PDA

View Full Version : Tranh Sa mới vẽ, mọi người xem nì ^___^

Trang : [1] 2 3

Sakura
24-07-2004, 15:16
:D Hì ! Đây là hình mà muội mới vẽ, muội thấy nó cũng ổn. Không biết mọi người nhận xét thế nào. Chỉ có điều... các nếp áo trên áo cô gái hình như không được tự nhiên cho lắm; mặt trăng cũng chưa thật tròn, chưa thật giống, các ngôi sao hình như hơi to thì phải. Nền trời màu đen chưa đen lắm (còn vụng đúng không ạ :D ). Mặt đất thì có vẻ cong quá khiến ta có cảm giác như cô gái đang ngồi từ trên cao ngắm trời sao...
Nói chung là còn nhiều khuyết điểm lắm ạ, mọi người cứ nhận xét ác liệt vào nha. Muội cám ơn nhìu :D

Cô gái ngắm trời sao
http://img62.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/Dep_1.jpg

VangTrangDang
24-07-2004, 15:48
:)) . Sa không cần phải tự ti như thế. Bức này rất đẹp.
Cái nếp áo ở ngực không ổn lắm. Chỗ đỉnh ngực đang lẽ phải là chỗ căng ra, đặt một nếp áo ở đó đã là lạ, đặt 2 nếp chéo nhau e không hay. Sao không phải hơi to, mà các cánh sao vẽ hơi ẩu. Nền trời đen tuyệt đối rồi đấy thôi. Trăng méo một chút cũng chẳng sao. Trăng vẽ bằng compa mới là trăng không ổn. :D

Yoori
24-07-2004, 16:38
[center:af3c951122]http://img56.photobucket.com/albums/v172/albumno1/Dep_1.jpg[/center:af3c951122]
Chân hơi giả , nhìn lướt qua thì ko vấn đề , nhưng để ý kỹ thì có cảm giác gượng gạo . Phần rủ xuống của chân váy bị hỏng . Nếu duỗi thẳng chân phải của cô gái sẽ xảy ra trường hợp chân dài chân ngắn ( chân phải dài hơn chân trái ) . Phần tóc rủ xuống vai cũng ổn , có điều đường tạo độ uốn lượn của tóc từ dưới tai xuống đến bờ vai , ko nên vẽ quá rõ và thẳng như một đường kẻ như vậy .

Sakura
25-07-2004, 10:10
@ Tỷ Vầng Trăng Đắng, :)
Chị biết em vẽ trăng bằng cái rì không ? Bằng cái cốc đấy ạ :P Giờ nhìn kỹ lại phát hiện ra tay ngắn quá, chân thì không có ngón, độ bóng của tóc chưa chuẩn,... :((
Phải tận dụng hè để vẽ tiếp mới được.
@ Tỷ Yorri,
Cô nì bị "chấm - phẩy" ấy mà :D Đùa thôi, tỷ không nói thì chắc Sa không để ý đâu :D Cám ơn tỷ rất nhiều.
Sa post thêm bức nữa, mọi người nhận xét há ^_^
Sa không hài lòng lắm về bức nì; người cô gái hình như quá nghiêng theo chiều gió thì phải, cỏ vẽ vụng quá, nhìn không đẹp, đồi thì hình như hơi nhiều,... >__<

Trùm.
25-07-2004, 10:23
néu mà mới bắt đầu vẽ như thes thì cũng cho là đươcj chứ nếu mà vẽ lâu rồi thì không ổn lắm đâu nts vẽ tuy sắc nhưng mà chưa thật bức thứ hai nyhìn hay hơn bức trước nhìn búc trước gượng gạo qúa mất đi tính tưkj nhiên khi ngắm sao trời của cô gấi nói chung là cần về luyện thêm đã nhé _nhânk xét của muội là vậy mong tỷdừng phật lòng

vivaforever
25-07-2004, 16:48
tuy chưa thành công cho lắm nhưng như thế này là quá ngon so với tui rùi. sẵn dịp này các vị VTĐ, SA, SETA... cho tui đi theo học nghề vẽ luôn thể :D tui vẽ trông kỳ cục wá ----> http://www.luongsonbac.com/forum/viewtopic.php?t=39723 mọi người coi rùi nhận xét nhá :)) thanh kìu

