PDA

View Full Version : tôi phải làm gì đây?????????

Trang : [1] 2

hoahongdaygai
18-05-2003, 12:28
Cái tơ lòng thòng của tôi bắt đầu như sau;
Tôi có một chị gái cũng bằng tuổi tôi.Tôi và chị ấy rất thân với nhau.Và tất nhien bạn thân của tôi cũng là bạn của chị ấy nưa.Và tôi đả rất tự hào khi giới thiệu với chị ấy nhóm bạn thân của tôi.Tôi cũng xin đượck kể cho cấc bạn cùng nghe về tình bạn của tôi nhé.Tôi có một nhóm bạn thân gồm bốn tên ''quỷ sứ''.Không hiểu thượng đế nhầm hay sao mà lại giáng tôi là thiên thần duy nhất của cả nhóm.Bọn tôi chơi với nhau rất thân va f rất vui vẻ.Chúng hay nhờ vả tôi .Tôi luôn coi bọn nó là bạn .CHỈ bạn mà thôi.Với lại nhóm tôi cũng có luật là không có tình yêu trong nhóm.Chúng nó đã tuân thủ rất tốt trong vong 4 năm.Nhưng chuyện bắt đầu xảy ra khi một trong số chúng phá lệ.Một tên trong nhóm.Nó khá bảnh trai và nói chung là được nhiều người yêu.Khong hiểu nó bị ma ám hay sao mà lại nói lời tỏ tình với tôi.Tôi đi từ ngạc nhiên tới ngỡ ngàng khi nghe nó nói lời tỏ tình.Các bạn cứ tưởng tượng coi cái mặt của tôi lúc ấy nhé.Mắt thì mở to hết cỡ,miệng thì tròn vo ra.Đúng kiểu một con ngốc ấy.Tôi tưởng nó đùa cơ.Ai ngờ đấy là sự thật đau lòng.Tôi đã thẳng thắn từ chối tình cảm của nó.Và bảo nó nên làm bạn thân chứ đừng đi xa hơn vì ""tao không yêu mày''Nó buồn và nó giận tôi mấy tuần liền.Nhưng mâytuần sau nó lại tới nhà tôi và nói""Thì kệ bà.Tôi vẫn cứ yêu bà""
Tư ấy nhóm tôi mất vui.tôi ít gặp tụi nó hơn và tránh mặt nó.và rắc rối bắt đầu khi em gái nó lấy chồng.Bọn tôi đã ăn uống cùng nhau,có cả bà chị vô cùng yêu quý của tôi nữa.Và tụi nó đã uống rượu.Và say.Lúc tôi đi mua nước cho tụi nó thì ở nhà nó đã nắm tay chị gái tôi ma nói những lời yêu thương.nó luôn mồm gọi tên tôi.Nhưng vì lúc tỉnh nó vẫn hay gọi bà chị tôi như vậy nên chị tôi lại tưởng là nó yêu chị ấy.Mà chị ấy thì lại yêu nó.Và họ đã...Lúc tỉnh rượu nó ân hận nhưng không biết làm sao nữa.tôi và một thăng bạn thân thì bàng hoàng .Và tôi đã bảo nó phải cố mà yêu chi tôi.Nó đã làm vậy thì nó phải tự giải quyết thôi.Nhưng cái khổ là nó không thể mà chị tôi lại không hay biết gì về tình cảm của nó.chị tôi luon nghĩ nó yêu chị ấy.Và vừa rồi cô tôi lại hỏi tôi về nó.Cô tôi sợ chị tôi và nó không họp Toi không biết nói gì cả.Tôi sợ lắm.Biết đâu tới ngày chị tôi biết mà tôi lại không noi thì tình cảm chị em tôi hỏng mất.Mà nói ra thì tôi lại sợ chị ấy không tin hoặc là bạn bè mất tình cảm.
Bây giờ tôi rất lo lắng vì không biết phải làm gì nữa?Tôi phải làm gì để :"huynh đệ tôi không tương tàn"mà bạn bè vẫn vui ve??Ai đó hãy giúp tôi với????

