PDA

View Full Version : MONG LẮM ANH YÊU Ạ !

buonquas
02-06-2003, 17:03
:idea: Anh thương yêu !
em chẳng biết nó với anh như thế nào cho anh hiểu được em cả ,chỉ biết rằng xa anh la những ngày tháng khổ sở nhất đối với em .Em quyết định xa anh như thế này không phải la do em muốn đâu mà là emrất muốn khi xa em anh sẽ nhận ra một điều gì đó cần thiết với anh ,và em càng muốn hơn anh nhìn nhận lại lòng mình thực anh có còn yêu em như anh vẫn nói không ?hay đó chỉ là một thói quen thường lệ tư lâu lắm rồi .........em rất sợ anh không nhìn nhận ra chính lòng anh nữa ........? sợ lắm anh ạ!
Từ laau lắm rồi em không còn dám tin rằng anh thực sự chỉ có em nữa ,nếu chỉ có em anh sẽ không làm như vậy anh sẽ không còn dành tình cảm cho người con gái ấu như thế ............!đúng là em đã sai em đã có lỗi với anh nhưng chẳng nhẽ cư mỗi lần như vậy anh lại co thể dễ dang tìm đến người khác đến thế sao ????????? Đó có phải la tinh yêu hay chỉ là sự lầm tưởng ? em chẳng muốn nói gì nhiều chỉ muốn anh hiểu một điều rằng trong tình yêu không bao giờ tồn tại một hành động như thế được đâu anh ạ ! Và mong anh hiểu tai sao em lại xa anh .Hi vọnh thời gian sẽ giúp chung ta hiểu nhau nhiều hơn , khi nao anh thực sự cảm thấy còn yêu em thực lònh thì anh co thể đến bên em : trong trai tim em chẳng bao giờ hết yêu anh cả , anh hãy tin rằng em chỉ có anh thôi ,anh yêu của em a ! donal của anh rất mong anh .!

LsB-a LiTtLe GeCkO
08-06-2003, 20:04
Anh yêu thương ...
Phải bắt em xa anh có lẽ là điều đau khổ nhất , nhưng lần này lại chính do em tự nguyện . Em biết tại sao mình lại hành động như vậy .Khi hai chúng mình quen nhau rồi những buổi hai đứa cùng nhau đi dạo trên con đường với ánh đèn và phố xá đông vui , dường như lúc đó em nghĩ chỉ có hai đứa chúng mình bên nhau mà thôi . Thời gian bên anh là thời gian hạnh phúc , xa anh rồi em mới thấy em yêu anh biết bao . Nhưng có lúc nào anh nghĩ giống như em không ?
Lần đầu tiên anh giận em chỉ vì em đến chỗ hẹn của hai đứa trễ mất 5' , em hiểu lúc đó anh quá yêu em , thời gian chờ đợi đối với anh là thời gian dài đằng đẵng , anh đã lo lắng không biết chuyện gì đã xảy ra với người anh yêu thương . Đó là 1 chút hờn giận đáng yêu .
Thế nhưng nếu tình yêu của mình có những lần giận dỗi như thế mới biết anh yêu em đến đâu . Cái gì cũng có giới hạn của nó . Em là 1 cô gái , em có quyền được hờn giận , được làm nũng . Thế nhưng trong tình yêu của chúng mình , em lại luôn là người đi làm lành. Lạ thật . Em chấp nhận tất cả , có lẽ vì em quá yêu anh .
Cho đến một ngày , bạn bè nói với em rằng anh đã đến 1 buổi tiệc , tay trong tay với 1 cô gái khác . Anh yêu , anh nghĩ sao lại làm như vậy . Mình mới xa nhau có 1 thời gian thôi mà , chúng mình đang giận nhau chứ đâu đã chia tay , vậy mà ..........
Mấy hôm sau mình gặp nhau , anh tỏ ra như không có chuyện gì , anh nghĩ rằng em không biết . Em cười chua chát đón anh như mọi ngày , nhưng dường như lí trí không cho phép em làm như vậy . Em đã quay đi , không nói 1 lời nào .. Có lẽ đó cũng chính là hành động thay cho lời nói chia tay .
Mình xa nhau trong im lặng , không ai nói gì , có lẽ anh biết em đã không còn tình cảm gì với anh nữa , anh không đáng để em gửi trọn con tim yêu thương của mình . Nhưng lúc nào em cũng sẵn sàng làm 1 người bạn tốt của anh , hãy nhớ như thế anh yêu nhé . Chúc anh luôn luôn tìm được 1 người con gái anh yêu thật lòng

hoa_hồng_tuyết
12-06-2003, 17:57
Anh yêu ơi!
Trời mưa lác đát lung mai ton
Gio nhe hiu hiu nga tru den
Em nho anh nhieu....ngay khong ngu
Dem ve nham mat......nho ve anh
He nay chang hieu gi sao
Tuyet roi nhieu qua,khien em nho Chang
Nho anh le tham doi hang
Sang Dong nang am,don Chang ve dinh

buonquas
14-06-2003, 20:22
Nhu vay lai tot hon ............!
:?: :?: ....that la vui khi anh den don em o truong ve nha ,toi hom do chung ta se vui lam neu nhu khong co cai tin nhan cua nguoi con gai ay vao dien thoai cho anh .........! Nhung khong cai tin nhan ay da den va em cung da doc. vang co le em ghen mu quang , em ghen voi nhung cai khong dang ghen, nhung thu hoi co nguoi con gai nao yeu ma lai khong ghen neu doc duoc tin nhan cua mot nguoi con gai khac cho nguoi yeu minh la :"toi nho ban qua khong ngu duoc nen nhan cho ......dung gian nhe ......" va roi ban thi xong chua co ve que khong .........?" .Em da nghe anh noi va tin anh lam .,roi em cung bo qua boi vi em tin anh va nguoi con gai do khong co gi nhu anh noi ... ho chi cheu anh thoi ..Nhung bay gio thi em khong the tin anh duoc nua dau CHAU a ,ho van cu nhan tin cho anh nhu vay ...? em khong the mac du em rat yeu anh !Thu hoi anh bao em phai tin anh nhu the nao day ? tin vao cai gi ?
Anh bao em ngen lung tung cung chang sao ca ! Thu dat anh vao dia vi cua em ma xem ,em ma nhu the chac co le anh da lam am len ,noi va mang em chang ra gi nua ây chu ?bao nhieu lan nhu the con gi ?
Hom nay ngoi viet cho anh nhu the nay em cung chang biet anh co doc no hay khong ,va em cung chang biet bay gio nen lam gi ?em da im lang rat nhieu nhung bay gio thi khong the anh a ! anh dung trach em khi tre hen cung anh .dung trach em moi lan nhin thay anh la em tranh mat ...Hay hieu cho em .....Moi lan em im lang khong tra loi anh nhu the la em da mang rat nhieu suy nghi ...........Nhu the cung qua du roi con gi nua ? nhu the biet dau lai la cai ta can phai lam thi sao ? :?: :?: :?:

buonquas
14-06-2003, 20:24
co le nao ta lai xa nhau
Khi trai tim chua mot lan noi doi
Nhung loi yeu em dau noi noi
Cho tinh ta di het tron doi