tìm anh trong vô vọng ,Ngày nào em cũng gọi điện thoại cho bạn anh chỉ là để hỏi về anh ,nhưng ....nhưng em làm thế dù em vẫn biết rằng chắc chắn giờ này anh đang ở bên một người con gái khác anh nhỉCô ấy xinh đẹp , dịu dàng hơn em , có tất cả những điểm tốt mà ở em không có . ...
Anh ra đi mà không cho em một lời giải thích .......em luôn đợi chờ anh quay trở lại dù em biết rằng tình cảm của anh dành cho em cũng giống như tình cảm anh dành cho những cô gái khác quanh anh .Anh cũng như vậy cũng nói hàng ngàn lời yêu thương , tình cảm với cô bé ấy ngay khi anh còn đang là gì đó của em
Em sẽ để anh ra đi anh ạ !!Không một lời oán trách , bởi em biết rằng tình cảm của anh giờ đã không còn ở nơi em nữa

Never
04-06-2003, 10:53
Amen ơi ~~Đúng là iem ngu thật !!Nhưng mà iem phải làm thế nào để dừng lại cảm xúc của mình bây giờ???

tiama_tion
03-08-2003, 20:57
Amen Lạy Chúa của long tôi
Tôi phải làm gí đây khi anh ko còn là của tôi nữa , anh đã xa tôi xa thật rồi bây giờ chỉ còn những kỷ niệm về anh mà thôi ................
Mặc dù mình đã chia tay nhau nhưng lúc nào em cũng nghĩ đến anh đến nhưng kỷ niệm mà chúng mình đã có với nhau những kỷ niệm mà em trân trọng nhất anh có biêt ko anh , anh ra đi đi với người con gái khác đẹp hơn em tốt hơn em nhưng anh có thật hạnh phúc ko anh , anh đi như vậy ko nghĩ có người đã vì anh mà đau khổ vì anh mà bao đêm mất ngủ hả anh ???
Nhưng lúc bên người ấy có bao giờ anh nghĩ về em chưa , chắc là ko anh nhỉ vì người ấy tốt hơn em hoàn hảo hơn em ................

Mèo Mù
04-08-2003, 17:09
lạy chúa amen xin ngừi tha tội cho never nó dém dùng thằng em của vt để giúp nó wên đi thằng ngừi iu cũ( chính xác cái thằng ham gái đẹp) .Nói vậy thui, vt nghĩ never đủ sáng suốt để nhận thấy cái gì lên giừ còn cái gì lên wên

Never
04-08-2003, 18:32
Híc một thời của mình ...há hà há ....bi giờ thì mình đâu còn như thế ...bên mình đã có người khác ...

Anh đại hiệp
04-08-2003, 18:36
Sao tỷ nói đệ ham gái đẹp híc híc
Vậy thì các cô nương đâu thèm nói chuyện nữa..!

GiangHo_LangLe
04-08-2003, 20:52
trời ơi là trời ,bưc thư của never hay thật .....tui cũng muôn viết thư lắm nhưng bây giờ thì viết cho ai nưa khi mà tui sắp cưới vợ hi````````````

lili co nuong
05-08-2003, 17:08
anh dai hiep đâu có mê gái đẹp!(phải ko anh_adn sư huynh?)
hêh!muội về phe của huynh đó!

Never
05-08-2003, 20:55
Híc híc ..híc ...các bác ơi bài này em đọc lại thấy dở ẹc à ...có hay ho gì đâu ..đọc thấy một thời ngu ngốc của mình sao mà hâm thế / ..hít hít ...hum nào iem có ..''mới'' iem viết còn hay hơn ý chứ ...
*Có bác nào mún đặt iem viết hộ thư tình không /

LsB-a LiTtLe GeCkO
05-08-2003, 21:47
Anh yêu em ? Đâu có phải vậy . Em yêu anh ? Có lẽ cũng không . Có chăng hai đứa là những kẻ cô đơn , cảm thấy thiếu vắng một cái gì đó khi cả hai phải xa cách người yêu . Ngày em quen anh cũng là khi em biết người yêu em đang ở một nơi rất xa , còn " cô ấy " cũng vừa chia tay anh để đi du học . Xa cách - sự cô đơn làm cho con người ta thêm gần gũi nhau . Chúng mình đã là người yêu của nhau một thời gian nhưng hình bóng người cũ lúc nào cũng luôn xuất hiện trong tâm trí của cả anh và em . Em luôn nhớ đến " anh ấy " , hàng đêm em thầm khóc và gọi tên một người . Còn anh , ngay cả khi đã là người yêu của em rồi nhưng khi chat , anh vẫn lấy cái ident có tên của anh và " cô ấy " . Cả hai chúng mình đều biết cái rào ngăn cách kia nhưng dường như không ai muốn xoá nó đi hết . Cho đến một ngày , không ai nói với ai một câu nào , chúng mình bỗng nhiên trở thành những người bạn của nhau .Nhưng để khi gặp lại , anh lại gượng gạo nói chuyện với em như với một người xa lạ . Em lạnh lùng , cuời và nói chuyện với anh cũng chỉ như với một người dưng . Kỉ niệm xa xưa đã xoá mờ theo thời gian . Giờ đây em vẫn còn yêu " anh ấy " nhiều lắm , chúng em cũng đã có những dự định cho tương lai của cả hai đứa rồi . Không biết anh với " cô ấy " thì thế nào ? Nhiều lúc gặp nhau em cũng muốn hỏi , nhưng chỉ sợ lại thêm một lần nữa làm anh buồn....

bỤiĐờI ĐấTcẢnG
05-08-2003, 21:59
cô lương isb-chip2stars là một cô bé suy tình ghê nhỉ ai cũng vậy thì họ chỉ muốn đi tu thôi
nếu như họ không còn yêu nhau nữa thì họ là bạn cũng chẳng sao mà

Never
08-08-2003, 14:16
Anh ơi ngày đó em đã khóc rất nhiều rất nhiều chỉ bởi em quá thất vọng về anh...em không ngờ hôm đó anh đã nói với em rằng :''Cô hãy để tôi ra đi trong thanh thản ..''Có lẽ câu đó sẽ đọng laị mãi trong em ..Bây giờ em đã xa anh xa thật xa ....mà không có cách nào quay trở lại ...bởi em biết anh cũng như em cũng đi tìm cho mình một người khác ....Em chỉ muốn nói với anh rằng :Ngày đó em đã khóc rất nhiều

LsB-a LiTtLe GeCkO
08-08-2003, 20:34
Si tình gì đâu , đó là sự thật . Tuy rằng chúng tôi đã không còn là người yêu của nhau , và có thể nói là bạn nhưng dường như đã không có thể nói chuyện với nhau một cách thân thiết . Câu chuyện của hai người có vẻ gượng gạo thế nào đó , và cũng chả biết tại sao như vậy nữa . Cuộc đời là vậy mà :roll:

Mèo Mù
09-08-2003, 16:08
khi 2 ngừi không thể yêu nhau được nữa thì khó có thể trở thành bạn bè chứ đừng nói là trở thành bạn thân, vì nó còn có 1 khoảng cách , 1 khoảng cách chỉ vì tình yêu không thành

Never
10-08-2003, 20:32
Khoảng cách là một tình yêu không thành đã khiến cho em không đủ can đảm trở thành bạn của anh , chắc là anh cũng vậy .Giờ em đã khác ..em chỉ thương cô ấy ..thương nhiều ...Anh ....