LSB-VanQuyet
19-05-2003, 21:52
phải có thời gian đã HHĐG à . tỉ phải chờ thời gian thì mới trả lời được chứ

bảo bình
20-05-2003, 08:38
cả 3 người nên gặp riêng nhau & nói chuyện rõ ràng ,9ừng để khúc mắc wá lâu ,một vật rớt xuống bùn phải lấy ra liền nếu không nó sẽ càng lúc càng lún xâu đó

Bất Ảnh Vô Hồn
20-05-2003, 10:25
Đệ đồng ý với ý kiến của bảo bình huynh. Sự thẳng thắn có thể làm người ta khó chịu nhưng lại giải quyết rất tốt mọi vấn đề

LSB-VanQuyet
20-05-2003, 10:44
BB nói như vậy là không được . người vn ta có câu gần bùn nà chẳng hôi tanh mùi bùn mà .

lsb_anh_van_cho_em
20-05-2003, 20:33
thì cứ làm theo mình ! đừng nghe ai kẻo xôi hỏng! bỏng ko đó!

LsB-a LiTtLe GeCkO
20-05-2003, 21:13
Sự thật thường phũ phàng , nhưng mà chúng ta buộc phải chấp nhận nó , nếu không nói ra , e rằng để lâu sẽ ....... càng buồn thêm . Ở đây không ai là người có lỗi, nhưng lại có đến "ba nạn nhân " . Chips e rằng anh bạn đó phải nói ra sự thật, nếu như HHĐG bắt chàng trai phải chịu trách nhiệm với những gì đã làm thì không đúng rồi, nếu như chàng trai vì nghe lời HHĐG mà " cưới " chị của bạn thì e rằng đó là 1 tấm bi kịch đó . Tình yêu phải xuất phát từ 2 người , và nhất là đừng để có 1 tình yêu gượng ép, tình yêu đó sẽ không tồn tại lâu mà trái lại nó làm cho những người trong cuộc sẽ cảm thấy khó xử , người thì thấy ân hận về những hành động mà mình đã gây ra , người thì hận tình duyên éo le. Kết thúc là 1 chuyện buồn . Và kết thúc sẽ thế nào thì điều đó lại phụ thuộc vào chính 3 nhân vật trong câu chuyện này :a8:

bảo bình
21-05-2003, 06:32
LTV hiểu sai rùi ,đệ nói là lún bùn chứ hổng phải mùi bùn
ý của BB khuyên cà 3 nên nói thẳng chứ có gì liên quan đến mùi bùn đâu ,LTV hổng hiểu tiếng việt huh ??? hiiiiiiiiiiii

hoahongdaygai
21-05-2003, 09:51
chíp à!điều mà mình sợ cũng như điều chip e ngại .Chính vì vậy mình không dám ép nó mà càng không biết phải làm gì lúc này nữa.Mình sợ ... Nhưng mình không thể im lặng mà không cho chị mình biết rằng nó không yêu chị ấy.Nhưng liệu khi mình nói ra thì mọi chuyện sẽ như thế nào đây?mình chưa thể nghĩ cái kết thúc nên vẫn e ngại .Mình mong mọi người ở bên ngoài có lẽ sáng suốt hơn mình hãy cho mình một lời khuyên.Mình không muốn hiểu lầm và không muốn ai phải đau khổ cả/Mình có quá tham lam khi cầu toàn như vậy không?

LsB-a LiTtLe GeCkO
21-05-2003, 13:53
Chuyện để càng lâu càng rối rắm thêm , tại sao HHĐG nghĩ đến chuyện trước mắt mà không nghĩ chuyện về sau đi nhỉ ? Đừng để cả 3 phải khổ nữa ,hãy nói hết mọi chuyện ra , có trách gì thì cũng trách cứ, hờn giận thì hãy làm luôn từ bây giờ đi , đừng kéo dài mọi chuyện ra như vậy , hãy đối mặt với sự thật đó đi :wink:

LSB-VanQuyet
21-05-2003, 18:13
nếu mà cứ nói ngay ra thì tinh đời con gì để mà bàn luận nữa chứ! mà như vậy thì biết đâu có người tìm đến cái chết thì sao?hãy giữ kín trong lòng như "tình yêu thầm kín"có khi lại đẹp hơn là nói thẳng!!

