PDA

View Full Version : LỜI CUỐI CHO CUỘC TÌNH

lsb_anh_van_cho_em
24-05-2003, 09:46
sao mà có người ngỏ lời cầu hôn cho cuộc tình! nhưng mà chia tay thì cũng là lời cuối cho cuộc tình mà nó để lại cả cho 2 người sự đau khổ , sự nhớ thương trong giận hờn!sao mà tình lai vừa đau khổ vừa vui vẻ , hạnh phúc thế nhi??????

Thiet Long
28-05-2003, 11:39
thế mới là tình mà ]
chuyên này tự cổ chí kim tới giời vẫn thế rùi
tui nghĩ hỏi ông giời có lẽ sẽ được mộtcau trả lời gần chính xác đấy

Cool
28-05-2003, 13:17
sao mà có người ngỏ lời cầu hôn cho cuộc tình! nhưng mà chia tay thì cũng là lời cuối cho cuộc tình mà nó để lại cả cho 2 người sự đau khổ , sự nhớ thương trong giận hờn!sao mà tình lai vừa đau khổ vừa vui vẻ , hạnh phúc thế nhi??????

ôi trời nếu mà vậy thì buồn chết đi đưọc hic hic .......ngỏ lời yêu thuơng bị từ chôi còn nghe đuợc còn chịu duợc thế mà ngỏ lời cầu hôn mà bị từ trối thì quả là chan đó hic hic ......nếu mà giám ngỏ lời cầu hôn thì nguời 2 nguời cũng đã yêu nhau rồi đúng không vậy mà ngỏ lời cầu hôn mà bị từ trối chứng tỏ nguời (1 trong 2 nguời không thật long) đó yêu không thật lòng chỉ lợi dụng tình yêu và vật chất hay cái gì ddó đại khái mà chúng ta không biết đuợc.Thật sự quả là một cú sốc khá đau không biết có còn đứng dậy để yêu và cầu hôn nữa không đây hic hic hic .........!

Cool
28-05-2003, 13:25
thế mới là tình mà ]
chuyên này tự cổ chí kim tới giời vẫn thế rùi
tui nghĩ hỏi ông giời có lẽ sẽ được một câu trả lời gần chính xác đấy

oài mò lên tận đấy để hỏi ông trời à hic hic hic dõ khổ hỏi ai không hỏi hỏi tận ông ta à ông ấy bận lắm .....lên tự hỏi chính ban thanmình thì hơn như vậy sẽ tìm đuợc câu hỏi đích thực và không cần phải hỏi ai cả..........!

LsB-a LiTtLe GeCkO
04-06-2003, 10:33
Tình yêu mà chỉ có toàn hạnh phúc thì chưa chắc đó là tình yêu lí tưởng , nó mong manh , không biết vỡ lúc nào. Tình yêu toàn khổ đau và nước mắt thì tình yêu đó thật là bất hạnh . Đã là tình yêu thì phải có cả hai : niềm hạnh phúc và sự thử thách .
Không cứ gì chia tay là làm cho người ta đau khổ . Một khi đã không còn yêu thương nữa thì chia tay là biện pháp tốt nhất , nó sẽ làm cho hai người thấy thoải mái hơn . Và không cứ phải chia tay là không làm bạn được . Có khi họ hiểu nhau quá lại có thể trở thành bạn thân ý chứ . Và biết đâu , nếu như hai người đó còn có tình cảm , thì họ vẫn có thể quay lại với nhau được mà :wink:

LSB_ngo'n cha^n
04-06-2003, 11:05
theo muội thì ta chưa nên yêu vội . vì khi yêu vui là ít buồn là nhiều chỉ nhớ tới nhau hàng ngày cũng thấy khổ rồi , như chip nói đó trong khi ta chia tay cũng không hẳn là phải chấm dứt hết vẫn có thể coi là bạn được mà , biết đâu đó khi ta làm bạn sẽ hiểu thêm về nhau hơn nữa thì sao ?

Anonymous
25-11-2003, 14:49
Vì đó mới chính là cuộc đời. Nếu người ta nói muốn sống với nhau thật lòng thì có lẽ chính bản thân của một số người cũng không tin vào điều đó cho lắm. Vì vậy trong cuộc sống xảy ra những bất đồng cũng là điều dẽ hiểu thôi.

Cool
25-11-2003, 19:01
nguớc mắt hỏi trời ...( Tình Là Gì Mà Sao Ta Phải khổ vì nó vây)...Chán quá yêu rồi bỏ bỏ rồi yêu đúng là chán lắm rồi tốt nhất là không yêu nũa...oki....Ta....chia...Tay...!

tieulong
26-11-2003, 06:49
tình mãi theo ta chứ ta đâu có theo tình mà .một cuộc tình sẽ ko có lời cuối nếu chúng ta đừng bỏ nó và cũng đừng nói lời cuối mà hãy giữ vững nó trên đoạn đường tương lai của chúng ta .

gianghohiepkhach
26-11-2003, 12:32
tình yêu phải co' vui co' buồn thì chung' ta mới thấm thía hết mùi vị của tình yêu chu'

Linh Hồn Chết
03-12-2003, 19:29
vẫn biết là ko nên quá tin người. nhưng cũng ko thể quá nghi ngờ tất cả. có nhiều điều ko được phép nghi ngờ. có những điều mình biết là sự thật thì mình vẫn phải cố tin .cho dù ko phải như thế.
nghi ngờ và biết sự thật thật là đau lòng lắm.bạng biết ko? thà ko biết. thà biiét mà ko tin .vẫn tin là mình ko sai còn hơn .sau bao nhiêu chuyện dã xảy ra tôi học được 1 điều
khi yêu thương ai đó thì điều đầu tiên là mình phải làm cho người đo là tin người đó.
tin tưởng mù quáng. nếu có thể cũng ko sao. chi cần mình hạnh phúc là được. tìm được sự bình yên trong khi tin .còn nếu ko tin thi chỉ khổ mà thôi