PDA

View Full Version : KHI TRÁI TIM BIẾT YÊU THƯƠNG

LsB-a LiTtLe GeCkO
25-05-2003, 21:59
Anh yêu !
Em vừa mới đi chơi về , đi 3 ngày . Vui thì có vui thật nhưng không lúc nào em không nghĩ đến anh . 3 ngày - 3 cái mail ngắn tẹo anh viết cho em, em không biết là có chuyện gì nữa - em buồn , và dường như anh cũng buồn lắm . Sáng nay khi đi cùng mọi người đi chơi , em tranh thủ lên check mail thì tiếp tục nhận được cái mail " cực ngắn " nữa , anh không nói gì , chỉ nói anh đang có chuyện buồn nhưng " chưa phải lúc " nói cho em biết . Nhưng kết thúc thư là 3 chữ " ANH YÊU EM" .
Em không biết phải buồn hay vui nữa . Mình yêu nhau cũng lâu lắm rùi , nhưng mà nếu như theo " love story" của chúng mình thì mới được có hơn 1 tháng . Một tháng đầy hạnh phúc . Chúng mình đã hứa là sẽ không giấu nhau bất cứ chuyện gì , vậy mà lần này ..... Cả buổi em như người mộng du , mơ hồ , không có phương hướng . Em suy nghĩ linh tinh không biết có chuyện gì đã đến với người em yêu , mà chuyện đó tại sao không thể nói cho em biết được . Em lo sợ , em lo sợ sẽ bị mất anh.
Trên đường đi , em suy nghĩ nhiều lắm . Cả đến khi về nhà rồi , vậy mà em vẫn muốn gặp anh để hỏi có chuyện gì đã xảy ra với anh , với chúng mình . Thế nhưng dường như anh là người hiểu em nhất , anh đã nói chuyện " khó nói " trong lòng . Thì ra người yêu của em ghen , ghen với " bạn chat " của em . Một hành động dễ thương thiệt đó nhưng nó đã làm cho người anh yêu phải suy nghĩ rất nhiều . Anh hỏi " người đó " là thế nào với em ? Em không có buồn đâu , nếu như em không yêu anh thì em công khai chuyện của chúng mình làm gì cơ chứ ? Anh yêu , anh tin lời em nói chứ ?
Anh nói rằng anh đã quá yêu em mất rồi . Em biết chứ , em biết khi em cảm nhận được giọt nước mắt lăn trên má người em yêu , em biết rằng anh đã yêu em khi anh " đau " , nỗi đau khi nhận ra rằng anh không thể mất em . Người em yêu ơi , em đã nói rồi , 1 lời nói thôi nhưng mà là cả suốt cuộc đời này em muốn nói với anh : TÌNH YÊU EM DÀNH CHO ANH - MỘT TÌNH YÊU DUY NHẤT VÀ MÃI MÃI
Anh yêu , anh vừa cười kìa , nụ cuời thật là hiền hậu mà ấm áp . Nụ cuời làm tan đi giá lạnh trong lòng em . Mãi yêu em anh nhé...
Người yêu " trẻ con " :chip2stars :love2:

nhumay_phieubong
27-05-2003, 21:35
chip ah
ban that la hanh fuc khi ma ban co moi nguoi yeu ban va ban cung rat yeu nguoi do .
ban co biet rang co biet bao nbhieu nguoi muon duoc nhu ban ko ?
ban hay chan trong no nhe ,va hay vun dap cho tinh yeu ma ban noi la se ton tai bat riet do
khi tui doc bai viet cua ban tui cung rat vui ,vui vi tren the gian nay bay gio van co nhieu nguoi con trai ,con gai yeu nhau nhu vay ,va cung vui vi chuyen tinh cua ban
tui nghi la ban viet bai viewt nay cung chi la de giau bay niem vui cua ban,su hanh fuc cua ban dong co chu ko can bai tra loi
nhung ma toi van viet boi toi thay xuc dong .tui thay vui
toi uoc gi chuyen tinh cam cua tui cung duoc nhu
toi cung rat mong rang toi se yeu 1 nguoi say dam nhu ban yeu anh ay
va cung mong co nguoi con trai nhu anh ay yeu ytoi nhu anh ay cua ban yeu ban
ban hay cau troc cho toi nhu vay nha
cuio cung
toi rat mong va cau troc cho chuyen tinh cua ban nhu ban noi '' la duy nhat va ton tai mai mia ''
chuc ban hanh fuc

-----------------
gởi từ đầu lĩnh quản lý mục:
Bài viết này trong vòng 1 tuần bạn hãy sửa lại cho có dấu, nếu không tại hạ sẽ xóa bài viết.

Giang Hồ

Mèo Mù
05-06-2003, 21:49
để vt tui sửa hộ bạn ý nha , giang hồ đừng xoá bài của nó, nó hông bít sử dụng telex mà thông cảm dùm nha , đi mà....