LsB-a LiTtLe GeCkO
22-05-2003, 09:57
Giữ ở trong lòng á ? Bé chips nghĩ làm thế không nên đâu .. Nếu như cứ giữ ở trong lòng thì rất khó chịu . Chàng trai không thể chung sống với 1 người mà chàng không yêu , và làm như vậy sẽ trái với lòng , trái với suy nghĩ của chàng trai . Và đảm bảo cuối cùng sẽ chẳng 1 ai có hạnh phúc cả . Chi bằng ta nói ngay từ lúc mọi chuyện chưa quá lớn , dẫu biết rằng cô gái đó sẽ đau khổ , và rất có thể cô gái đó sẽ làm " chuyện dại dột " . Nhưng có bao giờ mọi người nghĩ rằng, câu chuyện đó về sau mà bị phát hiện ra thì hậu quả sẽ thế nào không ? Chắc chắn là còn " khủng khiếp " hơn bây giờ ý chứ ?
Khi nghe bé chips nói như vậy , mọi người có đồng quan điểm với bé không nào ? :a8:

LSB-VanQuyet
22-05-2003, 10:22
vẫn biết là như thế nhưng , tiếng sét ái tình đã đánh trúng trái tim của một kẻ khờ khạo rrồi ngày đêm suy tư trong niềm nhớ nhung vô bờ . trái tim đó chỉ mong muốn là được bước vào trong một cánh của nào đó của chàng và mong sao mong ước đó sẽ trở thành sự thật

hoahongdaygai
22-05-2003, 13:39
chip à!Mình sẽ nói nhưng mình muốn tìm cách nói sao đẻ mà chị của mình không bị sốc.chị ấy vốn rất yếu đuối về mặt tình cảm mà.Mình sợ chị ấy không vượt qua được mà thôi .nhưng mình cũng không có ý định giữ kín chuyện này mãi.mình sẽ nói và mình cũng mong rằng chị mình sẽ hiểu mà không oán hòn gì mình cả.Bởi mình là người vô tội trong chuyện này mà.Các bạn nghĩ mình có tội hay không?

LSB-VanQuyet
22-05-2003, 18:59
bạn không hề có tội gì mà mình cố gắng giúp chị mình vượt qua những khó khăn trong tình yêu !!!!!!!!! vì bao giờ sự thật cũng làm cho con người ta cảm thất đau khổ nhưng đùng vì thế mà giữ kín vì giữ kín lại làm cho người ta càng lầm đường lạc lối nhiều hơn . ở đây bạn hành động rất đúng , có lẽ chị bạn sẽ không trách bạn mà còn cảm ơn nữa là đằng khác !

hoahongdaygai
23-05-2003, 12:42
mình đang buồn lắm.Mình đã nói ra cái sự thật ấy vào hôm qua khi mà hai chị em đi uống nước nhưng kết qualải tồi tệ hơn nhiều.Mình đã bị bạn mình bán đứng.Nó đã trả thù mình vì mình không yêu nó và cachnó trọn là bà chị yêu của mình.Nó đã nói với bà chị mình là :"'Cái N nó nói yêu anh nhưng anh không yêu nó emạ Anh yêu em và nó có vẻ ghen với tình yêu anh giành cho em đấy.Thế nào nó cũng kiếm cách phá anh và em''Vậy là lời nói sự thật của mình lại trở thành lời ghen tức.Chị mình không nhưng không tin mà còn mắng mình một cách thậm tệ nữa cơ.Mình ưc nghẹn cổ mà không nói được lời nào cả.Chị ấy còn nói không muốn nhìn mặt mình nữa.Mình đau khổ quá mà không biết thanh minh làm sao.Mình đang rơi vào tình trạng ''tình ngay mà lý gian''.Mình đang rất thất vọng về bạn bè và nhất là ...

Trở về lương sơn
23-05-2003, 17:30
có thể sẽ là một điều hiểu lầm nho nhỏ của hai người nhưng khi bạn của bạn hiểu ra rằng điều đó rất đúng , khi đó không biết chừng hai người có thể sẽ hiểu nhau hơn và lần sau không còn hiểu lầm nữa . Chuyện nói thật bao giờ cũng làm cho người ta hiểu lầm nhung khi hiểu ra rồi thì mọi chuyện sẽ thay đổi ngay đó mà . trong cái rủi có cái may mà phải không nào ?

hoahongdaygai
25-05-2003, 21:18
Mình đã khóc nhiều vì cái hiểu lầm nho nhỏ này đấy.Mình đã khóc nhiều lắm.Mình nghĩ bạn bè mà như vậy thì uổng công mình xây dựng nên tình bạn này quá.Mình đang rất buồn TVLS ạ.Không biết làm gì nữa???

