PDA

View Full Version : chán quá

blueroses832000
26-05-2003, 19:09
ai có thểt giúp tôi vượt qua những khoảng thời gian này đây??? tôi sẽ rất cám ơn nhiều lắm đó. Hãy mail cho tôi nhé vì bây giờ tôi rất buồn tôi cảm thấy cuộc sống này tẻ nhạt và buồn chán quá ......

Bất Ảnh Vô Hồn
27-05-2003, 11:02
Tại sao bạn lại buồn cơ chứ. Khi buồn con người ta có nhiều lý do lắm, nếu không biết tại sao bạn buồn thì khó có thể giúp bạn lắm. Nhưng mình muốn nói với bạn là cuộc sống này muôn màu, có màu tối nhưng cũng rất nhiều màu sáng.

hoahongdaygai
27-05-2003, 13:38
Đừng buồn bạn ạ.Cuộc sống vẫn rất cần có nụ cười của bạn đấy.bạn hãy cười thật tươi cho một ngày mai đẹp hơn bạn nhé.Mình không có thời gian để mail cho bạn nhưng nếu có mình sẽ mail.chúc bạn luôn vui vẻ và hãy cười nha bạn,

Cool
27-05-2003, 15:13
ai có thểt giúp tôi vượt qua những khoảng thời gian này đây??? tôi sẽ rất cám ơn nhiều lắm đó. Hãy mail cho tôi nhé vì bây giờ tôi rất buồn tôi cảm thấy cuộc sống này tẻ nhạt và buồn chán quá ......

hichic buồn đến mức độ đó sao hả bạn nếu bạn buồn thì ban hãy ngồi nghe nhạc một thứ nhacthâtj êm dịu ,hoặc mooth thứ nhạc thật ôn ào hay điên noạn, còn ban không thíchnghe nhac thì bạn hay đi lang thang bên đuờng thinh? thoang? ngoi` ngắm những chiếc lá rơi.....hoặc nếu như vẫn buồn thì bạn ngồi nhing lên bầu trời xa xăm vào ban đêm kia bạn hãy ngắm nhìn vào khoang không gian đó nhìn ngắm những vì sao sáng thả lòng minhg vô đó tôi đảm bảo với bạn là bạn sẽ hết buồn ngay h`ii`h.......cố gắng lên nha thử coi cách nào sẽ giúp bạn hết buồn nha tôi đôi lúc cũng bị giống bạn dó cũng hiểu đuợc tâm trạng của bạn mà....

sadbuttrue
27-05-2003, 16:10
chẳng ai giúp được bạn cả mà phải tự mình vượt qua thôi
tôi buồn chẳng hiểu vì sao tôi buồn nữa hả
hic
nếu nó tự đến thì nó cũng sẽ tự đi, không cần làm gì cả

LsB-a LiTtLe GeCkO
27-05-2003, 17:02
Ai nói bạn bè không giúp gì được nhỉ ? Thử hỏi cuộc sống này sẽ như thế nào nếu chỉ có mình ta ? Qua' vô nghĩa , buồn chán . Bạn đang buồn , vậy thì vào " GỠ RỐI TƠ LÒNG " là hợp lí quá rùi . Ở đây luôn có những con người tốt bụng , sẵn sàng sẻ chia những cảm xúc mà . Tuy nhiên , bạn có thể nói rõ hơn bạn đang gặp vấn đề gì được không ? Dẫu sao thì nhiều người cùng " chia sẻ " với bạn thì chắc chắn bạn sẽ vượt qua được tất cả thôi :wink:

Thiet Long
28-05-2003, 10:08
bạn buồn ư khổ thân thế
vì sao vậy sao không nói rõ luôn cho mọi người hiểu thế có phải dễ giải quyết hơn không
mà tui nghĩ đời mấy tí có gì phảo buồn có gì để buồn cơ chứ
vui len di
còn nhiều thứ trước mắt bạn mà

Cool
28-05-2003, 14:03
Ai nói bạn bè không giúp gì được nhỉ ? Thử hỏi cuộc sống này sẽ như thế nào nếu chỉ có mình ta ? Qua' vô nghĩa , buồn chán . Bạn đang buồn , vậy thì vào " GỠ RỐI TƠ LÒNG " là hợp lí quá rùi . Ở đây luôn có những con người tốt bụng , sẵn sàng sẻ chia những cảm xúc mà . Tuy nhiên , bạn có thể nói rõ hơn bạn đang gặp vấn đề gì được không ? Dẫu sao thì nhiều người cùng " chia sẻ " với bạn thì chắc chắn bạn sẽ vượt qua được tất cả thôi :wink:

Ôi em chip nói hay quá ta đúng là sếp có khác ăn nói cũng khác hản h`i`i`i.....Tất nhiên vô đây mọi nguời có thể giúp đỡ lẫn nhau cùng khuyên và cùng giải quyết mà .....lên những ai có nhưng khúc mác gì thì cứ nói không lên ngại cùng nói ra thì mọi nguời mới có thể giúp đỡ đuợc đúng không nào .Có bạn bè có chia sẻ thì mới cothể vuợt qua đuợc mọi thử thách trong cuộc sống và trong cả tình yêu ....