--------------------------------------------------------------------------------
bạn thật là hạnh fúc khi mà bạn có một ngừơi yêu bạn và bạn cũng rất yêu người đó .
bạn có biết rằng có biết bao nhiêu người muốn được như bạn ko ?
bạn hãy trân trọng nó nhé ,và hãy vun đắp cho tình yêu mà bạn nói là sẽ tồn tại bất diệt đó
khi tui đọc bài viết của bạn tui cũng rất vui ,vui vì trên thế gian này bây giờ vẫn có nhiều người con trai ,con gái yêu nhau như vậy ,và cũng vui vì chuyện tình của bạn
tui nghĩ là bạn viết bài này cũng chỉ là để ghi dấu niềm vui của bạn(coi như 1 tranh nhật kí),sự hạnh fúc của bạn chứ ko cần bài trả lời
nhủng mà tôi vẫn viết bởi tôi thấy xúc động .tui thấy vui
tôi ước gì chuyện tình cảm của tui cũng được như vậy
tôi cũng rất mong rằng tôi sẽ yêu 1 người say đắm nhủ bạn yêu anh ấy
và cũng mong có người con trai như anh ấy yêu tôi nhủ anh ấy của bạn
bạn hãy cầu chúc cho tôi như vậy nha

tôi rất mong và cầu chúc cho chuyện tình của bạn nhủ bạn nói '' là duy nhất và tồn tại mãi mãi ''
chúc bạn hạnh fúc

Mèo Mù
05-06-2003, 21:54
thực sự vt tui rất xúc động trước chuyện của chíp ta, trước đây và hiện tại tui không nghĩ TY là điều tốt đẹp đâu, vt lun nghĩ TY là cái gì đó khó nói nó lun làm cho con người ta khi đã vướng vào nó phải đau khổ cơ nhưng hông ngờ trên đời này lại có những ngừi con trai con gái si tình đên vậy, mà người iu của chíp dễ xương ghê , ghen cả với bạn chát của chíp hay wá à 8-) , vt cũng mong là mình sẽ có 1 ngừi iu mình như vậy.
chúc cho TY của chíp sẽ mãi mãi bền chặt và gắn bó suốt đời với nhau không thay đổi
và chuc cho phiêu bồng sẽ tìm được chàng như ý
A men

_MetallicA_
15-08-2003, 16:54
chị cũng có người yêu à! :lol: quá hay
chị biết không:tin bạn là mất chồng.
có người yêu mà đưa lên đây khoe la mât đó.
lần sau nhớ cận thận hơn được không
ngươi yêu chị mà bọ chị thì co lẽ chị cũng chết
chị mà chết lấy ai mà vay $$$$$$$$$$$$$$$ :(

Mèo Mù
15-08-2003, 17:19
Me sai rồi, ai lại đi cướp ngừi iu của chị chíp bao giờ, pà chị cứ yên tâm giới thiệu anh nhà cho tụi em ạ, chị ko phải lo tụi em cưa chàng của chị đâu :wink: . mà trông chị chíp xinh thía ai lại bảo không có ngừi iu nhờ

LsB-a LiTtLe GeCkO
15-08-2003, 20:04
Đã dám yêu thì không có sợ ai cướp người yêu của chị đâu em . Mà chuyện bỏ nhau chắc chắn là không bao giờ có rồi , mà đời còn dài , chết là sao nhỉ ? Mình còn có ý nghĩa trên cuộc đời này lắm em ạ , chắc chỉ có _MetallicA_ mới nghĩ đến cái tình huống xấu nhất thôi . Mà _MetallicA_ nè , lẽ ra chị đã quyết định cho không em một số tiền còn nhiều hơn số tiền em định vay chị nhưng hôm nay khi chat với chị em đã làm cho chị giận rồi thì em có xin lỗi đến đâu cũng không thay đổi được quyết định của chị đâu , còn lâu chị mới cho em vay tiền nhá :wink:

xuanduy
20-08-2003, 10:05
tình yêu là cái gì đó mà hơn bất cứ cái gì khác "nó" rất là thiêng liêng và cao đẹp , hơn thế nữa nó lại làm cho con người ta khi yêu trở nên cao thượng và hào phóng hơn , nhưng ở đây tất nhiên là nói về những người có trái tim yêu thương chân thật , đừng vì yêu quá mà trở thành " hoạn thư " một cách quá XHD . dù biết như thế mới chứng tỏ tình yêu của mình và ngược lại , bạn cũng như tôi , nhưng tôi ko hề cư sử như bạn , nói chính xác hơn là tôi ko hề dám ghen bạn ạ , chỉ vì một điều đơn giản và dể hiểu , tôi yêu người nhưng người ...........ko yêu tôi . chúc bạn vui vẻ với cuộc tình bất hủ của bạn..........