Thiet Long
25-05-2003, 22:39
quả thật chuyện nì lắm người gặp thế không biết
nhwng tui nghĩ "đâu còn có đó thịt chí sẽ co mắm tôm mà "
chuyện gị bắt đầu rui thì nó cũng sẽ có hồi kết túc . mặc dụ vui măc dù buồn
bạn cứ thử rui xem
ý của bản thân là quan trọng nhất
đã quyết thì phải làm mà đã làm thf phải được
vậy thui nhé

hoahongdaygai
26-05-2003, 12:02
đơn giản thật ư?nhưng với mình nó không đơn giản mà là nỗi buồn không biết cách giải quyết.là nỗi oan không giải nổi,là sự thất vọng đến tột cùng.là niềm đau khôn tả.là tất cả nhừng gì thảm hại nhất từ trước tới nay.mình buồn lắm bạn hiểu không?tình nghĩa chị em ,nghĩa bạn bè,tất cả đã mãi mãi lìa xa mình.mà chỉ vì mình nói ra sự thật.công lý ở đâu?chân lý ở nơi nào?

LSB_Doan cong tu
26-05-2003, 12:50
công lý và chân lý ở ngay trong tay tỷ đó,nếu tỷ nói ra sự thật tỷ sẽ mất tất cả" tình nghĩa chị em ,tình nghĩa bạn bè".nhưng dù sao sự thật nào mà ko có sự trả giá ,sự trả giá đó là do mình cả nếu như tỷ ôm cái sự thật đó trong lòng tỷ sẽ đau khổ ,nhưng bù lại tình nghĩa của tỷ vẫn còn nguyên ko ai bết được đièu gì xảy ra ngoài tỷ.còn nếu như tỷ muốn mọi người biết được sự thật thì tỷ biết hậu quả sẽ ra sao rùi chứ.

hoahongdaygai
26-05-2003, 12:54
đệ à!tỷ đã nói ra rùi và hậu quả tỷ cũng nhận rùi.Nhưng sự thật mà giấu mãi thì tỷ không làm được.con người tỷ thẳng thắn lắm.Biết làm vậy là tỷ buồn nhiều nhưng những kẻ giấu sự thật còn đáng trách hơn nhiều.

LSB_Doan cong tu
26-05-2003, 13:01
vậy ư nhưng đệ nghĩ rằng họ dấu đi sự thật để mọi người được vui vẻ ,thì đệ cũng muốn dấu vì đệ ko muốn làm họ mất hết niềm vui trong cuộc sống.còn quyết định của tỷ thế nào đi nữa đệ vẫn ủng hộ tỷ mà ,còn người tỷ thẳng thắn vậy chắc ko nói ra ko song.cho lên tỷ quyết đinh thế nào thì bọn đệ luôn bênh cạnh và ủng hộ tỷ gết mình mà.

hoahongdaygai
26-05-2003, 14:06
đệ ơi!tỷ nói rồi và bây giờ buồn dã man.Bởi chị của tỷ không hiểu tỷ và bạn tỷ lại phản bội tỷ nữa.Vì vậy tỷ buồn lắm đệ ạ.

Trở về lương sơn
26-05-2003, 14:24
sao buồn dữ vậy , tui cũng đang buồn đây nè hic hic hic không biết ai chia sẻ cùng nỗi buồn này đây . Bạn hãy nên tâm sự nỗi buồn đó cho một ai đó có thể sẽ có người hiểu được tâm sự đó chăng !

hoahongdaygai
27-05-2003, 13:54
muốn lắm nhưng không ai hiểu ngoài anh em lương sơn mà.mình nghĩ gặp chuyện như mình mà không buồn mới là chuyện lạ .chứ mình mà vui được chắc ngươi ta nghĩ mình điên quá à.

Trở về lương sơn
27-05-2003, 15:06
cũg kh�ng đ�ng lắm đ�u HHĐG � ! c� khi mọi người chỉ h�a theo th�i . sao tự nhi�n bạn lại tin tưởng mọi người đến như vậy , phải c� l� do g� chứ . HHĐG n�i l� do đ� ra cho c�c hạ nghe xem n�o ?

hoahongdaygai
28-05-2003, 13:02
hic hic hic không hiểu TVLS viết cái gì nữa????

