PDA

View Full Version : Làm như thế nào thì biết đc mình đang yêu hay có một ai đó yêu mình???

boy_hoaphuongdo
27-05-2003, 14:22
Lại một lần nữa cần đến sự chỉ giáo của các anh chị rồi. Em còn ngây thơ quá, chẳng biết khi yêu nó như thể nào cả. Em có một cô bạn, mỗi khi không đc nói chuyện vơi họ thì em thấy rất nhớ, rất buồn. Họ có một cái gì đó rất đặc biệt trong tâm trí em( những người khác em không hề như vậy ). Các anh chị bảo đó là dấu hiệu của chuyện gì vậy?? Liệu có fải tình yêu không vậy??? Mà em cũng có một cô em, người này toàn khen em trước mặt người khác thôi. Họ cũng hay đến chỗ em chơi dù ở xa. Thường thường cũng hay điện thoại cho em liên tục, liệu họ có ý gì không các anh chị??? Cho em biết với nha........

LsB-a LiTtLe GeCkO
27-05-2003, 17:48
Nói như bé thì không phải là không có căn cứ nhưng như thế dễ tưởng bở lắm . Cứ thấy người ta quan tâm tới mình 1 chút là nghĩ xiên nghĩ vẹo rùi. Sao bé không dùng thời gian để chứng minh và kiểm nghiệm xem hành động của người ta có cơ sở gì hay không ? Đợi đến 1 lúc nào đó , nếu như bé có cảm tình thật sự với người ta rùi thì còn chần chừ gì mà không ngỏ lời đi , dũng cảm lên . Chị tin rằng bé sẽ thành công . Còn nếu như không thành công thì ....... nói cho chị bít , chị hướng dẫn thêm , freeeee........ :wink:

Thiet Long
28-05-2003, 09:59
tình iu đến không thể cứ nghĩ nó đã đến là nó đã đén đâu
phải hỏi rõ ra thì mới biết được
nếu có thất bại thì lần sau ,lần sau nữa chắc chắn sẽ được thui
nhớ thương mến lo lắng cho họ...chưa chắc đã là iu
quan tâm chăm sóc có thể chỉ là như một đứa em trai bé bỏng thôi thì sao

boy_hoaphuongdo
02-06-2003, 12:52
Bà chị thân mếm ơi. Híc híc chẳng có gì tiến triển hơn cả. Họ vẫn thế và em vẫn thế. Họ cũng có một cái gì đó " bật đèn xanh " nhưng em lại không dám " kéo ga " . Hic hic, chị quân sư cho em tí nha. Thành công em sẽ khao chị một trầu..............

Cool
02-06-2003, 13:45
Bà chị thân mếm ơi. Híc híc chẳng có gì tiến triển hơn cả. Họ vẫn thế và em vẫn thế. Họ cũng có một cái gì đó " bật đèn xanh " nhưng em lại không dám " kéo ga " . Hic hic, chị quân sư cho em tí nha. Thành công em sẽ khao chị một trầu..............

oài hic hic hic bật đèn xanh rồi mà không chiu đi à thế thì cũng bị phạt đấy hic hic (quy vào tội làm ùn tác giao thông ) em cứ goichụ công an giao thông vào giải quyết đảm bảo sợ đi ngay hi`i`....Mà ông em ơi hic hic kéo ga vừa thôi không lại đâm vào đít otô thì khổ hả hi``i...cứ bình tĩnh nhịp nhàng không lhéo lại chắc ăn hơn đấy....

boy_hoaphuongdo
03-06-2003, 12:34
Nói kiểu gì cũng nói đc. Như thế thì em biết thế nào đây?? Em đang ở ngã ba đường mà. Huu, xe em hết xăng mất tiêu rồi. Cứ lòng vòng thế này thì tốn xăng quá à. Nếu cứ từ từ thì nhỡ đâu họ không chịu đc họ nhảy lên xe người khác thì sao??? Hu hu. Các chị quân sư chán quá à. Cho em một lời khuyên thật hay di. OK thank you.

Cool
03-06-2003, 13:11
Nói kiểu gì cũng nói đc. Như thế thì em biết thế nào đây?? Em đang ở ngã ba đường mà. Huu, xe em hết xăng mất tiêu rồi. Cứ lòng vòng thế này thì tốn xăng quá à. Nếu cứ từ từ thì nhỡ đâu họ không chịu đc họ nhảy lên xe người khác thì sao??? Hu hu. Các chị quân sư chán quá à. Cho em một lời khuyên thật hay di. OK thank you.

thế à thế thì chú em anh nói thật nha vứt xe đó chạy lại gần chỗ nguời ta nhìn thẳng vào mắt nguời ta rồi nói...(Xin lỗi mình đã để ý bạn từ lâu trái tim mình muốn cùng trái tim bạn là 1 không biết bạn nghĩ sao nếu có thể xin mời bạn lên xe mình đèo về) hic hic dù sao truớc sau gì cũng phải nói thế thì cứ nói đi còn hơn nếu không đuơcthị còn đi tìm nguời mới chứ hả khi` khi` chú em cứ thử làm theo cách của anh coi khi` khi` :D

boy_hoaphuongdo
03-06-2003, 14:12
Khà khà. Xem nào. Em fải uống một chút rượu vào để lấy khí thế. Ha ha, không thì chẳng dám làm thế đâu. Nhưng fải thử thì mới biết đúng không ông anh. Không vào hang sao bắt đc cọp chứ. Con trai mà. Ông anh nhớ chúc em thành công nha.