Sakura
27-07-2004, 10:33
Hì hì ! Mình lại gặp nhau gòi, lần này xin mời các sư tỷ, sư huynh, sư đệ, sư muội,... xem tranh của Sa gòi nhận xét nèo ^_^
Lần này Sa thấy bức nì khá ổn, mọi người có nhìn thấy khuyết điểm thì tấn công ác liệt vào nhá. Okie ? T_T
I'M NOT ALONE
http://img62.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/alone_1.jpg

vivaforever
30-07-2004, 17:13
Tranh rất đẹp, tuy nhiên cái bóng hơi không tự nhiên. :)) mà cô bé này mặc áo mà không mặc wuần à :D:D

Ngay nang dep
02-08-2004, 11:50
Chị thấy mặt cô ấy hơi dài một chút . Ngắn lại một tẹo thôi thì sẽ cân hơn . Với nữa , cái bóng nhỏ quá , nếu em vẽ rộng ra một chút xíu nữa thôi , và đậm hơn một chút nữa thôi , thì nhìn sẽ rõ là cái bóng . Mới nhìn qua chị chẳng biết đấy là cái bóng đâu :)

LSB:VoAnhThuSinh
02-08-2004, 15:17
Tui thấy cái này quá đẹp nhưng mà cái váy cho bay cao hơn chút keke.
Còn bộ ngực thì nên cho hơi căng lên để tôn thêm nét nữ tính... Riêng khoảng đầu tóc thì cho tóc bay tự nhiên hơn ko nên ep gió thổi làm bay cả đống tóc thế bay vài lọn thui.

Sakura
02-08-2004, 18:45
^^
@ Vivaforever : Ai bẩu không mặc wần, chỉ lo suy nghĩ lung tung thui à :D Tại... cái áo con bé đó dài wá nên... mới không nhìn thấy wần chớ ^^
@ Chị Phu Thuy Nho : :D Chị không bít, em post bên accvn & Phòng tranh thì họ nhận xét : Cái đầu như kiểu bị xén mất một nửa :(( Okie ! Em sẽ cố gắng vẽ cái bóng cho nó mịn và rõ hơn :D
@ Vô ảnh thư sinh : ^^ Phương châm của Sa là không vẽ ngực quá to nên chắc không đáp ứng các hạ được đâu. Cái váy chắc không bay cao lên được, nếu thế chắc tóc nó đã dựng đứng lên rồi. Còn cái tóc, váy bay như thế thì tóc nó cũng phải bay như thế chứ không bay nhè nhẹ được đâu ^^

Hum nay giới thiệu bức mới, mời mọi người góp ý ^^ :
Đôi điều về bức tranh này :
Ý tưởng này tiểu muội đã suy nghĩ nhiều lần và cũng có nhiều thể loại : tình cha con, tình mẹ con, tình chị em, tình ông cháu, bà cháu hoặc là cả một gia đình. Bức nì nói về tình anh em (brotherhood)

Brotherhood
http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/brother.jpg

happyghost
03-08-2004, 14:14
nhận xét hén ...
néy vẽ quá khô cứng ... đặc biệt không tạo được khối cho người ....và đây chỉ là cách vẽ theo kiểu truyện tranh ....
để hôm nào đó tại hạ scan một bức lên cho các vị xem ... để các vị thấy vẽ nó không đơn gian như mình nghĩ chút nào

imisim
29-08-2004, 20:16
Lâu gùi chưa có mó lại cái topic nì, tại bị cho là "ngọ nguậy" nên ngượng quá :))
@ happy ghost : Ơ ! Ghost bùn cười ghê, cái này Sa đang vẽ theo truyện tranh mà lị. Làm gì có vẽ hệt như người thật được. Sa hiện đang học Mĩ Thuật nhưng vẽ truyện tranh là vẽ truyện tranh, vẽ người là vẽ người...
Ghost nên phân biệt giữa anime, manga với kiểu vẽ để thi trường ĐH năng khiếu (vẽ) kia.
Hum nay post bức tranh nì, bức nì vẽ cũng khá lâu rùi ^^
We are the world
http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/wearetheworld_1.jpg