LSB_Doan cong tu
28-05-2003, 20:43
to HHDG:tỷ buồn đến như vậy sao cuộc sóng còn nhiều niềm vui mà hãy cứ vui vẻ đi .còn chị của tỷ ko hiểu tỷ rùi dần dần tỷ ấy sẽ hiẻu ra thui mà tỷ lên tránh xa những kẻ phản bội tỷ đi hãy tìm đến những tình bạn chân thật hơn và đệ tin rằng trên đời này ko thiếu bạn tốt để tỷ chọn.

hoahongdaygai
29-05-2003, 12:50
tỷ sẽ cố gắng đệ ạ.Tỷ cũng hy vọng mình làm được.Mà dạo này đệ làm sao vậy.?Nhiều lúc tỷ không hiểu nổi đệ nữa.Thật đấy.

LSB_Doan cong tu
29-05-2003, 14:18
tỷ bảo đệ dạo này làm sao ư ngay chính đệ đây cũng ko biết mình thây đổi đến mức nào khi người ta bỏ đệ mà đi cả.và đệ cũng không ngờ rằng đệ thay đổi đến mức nào nữa.

Trở về lương sơn
29-05-2003, 15:15
HHĐG ơi liệu em có hiểu được những suy nghĩ của anh không nhỉ ? ha ha ha ha !!!!!!!!!!! cho hun một cái nha bạn iu . tốt hơn hết là HHĐG nên kiếm một anh nào đi để còn chia sẽ nỗi buồn chứ . :lol:

hoahongdaygai
29-05-2003, 17:27
tvls à!bạn không biét là mình đã có một người ư?và mình sắp lên xe hoa nữa nè.Lúc đónhất định cậu được mời mà.Bạn muốn hun mình à?đơn giản thôi,hãy đến gặp mình.ok?

Trở về lương sơn
29-05-2003, 18:52
bạn đã có một người rồi uh sao tui hông được bít nhỉ ? lai jcòn sắp lên xe hoa nữa chứ ! ! hic hic hic

Nếu biết rằng mai em lấy chồng
Anh về uống cạn nước dòng sông
Cho thuyền hoa cưới không sang được
Để kẻ sang sông khỏi lấy chồng

HHĐG à !!!! bạn nói ai thì được , nhưng mà gặp TVLS này là đúng người rồi đó nghe . tui hông chế đâu

hoahongdaygai
01-06-2003, 20:46
ok mình chờ bạn mà.tvls ạ.bao giờ bạn muốn cứ gọi nha.mình sẽ hôn bạn thật kêu đấy.

Trở về lương sơn
02-06-2003, 09:23
8-) :roll: không bít nụ hôn của HHĐG nó như thế nào nhỉ ? ngọt chua hay mặn đây . hic hic hic nghe đến chua & mặn đã ghê hết cả người roài . trong đây các hạ nào đã từng được hun và đang được hun thì biểu cho tui bít về nụ hun mờ các hạ đã được thử rùi . Cứ nghĩ đến cảnh quay 9 do đạo diễn Trần cảnh Thành và quay phim Triển Hoàng là thấy sảng khoái rùi
mai ta hun nhau đi HHĐG chờ lâu nụ hun mất ngon . 8-)

hoahongdaygai
05-06-2003, 12:10
ok nhưng mà nè!cậu chưa hun ai thật à?vậy làm sao tui dám hun một đôi môi còn nguyên vẹn vậy chứ.nhưng nếu cậu vẫn muốn thì hãy tìm gặp tôi.rất vui khi được hun cậu đấy.tôi cũng đã hỏi ý kiến của phu quân tương lai rùi .anh ấy bảo:''ừ!em hãy thử xem môi anh ta ngọt hay là môi anh'' hi rất an tâm để hun tvls rùi.

Trở về lương sơn
05-06-2003, 16:46
hehehehe HHĐG ơi nếu nụ hun của tui ngọt ngào thì seo nào ? Mờ HHĐG có bít hông nụ hun còn nguyên lãng mạn lém đó nha , có bít bao nheo là cảm hứng khi một nụ hun chưa từng được chạm bờ mui 8-) . Mờ nghe HHĐG nói vậy thì u hun nhìu lém rùi phải hông nèo , phát bỉu cẻm tưởng đi chứ hehehehe

hoahongdaygai
06-06-2003, 18:31
uh nụ hôn ngọt lắm.nhất là nụ hôn của những người đang yêu.tuyệt vời lắm bạn ạ.bạn muốn biét à?tôi sẽ cho bạn biết khi bạn muốn hì.dám không?

