PDA

View Full Version : Tôi đang tự mình đi

ki
02-06-2003, 16:05
Tôi đang tự mình đi trên 1 chiếc cầu , có ai muốn đi cùng tôi với danh nghĩa gì cũng được để chúng ta có thể hiểu nhau hơn không :?:

impersonal_girl
02-06-2003, 16:15
vậy muội muốn đi cùng ki với tư cách một người bạn tri kỉ(hỏng fải phu nhân)để giúp đõ và chia sẻ với ki những khó khăn gian khổ,buồn vui mà ki cẽ gặp trên cầu,được chứ?^_^

LsB-a LiTtLe GeCkO
02-06-2003, 17:24
Nhỡ ai cũng muốn là người cùng bạn đi trên chiếc cầu đó thì bạn sẽ phải làm gì bây giờ . Cầu đó chỉ có thể 2 người cùng đi mà thôi . Khó quá nhỉ ? :wink:

LSB_HaiHang
24-06-2003, 13:56
Người mà hiểu mình nhất không phải là ai khác mà chính là bản thân mình mà ! Đệ chỉ co thể nói là tôi đi tìm một nửa của mình thì đúng thôi .Còn đi tìm chính mình tức là đệ đã đánh mất chính mình rồi đó .....mà hãy tự tin lên nhé có những lúc huynh cũng đã tự vượt qua được chính mình đó mà!!!!

thongcheWellington
24-06-2003, 20:27
Vậy thì tìm 1 nửa của mình ở đâu há hi vọng là huynh sẽ tìm được và sẽ hiểu chính mình hơn nữa.

abu
25-06-2003, 17:00
Vậy tôi có thể cùng đi với huynh, huynh có dám nhận tôi làm tri kỉ tri âm không? Tôi tốt lắm! He he he!

bsb_tst
27-06-2003, 19:36
mình có thể làm bạn với bạn được chứ chúng ta có thể nói về nhưng sở thích của nhau hay hơn nữa là nói về người iu mới nếu được
dù sao đi nữa thì hãy tin là ở trong lsb này bạn sẽ không bao lẻ loi cả tất cả đều là anh em
ok?

XacUopDoiMoi
30-06-2003, 11:19
Nhỡ ai cũng muốn là người cùng bạn đi trên chiếc cầu đó thì bạn sẽ phải làm gì bây giờ . Cầu đó chỉ có thể 2 người cùng đi mà thôi . Khó quá nhỉ ? :wink:
Mình muốn đi chung đường với trưởng nhóm trừng phạt có được không? Coi như minh bị phạt đi. :lol: :lol: