PDA

View Full Version : Viết cho anh và ...

LSB_Pine
30-05-2003, 22:28
Anh à!!Ở trong mắt anh có thể em là một người tốt đẹp em là một cô gái bình thường !!Nhưng trong mắt người khác có thể khác đó anh!Em sợ mình không xứng với anh!!Em sợ mình sẽ không mang lại nhiều hạnh phúc cho anh!!Em là một cô gái đặc biệt!Có những chuyện ở quá khứ em né tránh em không muốn nhắc đến!Em lo lắng đến một ngày nào đó....Anh tốt với em quá!!Anh yêu em qua'!!Anh là một con người tuyệt vời !!Anh làm cho em nhìn khác về cuộc đời này!!Anh mang đến cho em nụ cười niềm vui và cả những .......Em không biết pahỉ nói cảm ơn anh như thế nào!!Nhưng không phải em yêu anh vì trả ơn đâu nhé!!Em yêu anh vì em yêu anh !Thế thôi!!Và em mong sao chúng mình sẽ mãi ở bên nhau anh nhé!!Mãi mãi!!

Linh Hồn Chết
01-06-2003, 16:29
tôi dã được đọc ở đâu đó . nhớ mang máng là thế này. nếu yêu chỉ vì muốn được yêu lại thì đó là điều bình thường .còn yêu chỉ vì yêu đó mới là tình yêu đích thực. bạn nhỉ?

acquyvohinh
01-06-2003, 22:21
nhoc noi dung day nhoc a!trong tre con the ma lam luc triet ly ra phet haha.Nhung nhung loi noi luon la tot dep va doi luc no la ly thuyet cho nen nhoc oi dung nen doc qua nhieu de roi luc nao do nhoc vap nga se suy sup nhieu day nhung anh van mong nhoc luon gap may man trong cuoc song nay.byebye nhoc

LSB_Pine
02-06-2003, 17:33
Đôi khi biết nhiều lại khổ ,không biết cứ vô tư lại hay!!Tôi thì buồn thay vì tôi đã biết nhiều cái đáng lẽ tôi không nên biết!
Tình yêu thật là lạ!!Đôi khi trong hạnh phúc nó lại làm ta đau đến xé lòng!!Tại sao hai người yêu nhau lại không được ở bên nhau nhỉ??Còn nỗi buồn nào bằng !!!huhuhu...Anh ơi!!có biết em nhớ anh đến thế nào không???

_Aquafina_
04-06-2003, 10:15
Be' yêu ơi ! Anh yêu em cũng vì anh yêu em mà thui ! Có những lúc em hỏi anh " Tại sao anh lại yêu em ...?" Câu hỏi này anh thấy vừa dễ lại vừa khó trả lời ! Anh yêu em , vì trái tim anh , tâm trí anh , con người anh thấy em , chỉ có em thôi , sẽ là và mãi là người yêu của anh ! Không phải là ban ơn , hay kiếm tiềm một niềm vui , hoặc tìm kiếm một người quan tâm chăm sóc cho mình , chỉ vì anh yêu em thôi ! Anh muốn gửi tới em sự yêu thương , lo lắng , quan tâm , chăm sóc cho em , những cử chỉ vuốt ve âu yếm của anh ! Muốn được em yêu thương , lo lắng cho mình về cuộc sống xa nhà! Muốn có 1 người nhớ tới mình yêu quý mình khác với cai cách mà mọi người vẫn nói khi nhớ đến anh ! Anh cũng xấu mà , chỉ có ở trong mắt em anh mới tốt đẹp thôi! Anh sẽ cố gắng để ngày càng tốt hơn trong mắt em và cả trong mát mọi người nữa!
Mình xa nhau 1 tháng này lâu quá ! Mong sao khi chúng mình gặp lại nhau , em sẽ đáng yêu , xinh xắn , trắng trẻo và cả béo hơn lên nữa ! Hì......Ngày xưa em đẹp nhất trần , nhưng khi gặp lại muôn phần đẹp hơn ! Và cả anh cũng thế ! Khà khà.....