Còn bức nì Sa vẽ bằng paint, mới tập vẽ thoai ! Không được đẹp cho lắm nhưng vẫn "liều" mình... post. Hình hơi nhỏ, tại size quá lớn nên máy nó tự resize.
Bức nì tặng Đinh Tử Ngọc, thích hông ?
http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/Love_1.jpg

Sakura
03-09-2004, 09:58
Hì ! Mới vẽ thêm nên post tiếp ^^ Kiếm điểm chơi !.._______________________________________________ _______
Đề tài hiện giờ của những bức tranh nì là : Mùa thu !

http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/Sssss_1.jpg

VangTrangDang
03-09-2004, 11:26
Mùa thu lá rụng
Hoa cũng rụng theo
Nắng vàng ngơ ngác
Rõi lên mắt mèo

Em tôi ngắm lá
Hay ngắm gió thu?
Hay là ngơ ngẩn
Ngắm mây lù lù?

Khung trời rất rộng
Sao ngỡ bít bùng?
Sao buồn mây xám?
Vẩn màu mắt trong?

Con đường nho nhỏ
Không nỡ bước đi
Hay vì em sợ
Khó khăn điều gì?

LSB_soujiro_seta
04-09-2004, 10:44
^^ chòi oi ! thơ hay thơ hay :))
Chị Sa vẽ càng ngày càng tiến xờ bộ O_O Chậc . ... em phải lo luyện công thôi chứ không thì thua mất ^^

doan ngoc dinh
11-09-2004, 10:29
sukara vẽ đẹp thật nhưng mà nếu vẽ tự nhiên một chút nữa mình thấy nó sẽ đẹp hơn rất nhiều đấy

tuyettinhcongchua
21-09-2004, 19:29
thấy cái này là đc nhất thôi
nét vẽ còn con nít wá
chỉ góp ý vâỵ thôi
do tui vẽ ba cái búp bê truyện tranh này cũng ổn lắm:-D QUOTE=Sakura]
http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/Sssss_1.jpg[/QUOTE]

Sakura
28-10-2004, 17:00
Lâu rồi không vẽ, mờ dạo này toàn thích vẽ thể loại tối tăm, dở hơi... :D
Sa có vẽ bức nì nhưng xài image forge là của Seta nóa làm choa... Đúng là xài máy, các kỹ thuật thì nhìn đẹp hơn hẳn. 8-)

Leaving

http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/leavee.jpg

Cơ Băng Nhạn
29-10-2004, 07:54
Sa cho ngộ hỏi một câu nhé :tay của cô bé này đang cầm cái chi thế .Nhìn mãi mà không ra

tre_con_chay_lon_ton
29-10-2004, 08:43
Cầm con cáo bông , đeo kính 5 diop đấy ông anh :D.....................................

Cơ Băng Nhạn
29-10-2004, 08:51
Ờ ,mắt kém quá lại không phóng to ra xem .Phóng to ra mới thấy nó cũng giống con cáo bông thật .Nhưng tại sao lại chọn con cáo thế Sa ,có ý tưởng gì không hay chỉ đơn giản là một con thú bông cầm tay .

Trẻ con kia:người lớn nói chuyện nhá ,đét đít chết bi giờ .Mà kính của anh có 4,75diop thôi nhá .

Lái Lợn
29-10-2004, 09:04
Khì, thằng sư phọ mình vẽ khá phết nhưng mà nét vẽ hơi cứng, giống như vẽ kỹ thuật không được mềm mại cho lắm :=

Rieng1GocTroi_
29-10-2004, 16:04
:D vẽ rì thế? Toàn búp bê vậy nè?

To: Thèng Lái Lợn, mi kiếm bao nhiêu xiền đều đem đi đổi nick với đổi tuổi hết. Đồ cưa sừng làm nghé! Sư phụ mi đó hả? He he he!

MATT
30-10-2004, 08:14
To Sa:
Một con đường không điểm tới
Hai bên đường cây cối héo khô
Nơi thiên đường hay là chốn địa ngục
Đi đâu hỡi cô bé nhỏ của tôi
:))

Một con đường xa tít ,xa mù, cô bé đứng bơ vơ một mình với con thú bơng chẳng biết nó là cáo hay gấu... ), cô bé sẽ đi, hay cô bé sẽ quay lại... Cô bé lưỡng lự chăng... Liệu lúc Sa đang vẽ bức đó thì có vấn đề bức xúc gì không vậy :D

MATT

Sakura
03-11-2004, 10:14
@ Cơ Băng Nhạn : Dạo nì tòan du lịch bằng cái nick này hỉ? Chán nick kia gòi hả thái giám :D
Cái mà con bé cầm trên tay là một con thú bông, đồ chơi (toy)... còn nó giống cáo hay gấu hay mèo, chó gì thì Sa không quan tâm, chỉ đơn giản là một con thú bông.
@ Lái nhi : Bùm Lái nhi, ra chỗ khác cho sư phụ chơi.
@ MATT : :D Mỗi người nhận xét mỗi bức vẽ một cách khác nhau. Khi vẽ bức tranh này, Sa không suy nghĩ gì hết. Cất bút vẽ tự nhiên nhớ ra còn đường loằng ngoằng, mặt trời,... mọi thứ nó cứ hiện dần dần lên thoai.
Người thì nhận xét, ánh mặt trời của bức tranh nì là ánh bình minh, nhưng xem tranh gốc là hòang hôn. Người thì cho rằng đường ánh sáng, vươn tới tương lai; người thì cho rằng cảnh vật tàn, thế giới sắp chết,... Riêng Sa thì không có ý kiến.

Hãy nhìn cô bé đang đi
Con đuờng ánh sáng nói gì Chúa ơi?
Phải chăng em muốn lên trời
Thế gian sao để em tôi một mình.
(tomca)

Mới vẽ thêm một bức, mọi người coi :D Lần này là kí rì nhỉ? 8-|

LSB-Dieu
03-11-2004, 10:28
Chậc ... nhìn cái tranh nì ta chợt nhớ đến một cuốn truyện kinh dị đọc cách đây khá lâu ,có nói về một căn phòng kín , những người bị đưa vào đó sẽ bị ăn thịt bởi một bộ mặt quỷ gắn liền trên tường ... Hix , chỉ có cảm giác vậy thôi .

vietdaica
03-11-2004, 10:30
pe' SA oi vẽ cho anh 1 kiểu nào , chủ đề như này nha : 1 cặp tình nhân vui đùa dưới 1 cánh đồng toàn hướng dương và mặt trời thì rất sáng , pé làm hộ anh được ko vậy có gì send vô mail cho anh được ko ?? [email protected]
cám ơn pé trước nha ! pé vẽ đẹp lắm

Mèo Mù
06-11-2004, 07:50
Trên bức tường là con Mãng Xà chăng ??? Haynó chỉ là hiện thân của kẻ ác, còn cô gái ngồi với dáng vẻ đau khổ kia - hiện thân của người lương thiện chăng ... Hay tất cả cùng một ruộc với nhau, nhưng cách thể hiện bản thân lại khác nhau ... Chẳng biết nữa .

LSB-XuXu
16-11-2004, 13:11
Dáng ngồi của cô gái khó hiểu quá, sợ hãi không ra sợ hãi, sám hối không ra sám hối. Theo Xu thì cô gái đang bị hớp mất hồn, tư thế phục tùng vô điều kiện 8O

imisim
25-11-2004, 19:39
Xì ! Bản thân em còn chả biết em vẽ gì cơ mừ :p
Nếu theo cảm nhận của riêng em, em thấy cô gái đó như đối diện với con quỷ của bản thân mình. Hình dáng ngồi sụp xuống như sám hối, van lạy, đó là một tư thế hoàn toàn bị động trước bóng tối. Nhưng trong cái tối vẫn có cái sáng, đó là màu áo của cô gái.
Mà... nhìn giống ma thì đúng hơn.
Ờ ! Mỗi người một suy nghĩ, người thì sám hối, người thì AIDS giai đoạn cuối, hay phết nhẩy?
@ Em Tư Mã Thiên : Chị cám ơn em, tranh vẽ đẹp lắm, chị vẽ còn kém lắm. Ừ ! Chị sẽ học tập thêm.

Bức nì vẽ lâu gùi nhưng mà ngại, hổng có lôi ra, bây giờ lôi ra cho có chút ánh sáng. Cứ tối tăm hoài cũng oải.;)

http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/imisim.jpg

Em dành bức này tặng anh nuôi của em. Hôm nay em chợt thấy có một người giống anh, không biết có phải anh không nhưng em sẽ nuôi hy vọng đó.

LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
25-11-2004, 21:24
Sa ơi ! anh có hơi thất vọng, anh nghĩ là em định thi mỹ thuật công nghiệp thì em vẽ phải khá hơn chứ (anh nói thật lòng em đừng giận nha). Nếu em còn quyết tâm thi Mỹ Thuật công nghiệp thì phải học thêm nữa chứ chỉ thế này thôi thì anh nghĩ rằng em nên thi trường khác... thôi anh nói thế thôi còn tùy em mà hì :D

NDTS

imisim
26-11-2004, 10:09
Anh zai :D
Ở lớp học vẽ, em vẽ bình thường thoai. Em hơi kém về phần sáng tối và các nét của em đưa còn đều. Đó là lời thầy nhận xét choa em.
Ờ ! Em có dự định thi Mĩ Thuật nhưng mà trường kia mới là dự định chính của em. Trượt hay không thì no vấn đề.
Thể loại này là vẽ không cần học, anh ạ. Những bức tranh này của em vẽ không phải để thi, vẽ để thi Mĩ Thuật khác mà vẽ anime, manga khác. Em vẫn đang học mà. :p

Tây Môn Xuy Tuyết
26-11-2004, 11:01
Nghệ sĩ lang thang
Một chiều rũ lá
Ôm đàn tay lả
Nâng phím ru đời

Lộng gió đơn côi
Lá rơi vàng tóc
Tiếng đàn cô độc
Vang ấm chiều thu ........

Đang tự nhiên thì viết lăng nhăng ,xin lỗi pé Sa nhé .Quả thật Sa vẽ đẹp .....hơn thằng không biết vẽ như anh :p .Nhưng nói chung anh thích cái hình tượng này

LSB-Ngọc Diện Thư Sinh
26-11-2004, 11:29
Anh zai :D
Ở lớp học vẽ, em vẽ bình thường thoai. Em hơi kém về phần sáng tối và các nét của em đưa còn đều. Đó là lời thầy nhận xét choa em.
Ờ ! Em có dự định thi Mĩ Thuật nhưng mà trường kia mới là dự định chính của em. Trượt hay không thì no vấn đề.
Thể loại này là vẽ không cần học, anh ạ. Những bức tranh này của em vẽ không phải để thi, vẽ để thi Mĩ Thuật khác mà vẽ anime, manga khác. Em vẫn đang học mà. :p
oài có lẽ anh hơi bon chen quá roài anh xin lỗi nha Sa, nhưng nếu em có vấn đề gì mà em không hiểu về vẽ thì cứ hỏi anh, mặc dù anh vẽ không hay lắm hì :p anh sẽ giải đáp cho em, mà như em nói là em yếu phần sáng tối và nét vẽ chưa đều ha (cái này anh có thể giải quyết được) có gì anh em mình nói chuyện ngoài yahoo nha :D

NDTS

**NaRuTo**
26-11-2004, 13:30
Cũng tuỳ thôi mà . Họ bắt vẽ đầu tượng mới khó . Chứ vẽ thế này thì sáng tối đơn giản thôi . Chị cứ đi học thêm nhiều lên , em chúc chị ngày cang vẽ giỏi và đạt được kết qủa tốt