LSB_Doan cong tu
06-06-2003, 20:14
hihi hai người này coi bộ máu mê cái món mất vệ sinh này ghê ta ,tui hy vọng mình sẽ được nhìn thấy hai người này hun nhau .nhớ mời tui làm trọng tài nha được không vậy hai vị nữ hiệp và đại hiệp đa tình ơi.

hoahongdaygai
09-06-2003, 10:31
đệ nói vậy là sai nha,đệ muốn xem người ta hun nhau ư?như vậy là vô duyên đấy.khi hai người hun nhau phải có khoảng trời riêng chứ đệ.đừng vô duyên vậy.mà có mặt đệ ở đấy ai mà dám hôn.không cần chứng kiến đâu.tvls nhỉ?

Trở về lương sơn
09-06-2003, 12:09
uh chưa gì đã có người xen vào rrồi , tự nhiên mất hết cảm giác đó khi hai ta hôn nhau thì nên có một khung trời của riêng đôi ta , cảm giác đôi môi thơ dại chạm vào nhau duòng như đó là những ..... khó tả quá . HHĐG tả tiếp đi khi mà mọi người không được chúng kiến cảnh đó . Mà ta đã hôn nhau đâu nhỉ ? :roll:

thongcheWellington
09-06-2003, 19:23
Thời gian trôi qua mọi chuyện sẽ chìm vào quên lãng thôi.

hoahongdaygai
10-06-2003, 18:12
TVLS à!dạo này đầu óc mình hơi bất bình thường.Đợi khi nào bình thường chúng ta bàn luận tiếp về nụ hôn nha.chào bạn.

Trở về lương sơn
18-06-2003, 07:46
choài ơi !!!!!!! hic hic hic đầu óc bình thường đâu ảnh hưởng gì đến chúng mình hôn nhau đâu ??? " 36 kế có kế chạy là nhanh nhất " làm người ta ngày đêm ăn không ngon ngử không yên vì sắp được hun , giờ đây tình như mây khói xót xa tàn theo một lời nói của HHĐG vậy mà tui đã trót dành tặng nụ hun còn nguyên vẹn chưa một lần chạm môi cho HHĐG .

" người phụ ta rồi có phải không ? "

hoahongdaygai
18-06-2003, 11:28
Vậy được rồi mình không có ý định chạy đâu.Mình rất muốn biết một đôi môi nguyên vẹn có vị gì.Mình sẽ chờ bạn đó tvls ạ.

lsb_anh_van_cho_em
22-06-2003, 13:38
chư huynh ơi
lâu nay vắng mặt nay về thăm nha!!
thế chuyện hun nhau đến đâu rồi?hoa hồng đầy gai thích nụ hôn nguyên vẹn sao?/huynh đây!!nụ hôn ngọt nhất trong những nụ hôn ngọt mà em đã từng nhận đó??nghĩ sao về lời nói của huynh hả???hihi!!em hôn anh đi
vị nó chua chua mà ngọt ngọt như thuốc mê đó!!hôn một lầm sẽ muốn hôn lần nữa và sẽ nhớ mãi nụ hôn đầu mà anh dành cho em!!

LSB-Mèo Đen
26-06-2003, 10:46
đúng rồi đấy............nên nói hết mọi chuyện ra đi .................và hay nói hết với cô chị bạn đi BHDG à.làm như vậy muội sẽ cảm thấy thanh thản hơn là để hết mọi chuyên trong lòng ..........muội cũng nên khuyên người bạn thân của muội nên có trách nhiệm với những gì mà mình đã gây ra cho người đó.........thời gian sẽ làm cho người bạn của muội thay đổi .......những lời khuyên của muội sẽ dần làm thay đổi bạn của muội............trong chuyện này có lẽ chỉ có muội là nhân vật chính yếu nhất mà thôi muội à...........cố gắng lên nhé.

hoahongdaygai
27-06-2003, 10:30
tại sao song thân đạo mỹ đức lạ muốn vaạy nhỉ??tôi không dám tin là nụ hôn của chư huynh đệ còn nguyên vẹn đâu.nguyên vẹn thì sao biết vị chứ.phải không???

lsb_anh_van_cho_em
27-06-2003, 15:55
hoa hồng đầy gai ơi!!
huynh nói thật nhé
huynh chưa hề hun ai ngoài muội đâu!!
đừng nghi ngờ mà
hun thử biết ngay mà!!