PDA

View Full Version : Có những lúc... !

_Aquafina_
16-05-2003, 19:38
Có những lúc anh sợ em không còn yêu anh nữa...Một cảm giác cô đơn , lạnh lẽo đến sởn gai ốc cứ len lỏi vào trong anh ! Em có biết...
Không hiểu sao ...những lúc một mình con người ta hay nghĩ linh tinh , nghĩ đến đủ mọi việc cả tốt lẫn xấu ! Nếu như em không còn yêu anh , biết làm sao níu kéo , anh chỉ biết âm thầm gặm nhấm nỗi đau ...và có lẽ sẽ đi xa dù biết là không thể để cố quên em ! Mong sao mỗi ngày thức dậy lúc nào cũng cảm nhận được tình yêu nồng nàn của em cho anh ! Cầu mong cho những điều ở trên chỉ là ...............

LSB_Pine
18-05-2003, 12:37
Emcũng sợ lắm một lúc nào đó anh ra đi ,ra đi mãi mãi ,xa rời tình yêu chúng mình!!Cũng có những lúc cảm giác cô dơn ,tủi hổ len vào trong tâm trí em!!Em cảm thấy mình không xứng đáng với tình yêu của anh!!Giờ nếu anh có ra đi em cũng không biết làm cách nào níu kéo!!Nhưng anh à,giờ em nhận ra một điều là hạnh phúc ở trong tay mình ,hãy vun đắp ,hãy ấp ủ .hãy nuôi dưỡng nó trong tình yêu của hai đứa mình!!Và nhất định hạnh phúc sẽ là của chúng ta không ai có thể cướp đi hạnh phúc của anh và em được!!
Có những phút xao lòng ai cũng vậy thôi anh nhỉ??Em xin lỗi !!Có đôi khi con người ta sống bởi quá khứ nhưng hiện tại và tương lai vẫn là quan trọng nhất!!Em biết là anh ghen anh tức anh cáu!!Ngay cả em cũng vậy cũng thấy tức tối ,ghen tuông khi nghĩ đến việc anh ôm 1 cô gái khác trong tay dù cái ôm ấy không nồng nàn như đối với em!!Nhưng em muốn sở hữu anh !!!Tất cả anh chỉ là của em thôi!!Ích kỉ??Tham lam?Có thể !!Tại vì em yêu anh quá đấy thôi!!!Thế mới biết tình yêu có sức mạnh như thế nào!!Giờ đây anh cũng đã tốt hơn anh ngày xưa và em rất vui vì điều đó!!Chơi thoải mái thế đủ rồi phải không anh??Em cũng vậy!!Em muốn mình tốt trong mắt anh !!Không cần biết trước đây anh đã như thế nào mà chỉ cần biết anhc ủa em bây giờ là một người yêu tuyệt vời mà em hoàn toàn có thể hãnh diện và tự hào!!Mọi người đều rất quan tâm đến TY bọn mình anh nhi??Hì..
Yêu anh thật nhiều!!Mong sao TY chung mình sẽ vượt qua mọi thử thách !!!Tiamo tan to!!

hoahongdaygai
18-05-2003, 16:08
yêu là phải tin nha bạn .Tớ nghĩ vậy đấy

LSB_Pine
19-05-2003, 14:32
Dĩ nhiên!!!Yêu trước hết phải là cảm xúc và tin tưởng nhau!!Mình rất tin người yêu mình mà!!Không phải là chỉ tin anh ấy sẽ không bỏ mình mà tin là anh ấy sẽ không làm gì để mình phải buồn nữa cơ!!Dù xa nhau nhưng anh ấy selãm cho mình tin tưởng hoàn toàn vào anh ấy!!

Linh Hồn Chết
14-08-2003, 16:27
có những lúc ngồi một mình trong đêm vắng. nhìn ra ngoái mén đêm. một sự thật thú vị là nhìn đâu cũng cảm thấy phảng phất bóng ma. chữ ko phải ngồi một mình buồn là nghĩ đến người minh yêu