LSB-Manowar-meomeo
09-12-2004, 10:52
Pic của bé Sa hơi bị cứng, có thể do nét vẽ chưa thành thục nhưng được cái là có bố cục bước đầu biết sắp xếp không jan và ngoaị cảnh nhưng lại chưa biét dùng đậm nhạt để tôn hình chính lên thành thử em fải use nét bo để tôn hình ---> hình bị cứng và ko hoà nhập với nền tách hẳn ra với nền.
Trở lại pic đầu tiên, mặt trăng ko quan trọng = cái j trong mặt trăng, vè thêm hình vào mặt trăng nx ko biết làm mờ nó đi --> mắt n sẽ bị tập trung vào điểm đó --> loãng hình, ngoài ra tay của cô gái hơi gượng, cho mềm chút nữa thì okie đó nhóc.
bố cục tạm được
use màu j nào, chì và dạ và mực hả, cũng được nhưng fải biết chọn lọc và kết hợp để làm nổi bật hình và không jan, okie chưa ?
Tiếp pic thu 2, khá hơn nhiều về mặt bố cục cũng như hình ảnh, nhưng lại có 1 điểm chết, he he đó là hình bị nghiêng, khổ chưa, sao ko chỉnh bố cục 1 chút, thế có fải là okie ko nào ?
Đến pic thứ 3, thoạt trông ấn tượng đấy, màu sắc, đậm nhạt hơi ngon lành, trông có cảm xúc ra fết, rất mang tính Anime, nhưng cũng lại có 1 điểm chết, đấy là ở fần ngưck em vẽ bị nghiêng, đó là do bố cục, kết cấu chưa chặt mà thành thôi , ngoài ra là được, tuy nhiên ko nên cho quá nhiều nếp nhăn áo, làm hình bị vụn .
Tóm lại, em nên lập trước 1 cái fác hoạ hình để từ đó bắt dáng theo tránh làm hình bị lệch , bị sai, ngoài ra chú ý một chút đừng để ngoại cảnh ăn thịt hình chính nhé, vậy là okie rồi, hihi
Funny!

Sakura
28-02-2006, 15:03
Không còn học vẽ nữa nhưng manga vẫn là sở thích của mình, mình thích vẽ kiểu này hơn là vẽ mấy cái thằng con zai mặc quần đùi. Nghe thấy nếu đỗ vào sẽ vẽ những cái ghê hơn, kô thích, kinh bỏ xừ.
Mình đúng là trẻ con, nhể ? :cuoilon:
Cái tranh này post rồi, tặng NK thế nhưng post vô đây để vào bộ.
Xem toàn bộ : ở đây (http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/Sa-chan.jpg)

Wedding

http://img.photobucket.com/albums/v188/Kinomoto_Sakura/Kinomoto/wedding.jpg

Mắt Đêm
01-03-2006, 00:26
Thích mọi bức vẽ của Sakura :) cảm ơn Sa nhiều lắm, chỉ ngắm tranh thôi mà cũng thấy vui hơn nhiều ^^

Chờ xem thêm nhiều tranh vẽ của Sa :)

Sakura
01-03-2006, 14:31
Hơ hơ, Mắt Đêm, làm được 1 cái gì đó cho người khác vui Sa cũng mãn nguyện rồi ;) Người cám ơn là Sa mới phải, hén ^^
Mà hỏi nhỏ : xem mấy cái hình u tối của Sa mừ cũng thấy dzui hẻ ?

Trùm ngố, Trùm đi chơi phố có đánh được quả lô nào kô ? 8-)
Sa kô dám làm họa sĩ đâu, kô có trình 8-|

Post tranh vào bộ hén, bức này vẽ hồi lâu lâu lắm à, chắc là đầu năm 2004 :(

The Moon

LSB-Dieu
01-03-2006, 14:56
Hum nào ra nhà Sa , Sa đưa NK cái hình Wedding về treo phòng ngủ nhỉ !?!

