PDA

View Full Version : lonely night

see-u-again
19-05-2003, 03:09
hic, mõi người ơi, hãy giúp tui 1 việc này dc ko?
cứ mỗi tối, vào tầm này, khi viết xong 1 chiếc mail, tui lại cảm thấy có 1 nỗi nhớ vô cùng to lớn, nhớ đến 1 hình dáng, 1 bóng hình mà đã in sâu vào tim tôi... hic những đêm như vậy thì phải làm thế nào vậy?

lsb_anh_van_cho_em
24-05-2003, 10:52
ban ơi ! hãy ngồi dậy và nhớ hết về bóng dáng đó! sau khi nỗi nhớ đã nhiều thì bạn đi ngủ thế là được !!mà ko thẻ hết nhớ thì uống rượu say đi mà nghủ!

LsB-a LiTtLe GeCkO
26-05-2003, 14:33
Có " người " đã nói với bé chips câu này " NGÀY THƯƠNG - ĐÊM NHỚ - GẶP TRONG MƠ" , hổng biết câu đó có đúng cho see-u-again không nhỉ ? Nếu như see-u-again đã quá yêu cô ấy rùi thì có lẽ lúc nào cũng cảm nhận được luôn có bóng hình người con gái mình yêu thương ở bên , hạnh phúc thật đó .
cứ mỗi tối, vào tầm này, khi viết xong 1 chiếc mail, tui lại cảm thấy có 1 nỗi nhớ vô cùng to lớn, nhớ đến 1 hình dáng, 1 bóng hình mà đã in sâu vào tim tôi... hic những đêm như vậy thì phải làm thế nào vậy?
Vấn đề này thì khó ai có thể giúp nổi ngoài " người con gái ấy " , chắc her mà đọc xong bài viết này chắc sẽ cảm thấy yêu see-u-again nhìu hơn đó , chips dám đảm bảo điều ấy đó :wink:
Những đêm nhung nhớ như vậy , cách tốt nhất là bạn hãy viết thật nhiều , thật nhiều thư gửi cho người con gái mình yêu thương , để cả hai đều có thể cảm nhận được nhịp tim yêu

Thiet Long
28-05-2003, 11:13
khi nào nhớ no rùi ,nhớ đủ rùi bạn sẽ không còn nhở nữa đâu
đứng tránh né nó đừng lo lắng về nó
haylàm cho nỗi nhớ thành niềm vui sự an ủi khi mình làm một cái gì đó .
tui nghĩ vậy tốt hơn đáy

Anonymous
21-11-2003, 11:09
Nếu trong tim bạn nhớ tới hình bóng ấy đến vậy sao không nghĩ đến những kỉ niệm vui vẻ ấy, nó sẽ giúp bạn ngủ tốt hơn đó.

Phuong Thê Toàn
25-11-2003, 02:59
những dêm như thế huynh nên kiếm tìm công viêc gì dó dể có thể quên di bóng hình ấy. Người ấy dã in sâu vào trái tim của huynh, sao huynh không thổ lộ tình cảm dó với ng ấy. Tình cảm là thế, nên thảng thán và chân thât huynh ah. Chúc huynh nhiều may mán và hanh phúc. :wink: