PDA

View Full Version : Bố Ề là cái gì thế???

tnukaka
16-05-2003, 14:47
hehhe, chào các tiền bối. Cho đệ hỏi một câu hen... VÌ có nhiều chị em cứ tìm đến đệ mà thắc mắc làm đệ rối như tơ vò, không biết trả lời ra sao, vấn đề bức xúc mong các huynh đệ lưu tâm giúp cho.
Có người hỏi đệ là con trai yêu có thực lòng ko vậy? Vì phần lớn họ chỉ yêu bằng mắt thôii hà, tính tình dù tốt đến đâu họ cũng chỉ chơi như bạn thôi chứ không bao giờ coi đó là người mình tìm kiếm. Các chư vị bảo đệ phải trả lời ra sao đây?

lsb_ha son
16-05-2003, 21:11
con trai khi yêu cũng có người yêu thật lòng nêu người đó cảm thấy người mà mình đang yêu là một nửa trái tim mà mình đang tìm kiếm cũng có một số yêu cho đỡ buồn để lợi dụng dựa vào nhau mà sống thôi.

LSB-LyQuy
15-04-2004, 12:10
Muốn bít con trai có thực lòng hay không thì mời đồng chí sang GRTL hỏi nhá.

Hac Long cong tu
15-04-2004, 23:29
Híc híc han tinh thu sinh chơi xấu quá, vậy chả phải làm khó đệ sao. Nhưng thui lở rùi chơi luôn.
To tnukaka: Theo lời của huynh đệ thì huynh đệ không tin chắc vào bản thân mình cho lắm nhỉ, vì huynh đệ vốn cũng là một nam nhi mà không biết đường trả lời sao, vậy chả phải huynh đệ đang phân vân không biết tình cảm của mình như thế nào chứ gì ? Đó cũng là câu trả lời luôn đó, một người đàn ông luôn luôn bối rối với những người khác giới mà nhất là đối với những người xinh đẹp, họ không biết chắc là mình đang yêu hay chỉ là cảm xúc đơn thuần giữa 2 người khác giới, nói họ yêu không thực lòng cũng không sai, nhưng còn tuỳ vào người phụ nữ đó có biết cách để làm cho người đàn ông đó say mê mình hay không nữa.
Hic tối rùi hổng viết nữa ngủ đả, có gì thắc mắc thì viết lại tôi sẽ giải thích thêm, Oa oa hic ngáp rùi, chúc ngủ ngon (bonne nuit)