Kẻ gây chiến
01-03-2006, 15:44
Ủa . sao tôi không nhìn thấy 1 cái ảnh nào vậy .
Sao mọi người cứ khen đẹp mà tôi chả nhìn thấy gì cả .Nó còn không hiện lên là ảnh lỗi mà ko hiện lên 1 cái gì cơ .Toàn thấy chữ giới thiệu thôi

Mắt Đêm
01-03-2006, 18:06
@Sa: Tâm hồn sáng, có vẽ tranh tối nó cũng vẫn sáng. Tâm hồn tối, có vẽ tranh sáng nó cũng vẫn tối. Sa biết tại sao em thấy vui chưa ? ^^
Với cả, thật sự mà nói thì em chẳng thấy cái tranh nào của Sa là tối hết. Sometimes có dùng màu đậm, nhưng nó giúp nổi bật các mảng sáng ^^

Lúc nào NK và Sa cùng vẽ một bức tranh, tô điểm cho nhau xem nào, để xem người ngoài nhìn vào có nhận ra nét nào là Sa vẽ, nét nào của NK không ^^

Trùm.
01-03-2006, 18:40
Trùm ngố, Trùm đi chơi phố có đánh được quả lô nào kô ?
Sa kô dám làm họa sĩ đâu, kô có trình

Làm Đầu Lĩnh ko đánh thẻ được Tiếc quá =))
Ko làm họa sĩ thì làm Ca sĩ đi =)) .
Tranh của bé Sa nửa sáng nửa tối ko có Màu nào khác à :D

con_gai
02-03-2006, 14:58
người ta vẽ thế là khá rồi mấy anh chị nói được mà có vẽ được như vậy ko ?
đừng quá khó tính như thế
còn ở bức đầu tiên thì công nhận chỗ ngực thì làm quái gì có nếp gấp

LSB-Bo_doi_gai
15-03-2006, 14:22
Sa mến! Đầu óc chị có lẽ đen tối hơn Mắt Đêm một tí nên chị hơi để ý đến bức The Moon của em. Có phải cái bà vừa mặc quần vừa mặc váy kia đang bóp cổ con bé váy trắng kia không? Rõ ràng là tay nó đang để riết nơi cổ con bé kìa! Lại thêm cái mặt hớn hở kì quặc nữa???

Sakura
15-03-2006, 14:52
Chị Bodoigai, chị chỉ có nghĩ là đúng, hì, chính xác là đang bóp cổ con bé đó. Thiệt tình thì đầu óc em đen tối quá đi chứ, vẽ kí gì toàn vẽ bóp cổ gít ngừi kô... Bùn nhể 8-)

@ Mắt Đêm : Yah ! Dù có tối thì tâm vẫn sáng, nhỉ. Hy vọng 1 ngày gần đây, Sa và NK sẽ vẽ... và tất nhiên, chắc chắn sự khác biệt sẽ rất nhiều bởi nét vẽ của Sa và nhỏ đó khác hoàn toàn nhau... hehe.

@ Trùm : Kô oánh thẻ được nhưng cứ thích bon chen, mệt vật...

Nhóc : Có mau đến lấy tranh hun ? Rùi tiện thể cầm xấp tranh của mìn đi scan hộ phát, ở chỗ Trung Tự gì gì đó í. Nhờ vả phát mà trốn lun, chán nhể, kô nhanh, mình về nhà scan vậy :(.

Hẹn tuần sau có tranh mới post mọi ngừi coi :D

LSB-Bo_doi_gai
15-03-2006, 15:47
Đâu nào? Chị lục lại cả bảy trang, có thấy thêm cảnh giết người nào nữa đâu?

LSB_Thanh Giang
15-03-2006, 17:19
chà ! phải công nhận là vẽ đẹp thiệt ! mình nghĩ bạn nên làm họa sĩ thì mới đúng !

diêu_thuyền
15-03-2006, 20:05
Sa mến! Đầu óc chị có lẽ đen tối hơn Mắt Đêm một tí nên chị hơi để ý đến bức The Moon của em. Có phải cái bà vừa mặc quần vừa mặc váy kia đang bóp cổ con bé váy trắng kia không? Rõ ràng là tay nó đang để riết nơi cổ con bé kìa! Lại thêm cái mặt hớn hở kì quặc nữa???
Công nhận , em xem xong bức đó cũng rùng mình vậy , trời ơi sao cái mặt con bé đó ác wá vậy , trông cái mặt nó đúng là muốn ăn tươi nuốt sống con bé nhỏ vậy , sợ wá , trùi ui lần sau đừng có mà dọa tui kiểu như thế đó nghen ! Dù sao bạn vẽ cũng rất đẹp , chúc bạn ngày càng vẽ đẹp hơn nha !